Trang 1/2 1 2 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 13

Chủ đề: Nhập nhằng FF4

Mặc định Nhập nhằng FF4

Thật làm quá nhảm khi mà ff 3 mình đang ngon, sau khi úp lên ff4 thấy nản vô cùng vì nó cho thêm cái dòng trớt hơn đạp trúng nhớt, ngoại công mà cho thêm dòng nguyên khí moi lần mở lên nhìn cái dòng đó bực minh vô cùng. Hum bữa thấy tụi nó bán cái vật phẩm gì mà tẩy dc 1 dòng ma pháp trên ff ấy mà quên tên rồi. Có ai xài cái đó rồi chưa chỉ tui mua cái. Nhìn cái dòng nó cho thêm mà ức chế quá

Mặc định Re: Nhập nhằng FF4

Chào bạn !
    Khi Phi Phong đạt đến công lực tiến bậc và khi sever mở Phi Phong cấp bậc tiếp theo,có thể dùng Ly Vân Ty cấp tương ứng đem Phi Phong hienj tại tăng cấp thành Phi Phong bậc tiếp theo.
    Tiến bậc xong,thuộc tính và công lực Phi Phong gốc không đổi,sẽ tăng thêm 1 dòng thuộc tính mới,thuộc tính này sinh ra ngẫu nhiên.
    Chúc bạn chơi game vui vẻ ! Thân !

cái đó là hen xui rồi .

của tui nè hehe do ton them cái ty van ty đổi op

kaka e thì số hên, off 2 hum ngáo ngơ vào thấy tụi nó có ff4, hì hục lên đấu giá xúc vội 1 cái li vân ti 4 đập lên ff4 nó cho thêm dòng "sát thương chí mang + 5%"

Quote Nguyên văn bởi Tiros Xem bài viết
    Thật làm quá nhảm khi mà ff 3 mình đang ngon, sau khi úp lên ff4 thấy nản vô cùng vì nó cho thêm cái dòng trớt hơn đạp trúng nhớt, ngoại công mà cho thêm dòng nguyên khí moi lần mở lên nhìn cái dòng đó bực minh vô cùng. Hum bữa thấy tụi nó bán cái vật phẩm gì mà tẩy dc 1 dòng ma pháp trên ff ấy mà quên tên rồi. Có ai xài cái đó rồi chưa chỉ tui mua cái. Nhìn cái dòng nó cho thêm mà ức chế quá
    FF3 ngon thì tiến bậc lên thành FF4 có mất dòng đâu , lên FF4 được thêm 1 dòng thuộc tính nữa , cái này là do bạn không tìm hiểu kỹ rồi

Mấy ban k hiểu ý tui.

FF 3 tui thế này.

Than phap 30
    Cong co ban 137
    CHinh xac 207
    Chinh xac 30%
    Thoi gian bi ngu hanh 97

Len ff4 no cho thêm cái dòng nguyên khí 9

Tui la DM, cái dòng đó mà chán vãi. Mất gia trị cái ff, mún tẩy cái dòng đó lại. Hum trước thấy nó bán cái vật phẩm tẩy 1 dòng thược tính ma pháp cho ff mà quên tên nó rồi. H mún mua cái đó để tảy lại dòng nguyên khí. Ức chế nó quá

Mấy ban k hiểu ý tui.

FF 3 tui thế này.

Than phap 30
    Cong co ban 137
    CHinh xac 207
    Chinh xac 30%
    Thoi gian bi ngu hanh 97

Tui la DM, cái dòng đó mà chán vãi. Mất gia trị cái ff, mún tẩy cái dòng đó lại. Hum trước thấy nó bán cái vật phẩm tẩy 1 dòng thược tính ma pháp cho ff mà quên tên nó rồi. H mún mua cái đó để tảy lại dòng nguyên khí. Ức chế nó quá
    Kiếm ít tiền tẩy lại đi gái ! đừng bùn nữa !

Mấy ban k hiểu ý tui.

FF 3 tui thế này.

Than phap 30
    Cong co ban 137
    CHinh xac 207
    Chinh xac 30%
    Thoi gian bi ngu hanh 97

dòng opt khi tiến bậc FF là hên xui thôi bạn chỉ nên hỏi là tại sao số bạn xui ......
    Đông qua, xuân đến, hạ lại sang
    Lạnh lẽo điều hiu lá thu tàn
    Nga My 1 kiếp thời không dứt
    Gắn kết tâm tình mộng võ lâm...
    DiệpPhiTuyết Biện Kinh - Thái Sơn

Làm j có cái nào có thể tẩy được 1 dòng, dùng ly vân ty 4 tẩy thì tẩy lại toàn bộ thôi, hoặc là tăng giảm chỉ số cho 1 dòng

Hum trước thấy nó bán cái vật phẩm tẩy 1 dòng thược tính ma pháp cho ff mà quên tên nó rồi. H mún mua cái đó để tảy lại dòng nguyên khí.
    làm gì có cái nào tẩy được thuộc tính 1 dòng ma pháp đâu thím, tẩy 1 dòng chỉ là tăng giảm thuộc tính dòng đó thôi
    giờ mà cho thay đổi thuộc tính 1 dòng thì NPH họ nỗ, ko cho tẩy các thím mới tốn nhiều li vân ti tẩy cho bằng đc cái FF ngon