Trang 7/8 ĐầuĐầu ... 5 6 7 8 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 61 tới 70 của 77

Mặc định Re: Kinh Nghiệm Cường Hóa - Biến Hóa như Thần ^_^

Quote Nguyên văn bởi tradahn Xem bài viết
    Tất nhiên là ép đồ cần cảm giác hên xui nhưng nếu Miss tới 5,6 lần 1 món vd +9 hay +10 thì đó ko phải là cảm giác muốn ép đồ thú vị nữa và rất nhiều người cũng ra đi vì nản, cừ thử nghĩ tới cả ngày đi gom góp nhặt nhạnh từng viên Thủy Tinh dù bạch, quay thưởng = Chúc Phúc Chi Vũ hồi hộp để mong nhận đc quà ngon. Nhắm mắt ép đồ...Tạch..Cho thêm Thủy Tinh... tạch. Thiết nghĩ chơi Game chỉ để vui mà mua thêm sự bực mình vào người thì chơi làm gì nữa. Giờ cảm giác ép đồ k còn thú vi nữa mà tốt nhất cứ 100% nếu còn muốn như xác định muốn chơi tiếp và mình có cảm giác rằng trước đây ép đồ lên khá dễ gần đây k riêng mình và Hảo hữu xịt đồ nhiều vô kể, bạn bè OFF game cũng nhiều
    Xin lỗi đời quá đen :

hôm qua mis trang sức +10 x2, sáng nay chào buổi sáng mis tiếp cái áo +9, chưa nói những lần trước đây như limit sever cũng mới mà nhọ thế. Sever mới ra liên tục mà ép xịt đồ cũng nhiều nên nhiều AE nghỉ cá biệt là ông Hảo hữu cùng Tộc miss tới VK+9 tới 5 lần tỉ lệ 72% OFF game luôn k 1 lời tạm biệt

Quote Nguyên văn bởi tradaa Xem bài viết
    hôm qua mis trang sức +10 x2, sáng nay chào buổi sáng mis tiếp cái áo +9, chưa nói những lần trước đây như limit sever cũng mới mà nhọ thế. Sever mới ra liên tục mà ép xịt đồ cũng nhiều nên nhiều AE nghỉ cá biệt là ông Hảo hữu cùng Tộc miss tới VK+9 tới 5 lần tỉ lệ 72% OFF game luôn k 1 lời tạm biệt
    Đen nhỉ,m đập vk lên 9 nhét full tử đc 72%,đập phát lên luôn.

Tại k đập 100 nên miss bỏ game cũng đúng, mình cũng thế, mạo hiểm 30 k hà, hên thì lên, xui thì rớt, hôm nay k lên thì mai đập lại, rớt nữa thì thôi, k ức chế lắm, dù mỗi lần đập thì tay rất run
    Là người lạc quan nên miss vài chục lần cũng chả sao, mình vẫn sống là ok rồi
    BạchPhongVân - Server: Dương Châu - An Hải

Hattrick

Hình như thường thường miss 1lần thỳ nó miss cho đủ 3lần, lần thứ 4 nó sẽ lên =)

Quote Nguyên văn bởi Vũ Khuynh Thành Xem bài viết
    Hình như thường thường miss 1lần thỳ nó miss cho đủ 3lần, lần thứ 4 nó sẽ lên =)
    vãi cả lần thứ tư ) vậy đủ 100% rồi nhét cả vào mà đập cho khỏi đắng lòng

hôm nay miss cái bội +12/2 fat. chắc fai 100% cho đỡ ức chế mới đc

đã test móc 60 > trở lên về môn phái của mình + để hết thủy tinh vào kho chỉ cần lấy vừa đủ để dc 60% trở lên
    kết quả : đập lên 2 3 lần thì mới rớt 1 lần

Chơi game này mình thích nhất là đập đồ...như hình ảnh ở trên..mình có KN là đập bên phòng cụ từ 33%-49% tỷ lệ thành công sẽ cao hơn là khi bạn đập % 5-6-70%..
    Đập đồ thì cũng hên xui nhiều nhưng ở chỗ vắng vẻ ít lag thì sẽ dễ lên hơn..như mình hw đập vk chơi 7 viên tử +2 vạn vàng khóa lên 9 bán đc gần 6 vạn..
    cứ tung thủy tinh vào đập thôi..nhưng nếu xit nhiều mình ngỹ là nên mồi 1 món trước