Trang 2/3 ĐầuĐầu 1 2 3 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 11 tới 20 của 21

Mặc định Re: Tâm sự một loser và một câu hỏi

Quote Nguyên văn bởi KeCoDon118 Xem bài viết
    Mình chơi game để cho vui thôi vì khi công việc của mình nó khá áp lực lúc làm việc và một vài vấn đề với GĐ thì mình chỉ chon việc chơi game để giảm stress chứ ko đua top với ai hết . Mình có một cuộc sống khá tẻ nhạt cho nên game là lựa chọn cho nhưng lúc đi làm về khi về đến nhà chỉ muốn đc online với anh em trong tộc cùng săn boss , đi BC , hay đào báo và có nhưng lúc tâm sự chuyện cuộc sống với ae cảm thấy rất thoải mái tư tưởng .
    Bạn nói về vấn đề nạp tiền dùng để làm j thì mình cũng nói luôn . Mình dùng tiền nạp vào lên đấu giá mua mấy thứ có thể bán ra TTGD đển đổi vàng khóa và từ vàng khóa mình mua TT cường hóa đồ và mua thêm linh thạch thôi . Mình biết với một số bạn vấn đề kiếm VK là chuyện khá dễ dàng thì với mình thì nó là vấn đề lớn cho nên mình nạp card chủ yếu là vì vàng khóa thôi và cũng mong các bạn biết rằng mình có rất ít time chơi game 1 ngày chắc khoảng đc 4h trong 4h đó minh tranh thủ làm NV và đi săn boss với tộc là chình còn nếu thừa time thì mình mới đi BC hoặc đào báo các loại với lại mình cũng ko có kinh nghiệm trong việc cày cuốc game vì đây là game đầu tiên mình chơi mà .
    ok h mình đã biết bạn tốn tiền là vì sao...
    bạn nên xác định chơi là vui và đồ đạc lên từ từ bạn khá giống mình về khoản ko có time chơi 1 ngày chỉ chơi dc tầm 3-4h và đây là cách mình lên đồ:
    đầu tiên mình nạp thẳng lên cái vip 50 tuần với 1 lượng vàng khóa ko hề nhỏ lúc khởi điểm là 8v vàng khóa đủ để bạn có thể đập lên cường hóa 6 ngay khi bạn có dc set đồ cấp 3 thế là đủ để bạn có thể đi tốc hành các loại bc và hoạt động. số tiền còn lại mình dùng để mua max hoạt lực km mỗi ngày và các loại toái phiến đơn giản thuộc hàng đại trà 1 tý ( giá trung bình) nhưng có thể ép lên dc cấp 3 và 4 có thể xài tới 8x. do bạn ko có time cày vàng khóa nhìu nên cũng dừng nghĩ là dùng vàng để đổi vàng khóa là tốt mà hãy dùng số vàng đó mua lông trym để quay max các loại vẫn lợi hơn ko vội vàng vì bạn vốn đã ko thích đua top như mình rồi mà.
    Vì bạn ko có time nhìu nên hãy phân chia time hợp lý như lên 1 cái list các hoạt động cần dc ưu tiên và các hoạt động phụ mình hình như đã có 1 bài post về vấn đề này rồi nhưng lâu quá ko bới lên dc.... nên để khi nào mình rãnh thì mình sẽ bới lên sau@@!
    Đông qua, xuân đến, hạ lại sang
    Lạnh lẽo điều hiu lá thu tàn
    Nga My 1 kiếp thời không dứt
    Gắn kết tâm tình mộng võ lâm...
    DiệpPhiTuyết Biện Kinh - Thái Sơn

Mấy bác nạp tiền ác thật, mình chơi cho vui xả tress nên tính ra mình nộp có 20k ban đầu hưởng nhận quà, và 100k chế cái vũ khí thừa 10x, còn lại toàn săn đồ hái quả kiếm tiền, giờ cũng đc cái k9, chỉ có điều toàn ngọc 3 nên cũng hơi ải...!

Leynet cho mình cái link Fb kết bạn dc k ?
    Có gì thắc mắc mình sẽ pm trên Fb cho lẹ

Quote Nguyên văn bởi Ngốc Tử Xem bài viết
    Leynet cho mình cái link Fb kết bạn dc k ?
    Có gì thắc mắc mình sẽ pm trên Fb cho lẹ
    https://www.facebook.com/nguyen.thanhbinh.16100
    Đông qua, xuân đến, hạ lại sang
    Lạnh lẽo điều hiu lá thu tàn
    Nga My 1 kiếp thời không dứt
    Gắn kết tâm tình mộng võ lâm...
    DiệpPhiTuyết Biện Kinh - Thái Sơn

banh my gung viet hay lam ! chi can vay la du?

SV mới Thanh Vân mình chơi sau 4 ngày nhưng cấp mình vẫn up như họ không thua kém gì...
    Mình thì không qtam đến K lắm nhưng mình nạp 300k vào mình mua VIP và ép toái vẫn đánh chết K7 bình thường, trong khi đồ mình mới full 8 ^^
    Bạn nạp nhiều vậy nhưng cứ qtrong lên K, đập với tỉ lệ thấp chơi hên xui nên bạn xịt 2 lần đập lần 3 lên là bạn đã thiệt rồi ^^
    Cứ toái mà tương

Theo mình nếu xác định đầu tư ít thì cố gắng bỏ thời gian ra bạn ạ. Dần dần sẽ lên cường hóa 14 lúc đó khỏi lo chuyện cường hóa hên xui nữa.
    Khiên ko quá quan trọng vậy đâu. Nếu đầu tư linh thạch xịn thì k13 vẫn ăn k17 như thường.
    Mà công nhận có những acc cực nhọ có acc thì lại rất hên. Ngày trước mình đập đồ 3x 4x thậm chí 8x% vẫn miss nhiều, trong khi acc clone thì cứ lên suốt, đi đào bảo đc đồ gì ngon cũng toàn clone được, mở rương cũng toàn hên hơn acc chính.

thử cộng đồ với 3x% 4x% và xịt 7 lần liên tục, từ đó đến h tỷ lệ đập đồ của mình luôn là 100%

Bạn nên để ý kênh HH xem ai đập đồ miss thì bạn lôi đồ ra đập (kể cả hên xui nhé)! không biết mách có đúng với bạn không nhưng mình thấy đúng với mình ! Chúc bạn vui!

nghe bạn nap 1tr8 mà ko được gì mình cũng bức xúc giùm bạn . Minh công nhận game này là 1 game rất rất là khó xác định làm sao cho mạnh hiệu quả nhất mà rất it tốn kém nhưng khi chơi tầm 2 tháng bạn sẽ xác định được mình đã chi phí xai ở điểm nào chắc có lẽ sắp tới mình sẽ đăng 1 topic hướng dẫn build acc hiệu quả nhất do mình tự đúc kết ra . nếu bạn muốn biết sớm add facebook mình , mình sẽ chỉ bạn đảm bảo nếu có 1tr8 bạn sẽ mạnh ! ko nói xạo bạn acc mình chỉ nap 500k sever mở cấp giới hạn 150 lâu rồi hạng Công Lực chỉ 170 mà đấu phái top 16 Chiến trường top 7 ko tin mình có ảnh cho bạn xem !
    Facebook mình : Minh Phạm