Trang 3/4 ĐầuĐầu 1 2 3 4 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 21 tới 30 của 36

Mặc định Re: Thế này có trở thành huyền thoại ngamy đc ko ?????????

Quote Nguyên văn bởi Diệt Tuyệt Sư Thái Xem bài viết
    Đồng chí chủ thớt để cái tiêu đề sợ quá . Làm gì mà trở thành huyền thoại nga mi không biết . Đi chiến trường chỉ cần liên trảm 100 để lấy thành tựu thôi giữ liên trảm cao quá không nhiều điểm đâu. Mình đã đánh trận chiến trường liên trảm 148 mạng.
    Diệt Tuyệt - sever châu giang nhé.
    Mình acc linhgiang bán rùi nhé giờ mình chơi ở sv Nam Giang bạn nói cũng đúng.
    Và mấy ông kìa k hỉu thì thôi chứ tui đồ k phải ngon đâu vào sv là bít lúc tui đánh trận đó top công lực có 1XX thôi nhé SV linh giang đừng nói là đầu tư nhìu hay gì .còn mấy ông nói núp bui cũng sai luông cho mấy ông đi núp bụi đó đánh đc như tui ko đừng ngồi đó mà anh hùng bàn phím
    Mún đc liên trảm cao NM phải canh skill buff khiên vs buff máu mà lên tank mới đc nhé.

108 liên trảm
    để dc vậy chắc thớt cũng phải núp bụi khá nhìu ^^!

ANH EM VÀO XEM CHO ý KIẾN

làm sau ghê vây dc mọi ngươi nga mi em chi buf va buf hok giêt dc ai

Liên Trảm vậy thì chắc có thể lên thớt ngon rồi

jhghgsdjgfsadjgfjgadfsdfàfghsdfhdfgsdgsgsgdfgsfgs fdg

Haizzzz.
    Như vậy mà bạn đòi làm Huyền Thoại Nga My à??
    Qua server Tương Dương - Trường Giang hỏi acc Nga My RoyalBaoBao của mình nhé. Acc mình CL 339 Top 11 server VK 15 đồ max Ngọc 5 Vip. Cường hoá còn Liên và Nhẫn là 16 còn lại max hết.
    Liên trảm cao nhất của mình trong CT Công Huân là 189 mạng. Còn bình thường thì Liên Trảm tầm 60 đến 70 mạng tuỳ CT.
    Chia sẻ với các bạn cách đánh NM CT của mình như sau:
    1. NM mình đánh chủ yếu mặc định và nên pt và đi theo sau 1 Thiếu Lâm. Mỗi khi TL hút mình chỉ mặc định vào đám đông KS được khoảng từ 6 đến 10 mạng và trong pt nhất định phải có VĐ nhé. Lực tay mình không có VĐ là 5k4, có VĐ toàn lên 7k3
    2. Muốn giữ Liên Trảm cao nên mặc max Kháng Thổ (trừ Đá Kháng Tất cả còn lại mình build max Kháng Thổ)
    3. Lưu ý: Không nói chuyện khắc hệ thì NM đánh hệ Kim dame rất to, ngược lại đánh hệ Mộc dame bé
    4. Chú ý nên buff tường mana trước khi lao lên KS mạng. Thêm 1 điểm nữa mình nghiệm ra là khi đứng im đánh khả năng lên Băng cao hơn rất nhiều so với việc nhẩy né (mình mà nhẩy né rất hay chết shock mà không lên băng nhưng cứ đứng im hoặc chạy bộ về rất hay có băng bảo vệ)
    5. KS mạng: ưu tiên đánh các Hệ phái thứ tự như sau: Hoả, Thổ, Kim, Mộc, Thuỷ.
    Nói chung còn rất nhiều kinh nghiệm nữa chưa chia sẻ được nếu có thời gian mình sẽ chia sẻ thêm. Theo quan điểm của mình: Hoa Sơn, Cái Bang và Nga My là 3 phái toàn diện nhất game này vì cả Công và Thủ đều khoẻ
    Cám ơn

Nga My lợi nhất là công tốc và đánh lan khi pk ..ngoài ra có thuẫn và buff máu khá là dai chết ...nhưng để dứt điểm lại hơi khó bởi vì ko dồn dame đc

Vãi quá... Nga My trâu thật khả năng chuyển qua NM thôi

Game nào có phái Nga My thì ai cũng ưa chuộng cả

vãi cả lọ