Trang 2/3 ĐầuĐầu 1 2 3 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 11 tới 20 của 27

Mặc định Re: Cảm nhận khi chuyển phái sang thiên vương :(

Chơi không chịu tìm hiểu ngồi phán như thánh hiện nay tv đi ttl ... hơi bị trâu bò ( trừ ct ra muốn lên top ít cũng phải khiên 14-15 cl 300 ) , Mình cl 265 oánh với mấy tv cl 258 vẫn bị nó xọt skill 100 chết ( HS nhé ) skill 100 của tv quá bá đạo còn mún gì nữa , đánh CB thì chắc 100 % không lại chứ xọt DM còn chết ầm ầm đấy , thiếu lâm đồ trâu hơn cũng bị nó thọt chết nữa mà ( dẫn chứng là hồi mình cl 210 dame chết tl cl 288 5 lần ) TV là 1 phái trùm trong solo mún oánh với CB thì max kháng hỏa vào thì bố nó cũng xỉu cơ động thì nên đi hs hoặc dm thấy hiện tại cũng khá dữ

Max kháng thì nói làm gì? Bình thường đánh kỵ hệ ngang đồ thử xem? vãi thiên vương chắc chuyển phái thôi.

minh cũng tăng giống bạn nhưng có uminh hỗ trợ thêm 25% chính xác, bằng lever cậu tớ chính xác gần 3k ^^

tv pk vs nguoi ta thy` channnnnnnnn

khoe hàng đó mà .....................................

khoe hàng đó mà .....................................

mình thấy TV mạnh mẽ mà HS thấy là chạy mất dép rồi@@

Mấy bạn cho hỏi là mình 8x thì đi combo nào để auto PK là hợp lý nhất? Mình đang chơi theo chế độ hệ thống mặc định: Khởi minh chi nộ, phá huyết cuồng sát, đoạn hồn thích. Khởi minh chi nộ chỉ dùng đánh quái, sau này lên cao thì thay chiêu an2o vào và thứ tự làm sao?

bạn nên combo theo thứ tự Phá Huyết Cuồng Sát -> Đoạn Hồn Thích --> Huyết Chiến Bát Vương -->Vô Địch Trảm nhé , chúc bạn thành công ^^

Quote Nguyên văn bởi OMG Xem bài viết
    bạn nên combo theo thứ tự Phá Huyết Cuồng Sát -> Đoạn Hồn Thích --> Huyết Chiến Bát Vương -->Vô Địch Trảm nhé , chúc bạn thành công ^^
    Combo như thế k hiệu quả lắm , thủ của TV khá íu , nhảy vào đám đông mà 90 rùi mới gồng 100 thì khá dễ nằm hoặc mất skill , mà trong solo buff Phá Huyết rùi DHT rùi Huyết Chiến lại đến 100 thì skill Phá huyết k phát huy mà bất cập nữa là khi xoay skill Huyết Chiến thì người ta nhảy rùi bom máu skill 100 bắn ra nếu đối phương k chết thì mấy skill khác cũng phế . K nên để skill 90 vào trong solo nó cứ chạy sát lại mới xoay chàn vãi . Mình combo thế này : Phá Huyết -> Vô Địch Trảm -> Đoạn Hồn Thích , mình combo vậy trong solo cứ đối phương dính skill 100 là coi như ăn thêm vài dame của DHT và Phá Huyết

Thanks 2 bạn nha! Mình nghiên cứu thêm xem sao, mới 8x nên skill cũng chưa nhìu