Trang 2/3 ĐầuĐầu 1 2 3 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 11 tới 20 của 26

Mặc định Re: Côn Luân (thú vị phái) vẫn chưa đi vào ngỏ cụt !!

thê thảm vậy sao này thì 30 kí tự

noi thi noi....CL k so phai nao chi? duy nhat' so hoa son....do` manh hon nhung van~ vat' gio` mak` chay...

c mttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttt

mình cần hỏi về skill 100 côn lôn thì dùng như nào mọi ngừoi

phái côn luân giờ đi chiến trường quá là khủng

Xin chào các bạn Côn luân thân mến, hiện tại mình tranh thủ time bảo trì để lên 4room trao đổi với các bạn.
    Mình là một người chơi côn luân từ những ngày đầu tiên , tình yêu dành cho côn luân la một niềm hạnh phúc, mặc dù có những lúc mình thấy nản chí đôi chút nhưng nó không ảnh hường gì nhiều đến tình yêu đó.
    Mình thấy các bạn phàn nàn khá nhiều, mình đồng ý,nhưng có một điều mình muốn đính chính một chút, đó là skill 95 của côn luân nhà ta, " Phế " là sao? các bạn nghĩ nó phế. Vâng, Dịch thuật của game sai? Chắc chắn không phải
    Phát Huy năng lực cực đại khi xung quanh không có kẻ địch - train quái,bỏ chạy bla bla bla. Đó là hoàn toàn sai lầm. Trước hết kẻ địch ở đây là WHO? - Bí tịch 80 của côn luân có 1 điểm khá nhạy cảm như thế này, đó là " TRỌNG THƯƠNG ĐỐI PHƯƠNG GIẢM THỜI GIAN CHỜ CỦA NGỰ TUYẾT ẨN 30S " vậy thì ai sẽ khiến cho côn luân chúng ta bị thọt, đó chính là những đồng đội vô tình hoặc cố ý ks => chính đồng đội mới là kẻ địch của chúng ta đấy. Quay lại vấn đề của skill 95 , từ ví dụ của bí tịch thì đồng đội , cụ thể hơn là những người cùng màu chữ ( Cùng phe) mới chính là kẻ địch, cho nên skill 95 là skill cực kì " bá đạo" của CL nhà ta mới đúng, khi Pk, các bạn nhớ đứng cách người cùng phe 3,5 cm trên màn hình, skill 95 được kich hoạt thì với 40% ngoại công, 60% chính xác và di tốc - TUYỆT VỜI...............Các bạn cứ test và làm rõ những gì mình đã nói , nếu bạn nào tâm huyết với côn luân, có thể pm minh KiếmHồn. sv Biện kinh thiên sơn ,hoặc có thể đưa vấn đề lên để tham khảo,mình và các mem khác sẽ giúp đỡ. Thân chào ae!
    P/S : À, nhắc kĩ một chút là chỉ cần không có đồng đội se kick hoạt 95 nhé các bạn , nào Ngự Tuyết Ẩn ( DMM chưa kịp làm gì đã chết ,bố tiên sư thằng chó côn luân nào- tâm hự của một bạn đường môn trong chiến trường )
    Lần sửa cuối bởi Kiếm Hồn; 15-11-2013 lúc 09:24 AM

Kiếm hồn Chĩa sẽ tao đánh win đc mày nha

Kiếm Hồn : vậy là côn luân phải chui lủi ở 1 xó xỉnh nào đó mà ko có đồng đội và kêu "ê thằng kia, lại đây vắng vắng đánh với tao nè"
    Mà CT thì thôi rồi loạn lạc, skill 95 đúng là khó xài.
    Còn đi Boss thì ko có ích rồi.
    Đi TTL cũng phế vì map quá nhỏ. Vậy là Phế hơn có ích

cai gi cung the thoi k dau` tu thi sao ma lai ng ta

2mep @@ cho a @$#%@$#@ lúc rồi a sare hehe . Đoán xem nói vậy cũng không hẳn là đúng. Mình đã nói rõ khoảng cách kích hoạt của 95 là 3.5 cm trên màn hình máy tính ,bạn để ý chút thì skill này buf tuyệt vời vô cùng . vì trong thập đại phái, côn luân nhà ta là phái có thao tác PK khó và cần kĩ năng nhiều nhất, đặc biệt là kinh nghiệm PK + 1 cái đầu lạnh, chứ k phải đứng F rồi lên face tán hái đâu . Đi chiến trường hay đi trich tinh lâu, cl cần phải xác định mục tiêu của mình trong combat là ai , lựa chọn thời gian hợp lí để kết thúc đối thủ vì khi invi cl dame xuyên manasheld của nga my ( các phái khác có khiên mana của NM buff cũng bị xuyên) Kết hợp chuẩn xác với bí tịch 80 ( nhìn ở phía dưới cái chữ NẠP THẺ to tổ bố ấy) khi nào bí tịch quay xong lại chém và cl sẽ lại được invi ( bla bla trong time chờ quay bí tịch phải xác định mục tiêu và đứng cách đồng đội ra 1 chút xíu để nhận buf 95 nhé )