Hiện kết quả từ 1 tới 8 của 8

Mặc định Không tải bản cập nhật được!

Mình down phiên bản mới nhất trên trang chủ về, cài đặt xong cho chay cập nhật nhưng không được.
    Sáng ngày 21/10/2013 ^^

Mặc định Re: Không tải bản cập nhật được!

Bạn Download bản này về nhé http://downloads.nkvs.vn/patch.29.zip sau đó giải nén ra và coppy vào thư mục Ngạo Kiếm Vô Song, sau đó kích phải vào UpdaterX86.exe chọn Run As Administrator để update nhé.
    Thân !

mình cũng mới down game trên trang chủ (đang ở vn2.5) làm theo cách trên vẫn không đc. Cứ báo lỗi không tải đc tập tin cập nhật, nên không thể vào game Có cách nào khác không vậy????

Angry Lỗi update client thất bại ???

em đã thử vào thư mực ngạo kiếm vô song chạy run as administrator file updatex86 mà vẫn không được...mong BQT khắc phục dùm
    Thân !!!!

Mặc định Re: Lỗi update client thất bại ???

Quote Nguyên văn bởi Sock Xem bài viết
    em đã thử vào thư mực ngạo kiếm vô song chạy run as administrator file updatex86 mà vẫn không được...mong BQT khắc phục dùm
    Thân !!!!
    Chào bạn !
    Bạn tắt chương trình diệt virus,tường lửa và cài lại game,sau đó kick vào thư mục Ngạo Kiếm Vô Song chạy run as administrator file updatex86,làm theo từng bước nhé bạn.
    Chúc bạn may mắn ! Thân !

Mặc định Re: Lỗi update client thất bại ???

cung~ k dc lun ad oi ban can team view k 844 746 159 pass 4038 ban coi gium minh lun tks
    Lần sửa cuối bởi Lawyer; 25-10-2013 lúc 08:00 PM

potay, den cai game con ko dc thi choi kieu j. Trang chu ko thong bao cach cap nhat cho a e. Minh cai game moi ma ko the cap nhat dc

sao vo trang chu nkvs.vn tai ban cap nhat 2.14 va 2.14.1 ma link die vay ad