Trang 1/3 1 2 3 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 27

Mặc định Re: Cảm nhận khi chuyển phái sang thiên vương :(

Thất vọng thiên vương ko xứng với hai chử thiên vương
    Có một số bạn thấy TV 100 1 hit 1 em thấy rất là khoái nhưng ko hiều là toàn an hiếp mấy đứa yếu
    Thiên vương theo mình tháy def rất là yếu @@ CT thì ko cần phải nói solo thi gặp cái bang yếu hơn mình rất nhiều ăn rất là khó khăn con đánh với hoa son kỵ thệ nghang đồ xác xuất thua là 50%
    Còn kill công rất là chán cái kill quay coi như phế kill 100 thi thôi ôi tụ khí thì bi choáng bi kéo tới khi bắn ra được hoa son thì nó né phái khác thí no chạy chi bít bắn chim
    Theo mình Thiên vương cần fix lai một số cái ko là thiên vương giong tiêu dao chả ai chơi mất cân bằng phái
    TV dame solo có nghĩa là manh hơn một tí vẩn win được con TV này đồ ngang vẩn thua ầm ầm

chưa kể bây giờ lv 100 thiên vương càng thọt

về Bang nc ngồi đây than làm gì

Quote Nguyên văn bởi xPQx Xem bài viết
    Có một số bạn thấy TV 100 1 hit 1 em thấy rất là khoái nhưng ko hiều là toàn an hiếp mấy đứa yếu
    Thiên vương theo mình tháy def rất là yếu @@ CT thì ko cần phải nói solo thi gặp cái bang yếu hơn mình rất nhiều ăn rất là khó khăn con đánh với hoa son kỵ thệ nghang đồ xác xuất thua là 50%
    Còn kill công rất là chán cái kill quay coi như phế kill 100 thi thôi ôi tụ khí thì bi choáng bi kéo tới khi bắn ra được hoa son thì nó né phái khác thí no chạy chi bít bắn chim
    Theo mình Thiên vương cần fix lai một số cái ko là thiên vương giong tiêu dao chả ai chơi mất cân bằng phái
    TV dame solo có nghĩa là manh hơn một tí vẩn win được con TV này đồ ngang vẩn thua ầm ầm

Bạn đã đủ thông minh, đủ am hiểu tường tận game này bằng NPH chưa mà đòi fix lại
    cá nhân mình chơi HS solo TV đúng là 50-50, nếu khéo léo tránh đòn hoàn toàn có thể win TV, nhưng trong CT chưa lần nào thoát khỏi phát xọc của TV, đánh sock dame nó gần chết thì nó bất tử rồi xọc lại cho chết queo, thực tế trong CT mình toàn thấy TV đi lùng HS giết, còn gặp kị hệ thì phái nào chả yêu, chạy cho lẹ đòi ăn thua với nó làm gì

Thật sự là bộ skill của TV trong NKVS này có 1 vài điểm mình cảm thấy ko được hợp lý cho lắm.
    TV dồn dame ban đầu ko tốt hay phải nó là khá thấp trong mặt bằng chung các phái, TV dame càng lâu thì mới càng thấm nhưng liệu có ai dám đứng tank với TV ko( trừ TL), mà trong khi đó TV ko có 1 skill dữ chân hiệu quả. DHT quá dễ miss nếu bón nó di chuyển, skill 90 có hiêu ứng kèo nhưng tỉ lệ wa thấp.
    Hiện tại mình chỉ cần skill DHT của TV hiệu quả hơn là ok rồi, chứ cũng không đến nỗi như chủ thớt nói
    PS: Nếu được thì hi vọng skill Phá Huyết Cuồng Sát của TV thêm dòng miễn nhiễm các trạng thái bất lợi khi bật chứ bật PHCS xong lao vào mà bị chậm, tàn phế hay tê thì xác cmnd luôn
    Lần sửa cuối bởi MIbu; 24-10-2013 lúc 11:19 PM

Quote Nguyên văn bởi xPQx Xem bài viết

Đây là acc TV của mình , vẫn xì đồ 7x Nhưng pk chả thua cha con thằng nào , bạn tin 1 combo chết DM Ỷ Thiên k ? Với khả năng crit cực khủng của TV thì chưa bao h TV đc cho là thiệt thòi , solo với HS thì chắc mình chưa dám khẳng định 50-50 vì HS ăn skill 100 là bay ngay ( HS bằng đồ hoặc hơn 20 CL cũng chết ).

Còn đây là cách mình để auto pk : Phá Huyết Cuồng Sát -Vô Địch trảm - Đoạn hồn thích mình để combo như thế thì đối phương dính skill 100 thì đồng nghĩa với việc nhận thêm vài dame của DHT và PHCS
    Bài chỉ mang tính chất xây dựng

Mình nghĩ TV cần nên có 1 skill giữ chân đối phương. thường solo mà chạy thì TV cũng ko làm gì người ta duoc luon.

chả biết mô tê gì về TVB mà pháng như thánh.nhìn đi các sv từ từ lần lựot nhà nhà chuyển TVB phái phái qua TVB bản thân tui 1 TVB đã và đang tự hào về môn phái mình chơi.xl bạn chắc tại bạn gà chứ mình CT chưa bao h dc 1 nhưng cung chả bao h rớt qua hang 7.còn về auto pk thì mình sắp skill như sau 100(vô địch trãm)+ phá huyết+ đoạt hồn ban se thấy vào CT chổ nào càng đông 1 phát an ngay 2 den 3 mạng.cai gì củng vậyphải biết tâm huyết vs phái mình chơi.mình kiêng 9 nhưng có thể solo cả 2 khắc hệ kieng 11 den 12 khỏe

cái kill 100 của thiên vương lúc tụ khí rồi bắn ra 50 /50 khi đánh nhau i như là đang làm chuyện ấy ấy sắp tới đỉnh rồi bị cát ngang con đánh nhau với hoa sơn kị hệ mà xác xuất 50/50 bạn nghỉ sao

Quote Nguyên văn bởi TRaiDEp Xem bài viết
    Đây là acc TV của mình , vẫn xì đồ 7x Nhưng pk chả thua cha con thằng nào , bạn tin 1 combo chết DM Ỷ Thiên k ? Với khả năng crit cực khủng của TV thì chưa bao h TV đc cho là thiệt thòi , solo với HS thì chắc mình chưa dám khẳng định 50-50 vì HS ăn skill 100 là bay ngay ( HS bằng đồ hoặc hơn 20 CL cũng chết ).

Còn đây là cách mình để auto pk : Phá Huyết Cuồng Sát -Vô Địch trảm - Đoạn hồn thích mình để combo như thế thì đối phương dính skill 100 thì đồng nghĩa với việc nhận thêm vài dame của DHT và PHCS
    Bài chỉ mang tính chất xây dựng
    ờ đồ 7x đó hả.. khoe vừa thôi ..................................