Trang 4/11 ĐầuĐầu ... 2 3 4 5 6 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 31 tới 40 của 101

Mặc định Re: NPH chính thức bỏ né của HS ?

Không phải bỏ né mà giảm lại chứ đánh mà né không. Bên TQ, thấy HS về sao cũng không nhiều lắm. Hôm bữa mình thử qua bên đó coi sao. Hên gặp thằng top ser(ser cũ lvl 130), nghe nó bảo 3 phái bên đó chuộng là nga my, thiên vương với đào hoa đảo. Top công lực hết 4 thằng đào hoa rồi @@.

ôi mod nói hay quá. sao mod đánh thì có còn tụi này đánh cả trăm lần đéo có vậy. hay là lên 100 rồi kill luôn cái skill đó của hoa sơn rồi. ai đánh hoa sơn có thấy cái skill của mod úp hình lên thì nói cho mình nghe. up video len mà cho mng coi.
    tao thì đéo tin rồi đó.

Quote Nguyên văn bởi StarKill Xem bài viết
    Có fix cái liz gì đâu mà tụi mày ồn ào quá trời. Chứng cứ thì đây nè:http://www.uphinh.vn/image/view/1474837.png
    thằng này là thằng nào vậy. sao khong ngon quay cai video len ma doi chap. cai LV 54 của mày thì đừng chụp hình vào day khè nha.
    Lần sửa cuối bởi BảoHânkute; 26-10-2013 lúc 07:49 PM

Ối giời ơi sao mà DM k có skill né và yếu sinh lý thế này chẳng bù với mấy a HS dame to và né kinh dzị nữa. Giờ mấy a còn phán bị fix né thành hoa cứt lợn thì DM tụi em trước h k có né như mấy ay cũng k có khả năng phòng thủ như mấy phái khác thì mấy a gọi là hoa gì

Bất mãn game thì nghỉ đi nào tiếc thì chuyển quan CL chơi cho nó khỏi bị fix skill chắc cú là dàn skill CL k bị fix lun ấy mấy anh song tu qua liền đi, đảm bảo lun đấy

Ủng hộ mấy anh chuyển phái hoặc nghỉ game cho DM nhà em có đường sống với

thực sự thì skill đó đã biến mất! đăng zậy mà ko có thằng mod nào vào trả lời nhỉ

Quote Nguyên văn bởi MrCàChua Xem bài viết
    thực sự thì skill đó đã biến mất! đăng zậy mà ko có thằng mod nào vào trả lời nhỉ
    không trả lời thì nàm thao, ý kiến là quyền của các bạn

Quote Nguyên văn bởi Nghia CK Xem bài viết
    không trả lời thì nàm thao, ý kiến là quyền của các bạn
    Thuê mod làm cc gì mà thấy ý kiến ko trả lời, Mày là đường môn không biết gì thì không có tư cách comment ở đây nhé thằng mặt heo :v

Quote Nguyên văn bởi StarKill Xem bài viết
    Có fix cái liz gì đâu mà tụi mày ồn ào quá trời. Chứng cứ thì đây nè:http://www.uphinh.vn/image/view/1474837.png
    CHụp hình mà cắt đi như vậy để người ta không thấy cái ngày tháng hả bạn? không phải ai cũng là con nít đâu nhé

Quote Nguyên văn bởi LinhLoe Xem bài viết
    Thuê mod làm cc gì mà thấy ý kiến ko trả lời, Mày là đường môn không biết gì thì không có tư cách comment ở đây nhé thằng mặt heo :v
    Mình nói đúng thực trạng thôi mà mod thấy mà như ko, dạo này HS yếu thê thảm, có HS nào khiên 11,12 vào game làm phát ko
    Thế này đủ tư cách comment ở đây chưa

Lần sửa cuối bởi Nghia CK; 29-10-2013 lúc 04:08 PM

HS mà yếu thê thảm.Đúng là ko pít gì cả.
    Ta chơi HS thấy pk vẩn ngon chán.Đánh solo hay hội đồng đều tốt.
    Còn việc giảm né hơn trước là có thật.Nhưng ko có chuyện yếu thê thảm gì.
    Mình chơi HS sv Linh Giang.

Quote Nguyên văn bởi TửThầnBậtKhóc Xem bài viết
    HS mà yếu thê thảm.Đúng là ko pít gì cả.
    Ta chơi HS thấy pk vẩn ngon chán.Đánh solo hay hội đồng đều tốt.
    Còn việc giảm né hơn trước là có thật.Nhưng ko có chuyện yếu thê thảm gì.
    Mình chơi HS sv Linh Giang.
    Thật sự thì HS chỉ lợi hại khi có hỗn chiến, chớ solo thì cũng bt, bữa trc có HS khiên 14 pk thua mình đấy thôi