Trang 2/11 ĐầuĐầu 1 2 3 4 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 11 tới 20 của 101

Mặc định Re: NPH chính thức bỏ né của HS ?

Mình chơi HS từ đầu game tới giờ.Né ko hề thay đổi nhé.Do bạn pk cứ lao vào đông quá gặp ngay hệ kim trong đó --> chết là phải.
    Mình K9 đi TK vẩn trong top 1-->5 đều đều.Xem lại bạn pk thế nào đi

các bạn nói bỏ né là sai mà nói né bình thường cũng khong đúng. chắc nhà phát hành thấy Hoa Sơn bá đạo quá nên chỉnh giảm né lại để cho ngủ hành căn bằng. minh cũng choi hoa sơn. dao này đi chiến trường cũng rất dễ chết hơn lúc trước. buff xong bay vao nhìn lại thấy chết. buff full kill đó nha.

mong nhà phát hành có thay đổi gì về phái hoa sơn thì hãy để nó về ban đầu dùm nhé.

Quote Nguyên văn bởi BảoHânkute Xem bài viết
    các bạn nói bỏ né là sai mà nói né bình thường cũng khong đúng. chắc nhà phát hành thấy Hoa Sơn bá đạo quá nên chỉnh giảm né lại để cho ngủ hành căn bằng. minh cũng choi hoa sơn. dao này đi chiến trường cũng rất dễ chết hơn lúc trước. buff xong bay vao nhìn lại thấy chết. buff full kill đó nha.

mong nhà phát hành có thay đổi gì về phái hoa sơn thì hãy để nó về ban đầu dùm nhé.
    Chẳng qua bạn ko pít người ta song tu qua hệ kim nhiều.Nên khi bạn lao vào gặp là chết thôi.
    Mà né cũng chĩ là 1 phần ko phải lao vào là né ko chết nhé.
    Bạn coi sao chứ mình thấy HS bây h là khá ổn rồi.Trâu thêm thì sẽ ko còn hấp dẩn nửa.
    Phái HS luôn là phái có lượng gamer chơi nhiều nhất và hiện tại càng ngày càng nhiều người song tu qua HS.

Các bạn chơi HS mà có nghiên cứu kỹ chiêu Thần tiêu giáng khuyết chưa, chính nó góp gió thành bão tạo nên huyền thoại 1 HS mình đồng vách sắt đấy, chính vì nó khủng quá nên NPH deactive nó đấy. Hãy cho mình biết các bạn làm sao cảm nhận chiêu TTGK được active khi có địch ?

Chờ mod trả lời Nếu Mod trả lời không fix hóa ra NPH là kẻ nói dối trắng trợn, những ai từng chơi HS từ những ngày đầu và tâm huyết đều sẽ nhận ra từng chiêu thức của HS , còn các bạn chơi sau này sẽ không biết vấn đề này.

Hỡi các a e yêu mến HS, từ dạo những tên bã đậu của Thất đại môn phái vì yếu sinh lý , yếu đạn , yếu não , không thể nào chống chọi lại 1 HS kiêu hùng dũng mãnh thiện chiến như chúng ta, chúng trở nên ghen ghét, ích kỷ như đàn bà, ton hót với VÕ LÂM MINH CHỦ TRÀ PHONG, làm cho minh chủ điểm huyệt phế bỏ 1 trong các chiêu cực kỳ bá đạo của chúng ta là TTGK, 1 mãnh tướng loạn chiến như HS ngày nào giờ đây chỉ là chú lính chì yếu đuối nơi sa trường.

Các a e khi xuất chiêu hãy để ý thật kỹ TTGK có hoạt động hay không khi địch trong phạm vi chúng ta lướt qua, nếu không hãy cùng nhau góp 1 tiếng đòi lại công bằng cho HS, Vì 1 thế giới TL tương lai các bạn ạ

Các bạn nên nhớ mất TTGK là mất né 70% CÔNG KÍCH HỆ ĐÓ, BẤT CỨ HỆ NÀO TẤN CÔNG HOA SƠN CŨNG SẼ BỊ BỎ QUA 70% CÔNG KÍCH HỆ ( CHỒNG ĐỦ 10 TẦNG) NẾU HS CÒN TTGK, 1 chiêu cực kỳ khủng khiếp nếu như các bạn NHÌN OPT CỦA CÁC NGỌC CÔNG KÍCH HỆ VÀ GIÁ CỦA NÓ RỒI SUY RA GIÁ TRỊ CỦA SKILL NÀY
    Lần sửa cuối bởi Ngạo Thị Quần Hùng; 23-10-2013 lúc 08:39 AM

Quote Nguyên văn bởi Ngạo Thị Quần Hùng Xem bài viết
    Các bạn chơi HS mà có nghiên cứu kỹ chiêu Thần tiêu giáng khuyết chưa, chính nó góp gió thành bão tạo nên huyền thoại 1 HS mình đồng vách sắt đấy, chính vì nó khủng quá nên NPH deactive nó đấy. Hãy cho mình biết các bạn làm sao cảm nhận chiêu TTGK được active khi có địch ?

Chờ mod trả lời Nếu Mod trả lời không fix hóa ra NPH là kẻ nói dối trắng trợn, những ai từng chơi HS từ những ngày đầu và tâm huyết đều sẽ nhận ra từng chiêu thức của HS , còn các bạn chơi sau này sẽ không biết vấn đề này.

Hỡi các a e yêu mến HS, từ dạo những tên bã đậu của Thất đại môn phái vì yếu sinh lý , yếu đạn , yếu não , không thể nào chống chọi lại 1 HS kiêu hùng dũng mãnh thiện chiến như chúng ta, chúng trở nên ghen ghét, ích kỷ như đàn bà, ton hót với VÕ LÂM MINH CHỦ TRÀ PHONG, làm cho minh chủ điểm huyệt phế bỏ 1 trong các chiêu cực kỳ bá đạo của chúng ta là TTGK, 1 mãnh tướng loạn chiến như HS ngày nào giờ đây chỉ là chú lính chì yếu đuối nơi sa trường.

Các a e khi xuất chiêu hãy để ý thật kỹ TTGK có hoạt động hay không khi địch trong phạm vi chúng ta lướt qua, nếu không hãy cùng nhau góp 1 tiếng đòi lại công bằng cho HS, Vì 1 thế giới TL tương lai các bạn ạ

Các bạn nên nhớ mất TTGK là mất né 70% CÔNG KÍCH HỆ ĐÓ, BẤT CỨ HỆ NÀO TẤN CÔNG HOA SƠN CŨNG SẼ BỊ BỎ QUA 70% CÔNG KÍCH HỆ ( CHỒNG ĐỦ 10 TẦNG) NẾU HS CÒN TTGK, 1 chiêu cực kỳ khủng khiếp nếu như các bạn NHÌN OPT CỦA CÁC NGỌC CÔNG KÍCH HỆ VÀ GIÁ CỦA NÓ RỒI SUY RA GIÁ TRỊ CỦA SKILL NÀY
    Thật chat là sau mấy đợt bảo trì thì mình cũng nhận thấy HS đã không còn né bá đạo như trước nữa, chắc là Trà Phong đã giảm bớt né của HS rồi

minh đồng ý zới bạn, phải đòi lại công bằng cho HS---> để còn có người chơi HS --> TL va TV mới có đất dung thân ---> các phái khác ---> thế mới đồng điều trong game. còn mà fix skill như thế này thì mọi người k chơi HS nửa. thôi NPH cứ fix thoải mái đi -> rồi bỏ phái HS lun đi cho mấy con gà kia khỏi la nửa. những con gà mà lên đây la lói đòi fix HS là những thành phần phá game (những cái đầu ĐẤT và những con mắt bị mù). NPH mà nghe những lời kiêu thang của mấy con gà kia thì NPH cũng k khác gì.(srry nếu mình nói sai . mong thông cảm vì 1 game hay ma để trình trang này xảy ra nên minh bức xúc nên nói thế)

Mình dám chắc NPH chưa hề fix skill gì cả.Chẳng qua do mấy bạn ko bắt kịp xu thế thôi.Có phái cấp độ này ngon nhưng dần yếu thế khi lên level cao các phái # lại mạnh hơn.
    Bây h hệ kim cũng bắt đầu nhiều hơn trước.HS cứ nhảy vào mình để ý toàn chết vs hệ Kim,HS cũng ko phải là 1 siêu nhân mà lấy 1 địch 10 dc,nó dồn dame vào thế nào cũng chết nếu ko chạy ra kịp.
    Các chiêu thức bây h phải vận dụng cho hợp lý thì mới pk tốt dc.

Quote Nguyên văn bởi TửThầnBậtKhóc Xem bài viết
    Mình dám chắc NPH chưa hề fix skill gì cả.Chẳng qua do mấy bạn ko bắt kịp xu thế thôi.Có phái cấp độ này ngon nhưng dần yếu thế khi lên level cao các phái # lại mạnh hơn.
    Bây h hệ kim cũng bắt đầu nhiều hơn trước.HS cứ nhảy vào mình để ý toàn chết vs hệ Kim,HS cũng ko phải là 1 siêu nhân mà lấy 1 địch 10 dc,nó dồn dame vào thế nào cũng chết nếu ko chạy ra kịp.
    Các chiêu thức bây h phải vận dụng cho hợp lý thì mới pk tốt dc.
    Vậy khi bạn chơi HS lâu như vậy bạn có khi nào để ý thanh công cụ của dàn hiệu ứng chiêu thức chưa ? Khi hy dực active lập tức nó hiện lên bên mé phải, ngày xưa khi TTGK nó active nó cũng hiện lên mé phải, mỗi khi mình lao vào địch lập tức hiệu ứng chồng tầng xuất hiện , NAY KHÔNG CÒN NỮA , BẠN GIẢI THÍCH THẾ NÀO ? NHỮNG BẠN NÀO CHƠI HS HỒI AT NHẤT ĐỊNH SẼ BIẾT HOặc chơi hs tâm huyết để ý từng chiêu hiệu ứng của nó sẽ biết, bạn cứ đợi mod trả lời sẽ biết rõ trắng đen.

Hỡi các A E HS chúng ta đang bị bóc lột trắng trợn so với các phái khác mà các AE không nhìn ra sao, skill cũa họ vẫn được giữ nguyên, giá trị vẫn đc bảo toàn còn chúng ta ngày càng bị mất giá trị theo thời gian với sự xuất hiện các đồ mới , ngọc mới.

Nếu cầm acc hoa sơn nghiên cứu các bạn sẽ hiểu, vấn đề không phải là GIẢM NÉ, MÀ LÀ HOÀN TOÀN PHẾ LUÔN SKILL THẦN TIÊU GIÁNG KHUYẾT CỦA HOA SƠN, MẤT ĐI 70% NÉ CÔNG KÍCH HỆ, ĐÓ LÀ 1 SKILL KHỦNG CỰC KỲ, CON SỐ 70% NÉ CÔNG KÍCH HỆ LÀ 1 CON SỐ KHỦNG KHI BẠN SO SÁNH VỚI GIÁ NGỌC CÔNG KÍCH HỆ.

BẠN MUA 1 VIÊN NGỌC CÔNG KÍCH HỆ GIÁ BAO NHIÊU ? SKILL HOA SƠN CÓ GIÁ TRỊ GẤP 2.5 LẦN KHI BẠN MUA VIÊN NGỌC ĐÓ, PHẾ SKILL TTGK CỦA HS LÀ GIÁN TIẾP CƯỚP TIỀN CỦA NGƯỜI CHƠI HS , NẾU TÍNH RA GIÁ TRỊ DAMGE BỊ MẤT ĐI DO PHẾ SKILL.

Vd: 1 viên Linh Thạch III Đường minh công kích hỏa là 170 có giá là 2vạn 7

Skill của hoa sơn phế đc 70% viên ngọc này tính ra là 70%x2vạn7= xấp xỉ 1vạn9

Như vậy NPH khi ra ngọc mới và kiên quyết phế skill TTGK của HS tức là CƯỚP KHÔNG CỦA HS 1VẠN9 VÀNG KHÓA TRÊN MỖI NGƯỜI CHƠI, VẬY BAO NHIÊU A E CHƠI HS THÌ THIỆT HẠI THẾ NÀO ? VÀ SỰ THIỆT HẠI NÀY SẼ LEO THANG SAU MỖI LẦN UP ĐỒ.

Tính ra giá trị vàng của skill HS mới thấy sự thiệt hại vô cùng to lớn của HS. Công bằng đâu cho HS ?
    Lần sửa cuối bởi Ngạo Thị Quần Hùng; 23-10-2013 lúc 11:06 AM

Vậy à.Mình để ý chỉ có hdkp là xuất hiện còn ttgk thì ko hề thấy.?

Mình thấy có giảm gì đâu đánh né khí thế , còn cái vụ đánh vào HS như vào k khí thì chưa ai trả lời nghe hợp lý ( chắc do lag là câu trả lời hay nhất hiện nay ) Đối với HS tui có nhận xét như thế này ,solo thì gần như các skill né cộng dồn của HS k tác dụng gì mấy => cảm thấy né tránh của HS bị giảm , còn đánh hội đồng thì dù né tránh tăng 1000% mà lao vào đám đông có a hệ Kim trong đó thì ... thì vẫn sống nếu bạn là 1 a HS ỷ thiên CL 320>và trong đám đó là 1 a TV or TL tiềm Long . Nếu HS íu thì sao cái sv Châu Giang lắm HS vãi . ý kiến cá nhân của tui thui nhé