Trang 3/11 ĐầuĐầu 1 2 3 4 5 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 21 tới 30 của 101

Mặc định Re: NPH chính thức bỏ né của HS ?

Quote Nguyên văn bởi TửThầnBậtKhóc Xem bài viết
    Mình dám chắc NPH chưa hề fix skill gì cả.Chẳng qua do mấy bạn ko bắt kịp xu thế thôi.Có phái cấp độ này ngon nhưng dần yếu thế khi lên level cao các phái # lại mạnh hơn.
    Bây h hệ kim cũng bắt đầu nhiều hơn trước.HS cứ nhảy vào mình để ý toàn chết vs hệ Kim,HS cũng ko phải là 1 siêu nhân mà lấy 1 địch 10 dc,nó dồn dame vào thế nào cũng chết nếu ko chạy ra kịp.
    Các chiêu thức bây h phải vận dụng cho hợp lý thì mới pk tốt dc.
    Thật chất là chủ topic chỉ bán đến vấn đề không thấy TTGK xuất hiện trên dãy skill active nữa, và bản than mình để ý cũng thấy là HS cũng không né như xưa nữa, còn vấn đề PK thì không bàn tới, mình khiêng bèo bèo thôi nhưng CT PK cũng giết khá người, quan trọng là quan sát, di chuyển hợp lý và xuất skill hợp lý để dứt điểm thôi

Phái Côn Luân than vãn skill 95, 100 từ bữa giờ cũng có gì thay đổi đâu. Chúc may mắn
    Nhân vật: PexXxLaxus
    Phái: Đào Hoa Đảo
    Bang: Tứ Hải

Fix skill đi để giảm thiểu 1 cơ số HS chơi theo phong trào

Fix cai lon. du moa tao dang cam HS CL 272 di chien truong chet len chet xuong. ME Fix thi bỏ mẹ luon phái hoa sơn di AD ah. Roi từ từ cái game nay nó nghĩ hết thi may ng di ăn mày nhé

Đồng ý là đợt này né của hoa sơn giảm ... từ phái võ đang qua hoa sơn chưa có ngọc gì đi pk thấy loạn chiến nhảy vào đám đông

vô tư nhưng đợt này chỉ cần vài thằng là nó quây chết HOA SƠN rồi

ko tâm huyết hoa sơn từ đâu nhưng thấy rõ ràng là bị giảm né

có hay không thì NPH vào trả lời cho rõ ràng ra nhé ...

cứ thấy thằng này la thằng kia ó thế lọ thế chai là fix này fix nọ

fix fix thì dẹp con mẹ nó cái phái hoa sơn đi làm ăn phát chán

Có fix cái liz gì đâu mà tụi mày ồn ào quá trời. Chứng cứ thì đây nè:http://www.uphinh.vn/image/view/1474837.png

Fix cái skill giới hạn chồng lên tăng né khi càng nhìu quân địch đó bạn.
    Dạo này HS cứ lao vào là chết chả hiểu sao.Mình thấy HS giờ top TK ít hơn trước

bởi vì Thiên Vương và Thiếu Lâm đang trở nên nhiều hơn...lao vào chết cũng là điều dễ cmn hiểu

Quote Nguyên văn bởi TửThầnBậtKhóc Xem bài viết
    Fix cái skill giới hạn chồng lên tăng né khi càng nhìu quân địch đó bạn.
    Dạo này HS cứ lao vào là chết chả hiểu sao.Mình thấy HS giờ top TK ít hơn trước
    Thì cái Chiêu Thần Tiêu Giáng Khuyết đó bạn, đi đâu cũng nghe kêu ca về cái chiêu này mà có thấy bị fix đâu. Vẫn chồng tầng kia.
    Cứ rộn ràng quá trời. Nhức đầu dễ sợ, mấy bữa trước thì mấy thím Côn Lôn vào kêu, giờ Hoa Sơn đã như con trâu điên cũng vào kêu.
    P/s: gạch đã xin nhận, nhưng bớt spam nhảm nhí trên diễn đàn dùm cái đi. Bực cả mình, ăn xong cứ kêu ca.