Trang 5/11 ĐầuĐầu ... 3 4 5 6 7 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 41 tới 50 của 101

Mặc định Re: NPH chính thức bỏ né của HS ?

Bạn nói thì nghe hay lắm.Xin lổi bạn mình K10 thôi nhưng solo vs TL ngang CL thì TL win mình cũng khó.
    HS hổn chiến quá tốt.Còn solo ko phải yếu,đừng có dùng từ yếu thê thảm khi ko pít gì.
    Bạn có phần tự mãn về bản thân mình trên forum này quá.Bớt trẻ con mà suy nghĩ có tư duy xíu đi.

Quote Nguyên văn bởi TửThầnBậtKhóc Xem bài viết
    Bạn nói thì nghe hay lắm.Xin lổi bạn mình K10 thôi nhưng solo vs TL ngang CL thì TL win mình cũng khó.
    HS hổn chiến quá tốt.Còn solo ko phải yếu,đừng có dùng từ yếu thê thảm khi ko pít gì.
    Bạn có phần tự mãn về bản thân mình trên forum này quá.Bớt trẻ con mà suy nghĩ có tư duy xíu đi.
    Mình không quá tự mãn như bạn nghĩ, nếu mình nói ko ko nói xuông thì mình chấp nhận, tùy theo trinh pk chứ k pải HS khiên 13,14 nào cũng thua mình, còn bằng hoặc hơn 1,2 khiên thì khỏi bàn, chủ yếu là biết khai thác nhược điểm của đối phương vs phát huy ưu điểm của mình
    Lần sửa cuối bởi Nghia CK; 29-10-2013 lúc 10:57 PM

mỗi phái nó lên ngôi 1 lúc vậy đó , HS bá quá nhà nhà người người qua HS , rồi cả 2 cùng né oánh nhau đéo ai chết
    đó chính là lý do chứ để HS thế ai cũng qua HS hết 3 lần free dại gì ko qua , em đánh dhd từ ngày đầu đến giờ đây , solo thì phải nói DHD chắc phế nhất , ăn DM hay CB cũng khó chứ đừng nói phái khác , mà đi CT thì lại ngon nên chấp nhận thôi , đc cái này mất cái khác ở đời mà ai cho không ai cái gì
    tâm huyết và thích thì cứ cố gắng mà chơi

phải là mất né -_- mà chắc là do có thay đổi theo bản update, cái này giống vl1 hồi xưa, CL mất choáng
    cơ mà ttgk thì vẫn hiện nhé, lúc có lúc k cơ bản là tại như này, HS thì tất nhiên là sức r đến thân, có khi max thân lấy né ( né là cái basic nhất của HS mà ) cho nên lượng máu le te lắm, 10 11k, ai có tí thể thì 12k -_- mà các phái có VK 100 rồi, đại đa phần ng chơi có tâm huyết thì có hẳn vk hiếm 100 + 11 12 13 14 -_-
    Cứ cho là vẫn giữ nguyên né, thì việc HS lao vào 1 đám tầm 20 thằng trong CT như ngày trc -_- mỗi thằng đấm cho 1 phát 1s đứng trong đấy 5s đi cho quay max Hy dực, thì cũng vào tầm 100 hit vào người HS bỏ qua max của ttgk là 70% thì còn 30 hit đi :-047 né có Hy dực giỏi lắm thì 50% nữa đi thì vẫn còn 15 hit trong 5s trung bình mỗi s dính 3 hit -_- mà dame thì tùy hệ nhưng dao đông từ 2 3k - 8 9k nếu crit -_-
    Trong khi máu thì lèo tèo có 10k hoặc hơn 1 chút -_-
    Đây mới là lý do mà HS bây giờ khó có khả năng 1 mình lao vào đám đông xong nhảy ra như trc -_- vì đơn giản chỉ tính dame chay thì 1 vũ khí 100 hiếm + 10 đã hơn dame vũ khí 8x + 12 -_- và HS thì chính xác là k có máu -_- ( mặc dù ttgk thì có bị thay đổi thật, nhưng cảm nhận của mình thì lý do nó là ở chỗ này cơ -_- )

Quote Nguyên văn bởi Nghia CK Xem bài viết
    Mình không quá tự mãn như bạn nghĩ, nếu mình nói ko ko nói xuông thì mình chấp nhận, tùy theo trinh pk chứ k pải HS khiên 13,14 nào cũng thua mình, còn bằng hoặc hơn 1,2 khiên thì khỏi bàn, chủ yếu là biết khai thác nhược điểm của đối phương vs phát huy ưu điểm của mình
    Nói thế cũng nói dc.Nói như bạn ko phải tự mãn về bản thân à.
    Thằng HS nào K 12 - 13 thua bạn thì kêu nó xem lại cách pk đi.Chứ HS tới mức đó mà yếu thê thảm thì đâu có chuyện nhà nhà HS như bây h.
    Đừng có mở miệng là chê bai phái # khi mình mới win dc tí rồi tự ti.Chưa pít núi nào cao hơn đâu bạn.

Tính chơi Hs mà thấy mấy chú làm nản lòng chiến sĩ quá !!!
    Đang phân vân giữa Hs - Đm

Quote Nguyên văn bởi TửThầnBậtKhóc Xem bài viết
    Nói thế cũng nói dc.Nói như bạn ko phải tự mãn về bản thân à.
    Thằng HS nào K 12 - 13 thua bạn thì kêu nó xem lại cách pk đi.Chứ HS tới mức đó mà yếu thê thảm thì đâu có chuyện nhà nhà HS như bây h.
    Đừng có mở miệng là chê bai phái # khi mình mới win dc tí rồi tự ti.Chưa pít núi nào cao hơn đâu bạn.
    Mình chơi ĐM vs nhận thấy HS solo ko thắng đc ĐM, mình có quyền nc HS yếu so với ĐM, có j sai ak, HS đánh cận chiến còn ĐM là adc lại có skill nội tại giảm né của HS nên solo dù HS có mạnh nhưng ko chạm đc vào ĐM cũng vô dụng, còn ĐM dmg 1 combo là ngất trên cành quất, ko như TL, TV dù khắc HS nhưng cận chiến nên bạn ăn đc là bt, còn vừa qua có HS khiên 14 hay nói chung là hơn khiên nhưng pk thua mình lí do ko phải ở cách pk của họ là do mình pk quá pro thôi
    Lần sửa cuối bởi Nghia CK; 31-10-2013 lúc 10:02 AM

pk ngu ngu lao vào 1 đám không thèm nhìn thiếu lâm thì nó hiếp cho chết phải rồi hiện tại sau khi tl lấy skill 100 thì nó khắc hs vãi lắm

hoa sơn song tu thì nên chọn phái nào hay h nhỉ mọi người. tư vấn e cái. hihi

100% là skill thần tiêu giáng khuyết bị fix rồi, giờ chỉ chờ vào hy dực mới dám lao vào pk T.T