Trang 1/8 1 2 3 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 77

Mặc định Kinh Nghiệm Cường Hóa - Biến Hóa như Thần ^_^

Chả là sau một thời gian làm mưa làm gió mà chả được chó gì....Tớ đã quyết tâm góp gió thành bão rút ra được chút kinh nghiêm cường hóa để cho Ae tham khảo rùi biến hóa ...nó...như thần..

Để có được một Set đồ +10 người người đều yêu thik trong NKVS...Tạm thời tớ sẽ chia ra làm 3 bước chuẩn bị:

Đầu tiên Ae phải chuân bị 1 lượng thủy tinh rất là lớn bao gồm nhiều màu sắc rất là đẹp từ trắng,,. tới hồng..

Tiếp đến là một khoản bac không nhiều nhưng cũng phải đủ để ăn chơi tới bến mà không sợ đang chơi lại đứt dây đàn = ( Hết $ )

Và điều sau cùng rất là quan trong...đó chính là tâm lý..Khi ta đã có đủ tiền bạc và vật chất rồi thì tâm lý là điều rất quan trọng...Hãy tự hỏi minh đã đủ dũng cảm để đập đồ chưa ..khuyên bạn: hãy chuẩn bị tâm lý thật tốt tránh tình trạng run tay để rùi đập sit...Và nếu cảm thấy ngày hôm nay mình quá đen thì tốt nhất lên dừng lại.....

Khi đã chuẩn bi tốt 3 bước cơ bản ta bắt đầu tiến hành sửa lại ngon lành cành đào hết trang bị 100%...sẽ mang lại 20diem may mắn cho bạn...tiếp đến chọn 1 nơi yên tinh quy tụ linh khí trời và đất...người ta nói không đâu = ở nhà..tốt nhất vào gia viên nhà mình mang thêm 20 điểm may mắn cho bạn...xong rùi ném huyền tinh vào mà đốt..chia tỉ lệ 52-54% là tốt nhất..rùi đập thẳng tay...nếu cảm thấy sợ quá thì có thể nhắm mắt lại...Và nếu có đập sịt thì hay đập liên tiếp đến khi nào lên thì thôi...Còn trường hợp đập mãi hết huyền tinh mà không lên thì xl đời quá đen cho bạn..hoặc do bạn ăn ở thế nào thôi..Chứ bình thường ông trời không bất công vậy đâu..

Qua bài viết là những gì mình đã từng trải và đã thành công trinh phục set10 người người mơ ước..mong đóng góp chút ít để Ae tham khảo và phát huy biến hóa..

Thân:
    GiỏiĂnTaoĐi

Mặc định Re: Kinh Nghiệm Cường Hóa - Biến Hóa như Thần ^_^

Bài viết dài quá .. nội dung chính chỉ nói đến vào gia viên đập tỉ lệ 52-54 thôi .. dù sao củng cảm ơn chia sẽ .. lần sau viết ngắn gọn thôi bạn ơi

Tiếp thu được cái ý kiến sửa đồ và vào gia viên chứ bgio cường hóa cả bộ lên 10 chắc được khiên 8, chả ăn thua

hihi..Tuy bài văn hơi dài nhưng cũng là các bước cơ bản để tiến đến thành công...
    Còn các pro có thêm ý kiến..hãy chỉ giáo
    Thanks..

mình thấy nên đập đồ ở các mốc 39% . 49% , 55% ~ 58% là dễ lên nhất , mình cũng đã set 11 12 hết rồi và tỉ lệ đập thành công ở các mốc đó là 2/3 ( lên 2 sịt 1 ) ,xin góp chút ý kiến để tham khảo . Thank chủ thớt .

mình thì cứ 36, 38, 42, lên thì tiếp, xịt thì để ngày mai đập, cũng lên đc khiên 8 so với mặt bằng sv thì còn thấp

làm theo & kết quả là 4 lần đập thì 3 lần tạch .... quá nhọ )))

hài lại một thằng thầy bói lăng nhăng

vâng e đã test tất caẻ % trên mà e đã bỏ acc

Đập 72 81 mà toàn xịt nè
    ccccccccccccccccccccccccc