Trang 6/8 ĐầuĐầu ... 4 5 6 7 8 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 51 tới 60 của 77

Mặc định Re: Kinh Nghiệm Cường Hóa - Biến Hóa như Thần ^_^

"Đập rớt thì cứ bỏ zô đập liên tục, đập chừng nào lên thì thôi" không bỏ acc mới lạ

tớ toàn 32% mà dã KN là luôn cố gắng làm tròn ở mức: 32.00% 52.00% và 64.00%

Quote Nguyên văn bởi SaiN Xem bài viết
    tớ toàn 32% mà dã KN là luôn cố gắng làm tròn ở mức: 32.00% 52.00% và 64.00%
    Mình toàn 80% trở lên mới đập,trừ khi nhét full tt vào % thấp mới chia ra đập.
    Nói chung vẫn xịt nhưng xịt ít,có bác hh đập kiếm lên 10 mà 50% 3 lần xịt nên chả đập cái kiểu đánh bạc ấy

Này thì đập 3x %

Lần sửa cuối bởi Bạo Cúc Ma Tôn; 04-05-2014 lúc 04:01 PM

Quote Nguyên văn bởi Bạo Cúc Ma Tôn Xem bài viết
    Mình toàn 80% trở lên mới đập,trừ khi nhét full tt vào % thấp mới chia ra đập.
    Nói chung vẫn xịt nhưng xịt ít,có bác hh đập kiếm lên 10 mà 50% 3 lần xịt nên chả đập cái kiểu đánh bạc ấy

Này thì đập 3x %

bác up đồ trong hình tỉnh gớm. 33.6 rớt mà còn dám đập típ
    BạchPhongVân - Server: Dương Châu - An Hải

lúc đầu còn như thế về sau thì toàn 100% thôi , vi thế kinh nghiệm làm gi cho nó mệt não

Chưa bao giờ thử mấy cái vụ "cách up đồ k bị sịt"
    thứ nhất: up thì cứ up, rớt thì thôi, koi như xui, hơi đâu làm cả đống bước ntn
    thứ hai: chơi game là để vui, có cảm giác hồi hộp, có thất vọng, có sung sướng, cớ chi suy nghĩ nhìu cho mệt óc
    BạchPhongVân - Server: Dương Châu - An Hải

Đập cái mũ lên 13 2 phát 85% xịt Điên lên đập 100% lên 14 luôn

dù sao cũng cảm ơn thím đã chia sẻ. mình toàn 32-38% zẫn lên đc, full set 10. hiện giờ thì 12 có 13 có. :-025

Quote Nguyên văn bởi GioiAnTaoDi Xem bài viết
    Chả là sau một thời gian làm mưa làm gió mà chả được chó gì....Tớ đã quyết tâm góp gió thành bão rút ra được chút kinh nghiêm cường hóa để cho Ae tham khảo rùi biến hóa ...nó...như thần..

Để có được một Set đồ +10 người người đều yêu thik trong NKVS...Tạm thời tớ sẽ chia ra làm 3 bước chuẩn bị:

Đầu tiên Ae phải chuân bị 1 lượng thủy tinh rất là lớn bao gồm nhiều màu sắc rất là đẹp từ trắng,,. tới hồng..

Tiếp đến là một khoản bac không nhiều nhưng cũng phải đủ để ăn chơi tới bến mà không sợ đang chơi lại đứt dây đàn = ( Hết $ )

Và điều sau cùng rất là quan trong...đó chính là tâm lý..Khi ta đã có đủ tiền bạc và vật chất rồi thì tâm lý là điều rất quan trọng...Hãy tự hỏi minh đã đủ dũng cảm để đập đồ chưa ..khuyên bạn: hãy chuẩn bị tâm lý thật tốt tránh tình trạng run tay để rùi đập sit...Và nếu cảm thấy ngày hôm nay mình quá đen thì tốt nhất lên dừng lại.....

Khi đã chuẩn bi tốt 3 bước cơ bản ta bắt đầu tiến hành sửa lại ngon lành cành đào hết trang bị 100%...sẽ mang lại 20diem may mắn cho bạn...tiếp đến chọn 1 nơi yên tinh quy tụ linh khí trời và đất...người ta nói không đâu = ở nhà..tốt nhất vào gia viên nhà mình mang thêm 20 điểm may mắn cho bạn...xong rùi ném huyền tinh vào mà đốt..chia tỉ lệ 52-54% là tốt nhất..rùi đập thẳng tay...nếu cảm thấy sợ quá thì có thể nhắm mắt lại...Và nếu có đập sịt thì hay đập liên tiếp đến khi nào lên thì thôi...Còn trường hợp đập mãi hết huyền tinh mà không lên thì xl đời quá đen cho bạn..hoặc do bạn ăn ở thế nào thôi..Chứ bình thường ông trời không bất công vậy đâu..

Qua bài viết là những gì mình đã từng trải và đã thành công trinh phục set10 người người mơ ước..mong đóng góp chút ít để Ae tham khảo và phát huy biến hóa..

Thân:
    GiỏiĂnTaoĐi
    lên + 14 toàn 100% lo gì xịt lại đập

Tất nhiên là ép đồ cần cảm giác hên xui nhưng nếu Miss tới 5,6 lần 1 món vd +9 hay +10 thì đó ko phải là cảm giác muốn ép đồ thú vị nữa và rất nhiều người cũng ra đi vì nản, cừ thử nghĩ tới cả ngày đi gom góp nhặt nhạnh từng viên Thủy Tinh dù bạch, quay thưởng = Chúc Phúc Chi Vũ hồi hộp để mong nhận đc quà ngon. Nhắm mắt ép đồ...Tạch..Cho thêm Thủy Tinh... tạch. Thiết nghĩ chơi Game chỉ để vui mà mua thêm sự bực mình vào người thì chơi làm gì nữa. Giờ cảm giác ép đồ k còn thú vi nữa mà tốt nhất cứ 100% nếu còn muốn như xác định muốn chơi tiếp và mình có cảm giác rằng trước đây ép đồ lên khá dễ gần đây k riêng mình và Hảo hữu xịt đồ nhiều vô kể, bạn bè OFF game cũng nhiều