Trang 3/3 ĐầuĐầu 1 2 3
Hiện kết quả từ 21 tới 26 của 26

Mặc định Re: Côn Luân (thú vị phái) vẫn chưa đi vào ngỏ cụt !!

tối nay ta phải cướp TNV Kiếm Hồn Hi vọng thành công

có chơi CL nữa ak, công nhận skill 100 CL lợi hại

cho tui hoi la bi tich cua CL giam 30s cua ngu tuyet an la sao tui cug chua hieu lam neu minh hoc max bi tich 80 cua CL thi silk ngu tuet an se giam 30s hoi ak`` chu topic giai thich ho cai thank

Bạn cho mình hỏi là ở cái bội mình có 3 viên : Âm Dương Kiếm Quân ( Xác xuất bị trạng thái xấu + công cơ bản)
    Mã nổ tư ( Giảm né + Sức mạnh )
    Khoa Mổ lâm ( Sức mạnh + hiệu suất hồi sinh lực)
    Nên xài 2 viên nào vậy. Vì cái bội chỉ có 2 lổ thôi. Mong bạn trả lời sớm nhất vì 1 Côn Luân vững mạnh

Quote Nguyên văn bởi Minhhoa Xem bài viết
    Bạn cho mình hỏi là ở cái bội mình có 3 viên : Âm Dương Kiếm Quân ( Xác xuất bị trạng thái xấu + công cơ bản)
    Mã nổ tư ( Giảm né + Sức mạnh )
    Khoa Mổ lâm ( Sức mạnh + hiệu suất hồi sinh lực)
    Nên xài 2 viên nào vậy. Vì cái bội chỉ có 2 lổ thôi. Mong bạn trả lời sớm nhất vì 1 Côn Luân vững mạnh
    Ý kiến cá nhân: ưu tiên viên Mã nổ tư trước, CL cần damage đánh rát để kết thúc đối phương nhanh gọn và dứt khoát, nhưng cũng cần giảm né đối phương để đòn của mình chính xác.
    2 viên còn lại mình nghĩ tùy tình trạng của bạn để quyết định xem lắp viên nào

skill 95 cong max thi rat khung do cac ban ak con ve skill tang hinh thi danh the cap ma ban co phong chi mang nhieu toi dau di lua kung ko phong toi 9999 cm dk dau con skill 100 cl cung dk ma pha ka khieng vang kua thien vuong pha an cua thieu lam lua va tat ka khang tinh cua cai bangnhung voi dieu kien phai bup chung doi thu nhe