Trang 4/4 ĐầuĐầu ... 2 3 4
Hiện kết quả từ 31 tới 36 của 36

Mặc định Re: Thế này có trở thành huyền thoại ngamy đc ko ?????????

nga my càng lên cao càng trâu bò, dame lại ko nhỏ tý nào

được đấy, có lẽ là pk hayyyyy...đùa đấy. spam thôi

danh voi nga mi uc che vai
    da trau roi lai con buf máu ,danhbao gio no chet

Quote Nguyên văn bởi RoyalBaoBao Xem bài viết
    Haizzzz.
    Như vậy mà bạn đòi làm Huyền Thoại Nga My à??
    Qua server Tương Dương - Trường Giang hỏi acc Nga My RoyalBaoBao của mình nhé. Acc mình CL 339 Top 11 server VK 15 đồ max Ngọc 5 Vip. Cường hoá còn Liên và Nhẫn là 16 còn lại max hết.
    Liên trảm cao nhất của mình trong CT Công Huân là 189 mạng. Còn bình thường thì Liên Trảm tầm 60 đến 70 mạng tuỳ CT.
    Chia sẻ với các bạn cách đánh NM CT của mình như sau:
    1. NM mình đánh chủ yếu mặc định và nên pt và đi theo sau 1 Thiếu Lâm. Mỗi khi TL hút mình chỉ mặc định vào đám đông KS được khoảng từ 6 đến 10 mạng và trong pt nhất định phải có VĐ nhé. Lực tay mình không có VĐ là 5k4, có VĐ toàn lên 7k3
    2. Muốn giữ Liên Trảm cao nên mặc max Kháng Thổ (trừ Đá Kháng Tất cả còn lại mình build max Kháng Thổ)
    3. Lưu ý: Không nói chuyện khắc hệ thì NM đánh hệ Kim dame rất to, ngược lại đánh hệ Mộc dame bé
    4. Chú ý nên buff tường mana trước khi lao lên KS mạng. Thêm 1 điểm nữa mình nghiệm ra là khi đứng im đánh khả năng lên Băng cao hơn rất nhiều so với việc nhẩy né (mình mà nhẩy né rất hay chết shock mà không lên băng nhưng cứ đứng im hoặc chạy bộ về rất hay có băng bảo vệ)
    5. KS mạng: ưu tiên đánh các Hệ phái thứ tự như sau: Hoả, Thổ, Kim, Mộc, Thuỷ.
    Nói chung còn rất nhiều kinh nghiệm nữa chưa chia sẻ được nếu có thời gian mình sẽ chia sẻ thêm. Theo quan điểm của mình: Hoa Sơn, Cái Bang và Nga My là 3 phái toàn diện nhất game này vì cả Công và Thủ đều khoẻ
    Cám ơn
    Mày ngu có bản năng hay do bẩm sinh vậy - tao 8X công lực tóp 100 sv thằng tóp 2 đào hoa đảo top công lực 3 -4 sv hồi trc chơi thì thế mày top 15 công lực . cấp cũng cao hơn ngu thì ngu vừa vừa tao nạp có 50k vào game thôi . cứ nạp vài triệu vào rồi phát biểu thì câm mẹ mày đi

dã man NM chiến, quả này chơi NM thôi

mấy con nm top sv liên trảm trên 100 là bình thường mà nm khó giết bỏ mẹ nhưng liên trảm cao chỉ tổ ít điểm thui lấy lt 100 1 lần rồi rồi sau liên trảm trên 30 thì nên chết vì 40 nó ko cộng điểm lt