Trang 4/4 ĐầuĐầu ... 2 3 4
Hiện kết quả từ 31 tới 34 của 34

Wink Re: Gửi những người thích dzô bang mạnh

sao khi mình xem qua 1 lược thấy các bạn nói hoàng toàn đúng là do hok nói quá chuẩn không cần chỉnh củng như sever thiên sơn biện kinh bọn bang ngạo thế ỷ thế mạnh mà hiếp các bang khác ức chế nhất là khi tranh đoạt hay đi săn boss bọn nó gióng như bọn chó hùa là ở đây tui chưa nói tới các thành viên bang khác và lắm lúc đi vận tiêu có 1 cái tiêu mà cả tem ngạo thế đi cướp niếu cần bạc thì cứ pm thì người ta cho có thể nói còn nhiều hơn đã lên ngạo thế mà kéo cã tem đi cướp chỉ có 1 cái tiêu thì mình thấy hơi ư là nhục

Mặc định Re: Gửi những người thích dzô bang mạnh

like chủ thớt máy đứa bang mạnh dả tâm thì nhiều mà chỉ huy cha được bao nhiêu lúc mới vô bang thì anh em này nọ lúc mất boss mất lảnh thổ thì đổ thừa tùm lum đứa nào cự thì kích , nhất là mấy đứa thùa theo nó ỉ vô abng gặp ai củng đánh gạp zì củng cướp

Chính xác chính xác,topic hay,vì về tộc mạnh bang mạnh mà gia tộc Thiên Địa của tớ ở Thái Sơn đã mất đi nhiều ae như thế....sẽ ko có điều đó xảy ra trong tộc và luôn vui vẻ thân mời ae ở Thái Sơn về tộc,hi
    ---=== ◄♥Pine♥► - Server Biện Kinh Thái Sơn.===---

Nói chúng là ở trong game nó cũng giống như ở ngoài đời thôi, ai chẳng muốn có một chỗ dựa tốt , một nơi ăn cư lạc nghiệp , một chốn dung thân. Nhưng mà nói thật là vô được bang KHỦNG , bang toàn top CL mà anh em phân hóa kiểu các VIP bàn chuyện với nhau còn lại anh em còi còi thì chỉ đâu đánh đó ,không được góp ý , bàn bạc chung, vắng một buổi săn boss , hay đánh lãnh thổ mà bị đuổi thì tốt nhất là khỏi cần bang luôn. Nói thật nhá vô Gia Tộc hay vô Bang chủ yếu là kiếm một nơi để anh em tụ tập nói chuyện , để mình k cảm thấy bơ vơ lạc lõng giữa cái thế giới game này thôi, Chứ còn săn boss với đánh lãnh thổ thỉ nói thật nhá, đánh lãnh thổ được nhiều thì cũng chỉ bang chủ được lợi nhất ( là Bang chủ thì vất vả chỉ huy tập hợp anh em thì mình ghen tị hay so đo ) , đi săn boss nếu mà tính ra chia cho anh em thì mỗi người được tí vàng , có khi miss boss còn chẳng được gì ý. Nhưng mà anh em đoàn kết , vui vẻ , trợ giúp nhau thì dù được hay mất, thằng hay thua anh em vẫn vui vẻ , tự nhủ với nahu lần sau cố gắng hơn nữa thì mới vui. Như mình hiện tại chỉ cùi bắp thôi , CL 220 Khiên 8, Tộc Vũng Tàu , Bang Qúy Tộc Sever Biện Kinh - Thái Sơn. Tuy chẳng có tên tuổi gì đâu nhưng mà anh em vui vẻ với nhau. vẫn tham gia KS boss 105 với các Bang KHỦNG bình thường, tuy rất ít khi ăn được nhưng anh em vẫn nhiệt tình tham gia, Tộc yếu nên cũng chỉ ăn boss 55 thôi , nhưng mà ra ngoài hay VT mà có ai cướp chỉ cần la một tiếng là anh em tới giúp ngay dù cho đó là Bang Mạnh hay Top CL cướp thì anh em tới, biết là thua nhưng cái chính là tình nghĩa anh em , tình đoàn kết . Đó là thứ khiến mình gắn bó với game.