Trang 1/4 1 2 3 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 33

Angry NHP ơi! chưng nao ra SV mới cho em thông tin đc không

team em gần 20 người đang chuyển từ 3q qua định đợi 1 sv mới để ca đội luyện đua top với lập gia tộc co chơi thư o sv vạn sơn rồi nhưng vào đã 89 rồi cố gang luyen dc 7x ma chỉ nguyên đám tự kĩ với nhau chan qua nên tụi no nghĩ hết dợi sv mới đợi gan nửa tháng rồi co nhùi người nản đòi chuyển game khác để cày rồi
    AD làm ơn cho em bit lịch dc SV mới dc hk để tụi em bit sắp sếp đợi nua hk co thông tin gi nên hk bit đợi cài gì nửa
    thank AD

Unhappy không biết có ra sever mới nữa không thế ? thời gian lâu nữa không vậy ! :(

thèm cảm giác khởi đầu 1 hành trình mới qá !

Mặc định Re: không biết có ra sever mới nữa không thế ? thời gian lâu nữa không vậy ! :(

Mình nghĩ là đợt này nph ra hẳn 1 cụm sv mới nên ra hơi lâu chút

Mặc định Re: không biết có ra sever mới nữa không thế ? thời gian lâu nữa không vậy ! :(

Ngày nào Cũng Phải Vào wes Xem Có SV mới Không Nản

Mặc định Re: NHP ơi! chưng nao ra SV mới cho em thông tin đc không

Quote Nguyên văn bởi Mr4pple Xem bài viết
    team em gần 20 người đang chuyển từ 3q qua định đợi 1 sv mới để ca đội luyện đua top với lập gia tộc co chơi thư o sv vạn sơn rồi nhưng vào đã 89 rồi cố gang luyen dc 7x ma chỉ nguyên đám tự kĩ với nhau chan qua nên tụi no nghĩ hết dợi sv mới đợi gan nửa tháng rồi co nhùi người nản đòi chuyển game khác để cày rồi
    AD làm ơn cho em bit lịch dc SV mới dc hk để tụi em bit sắp sếp đợi nua hk co thông tin gi nên hk bit đợi cài gì nửa
    thank AD
    Ko nên ra sever mới, tớ chơi ở Tương Dương Châu Giang, hiện tại ở đó cao nhất là 105, acc chính tớ 100, acc phụ cách đây 1 tuần rưỡi, đã 90, khiên 5, chăm làm nv, cắm train thì lên cấp vèo vèo..!

Ra sever mới sẽ loãng game, cái NPH cần là tạo những ưu đãi cần thiết cho mem mới, ví dụ code tân thủ, code ưu đãi người chơi mới dành cho sever cũ, hoặc giảm giá đối với tài khoản tạo từ ngày nào đó nhất đinh, ý kiến cá nhân, gạch đá xin nhận..!

Theo mình thấy nếu tiếp tục ra server mới là 1 ngu kiến. Vì sao ?

1./Đa số những người đòi ra server mới là những người không có tiền chơi game nhưng muốn có cảm giác ngang bằng kẻ giàu , bây giờ server cũ họ chơi không lại nên hối thúc ra server mới. Nếu họ có tiền khi chơi sever cũ họ vẫn có thể theo kịp người chơi cũ VÀ ĐIỀU QUAN TRỌNG NHẤT LÀ GIÁ TRỊ GAME VÀ SỰ ĐẦU TƯ CỦA CÁC GAMER ĐC BẢO TOÀN KHÔNG XẢY RA LẠM PHÁT. Vì sao ? Đơn giản 1 hãng bán bia Heineken tồn tại những trăm năm, người ta tích góp những kinh nghiệm, tiền bạc và cả chiến lược để đi đầu trong ngành của mình thì 1 anh việt nam bán bia hơi 200đ/1lít dọa kiện WTO rằng :"Các ông phải mở thị trường mới, thị trường cũ do Heineken nắm hết rồi , chán quá chúng tôi không bán dc, nếu các ông không giải quyết chúng tôi sẽ nghĩ bán."

Các bạn nghĩ sao về hệ thống não của những người này ? Có khuyết tật gì không ?

2./1 Server có giá trị khi tập trung dc đông member, hàng hóa lưu thông trao đổi dễ dàng, giống 1 thành phố dân cư đông đúc và nhộn nhịp vậy, muốn trao đổi gì cũng nhanh gọn lẹ và có ngay, nay kêu mở sever mới khác gì làm thêm 1 vùng quê với vài anh nông dân nghèo lèo tèo ảo tưởng mình là nhất ở quê ? Ra nhiều server thì lượng member tập trung bị giảm =====> DOANH SỐ LỢI NHUẬN SẼ SỤT GIẢM NHANH CHÓNG VÀ CÁC SERVER MỚI NHỮNG ANH CHƠI FREE SẼ MỌC LÊN NHƯ NẤM ====> THẤT THU TOÀN DIỆN.

1 Người chăn cừu có trí là người chăn cừu luôn tập trung dc đàn cừu của mình, VÔ BÉO CHO NÓ CÓ LÔNG DÀY RỒI CẠO, không có người chăn cừu nào ngu đến nỗi nuôi những con không có lông để cạo. Ra server mới tương đương với việc nuôi cừu không lông.

3./Bất kỳ nơi nào trên thế giới cũng có những kẻ luôn cảm thấy mình thiếu thôn nghèo khó MÀ KHÔNG CHỊU PHẤN ĐẤU ĐẦU TƯ CHO BẢN THÂN ĐỂ PHÁT TRIỀN, game cũng không tránh khỏi tình trạng thế, họ luôn kêu gào hút máu, bá đạo.... NHƯNG BẢN THÂN KHÔNG MUỐN BỎ RA 1 CẮC =======> Loại này bị khuyết tật não rất nặng nên thông cảm và làm lơ họ đi, không thể chữa trị dc nữa

4./Ở các server cũ NPH phải tính toán sao cho các vật phẩm dành cho Lev thấp ( chỉ dạng lev thấp thôi = người chơi mới) có điểm kinh nghiệm cao để có thể vượt lên gần bằng người chơi cũ . NHƯNG TIỀN HỌ BỎ RA PHẢI XỨNG ĐÁNG, NẾU KHÔNG GÂY LẠM PHÁT VÀ BẤT CÔNG CHO NGƯỜI CŨ.

vd: 1 anh lev 70 ( sau 1 ngày cày) bây giờ muốn lên 100 cũng dc , cứ ra vật phẩm dành cho lev 100 trở xuống ( tránh tình trạng 100 cắn lev ké lên lev quá lẹ game mau chết) nhưng giá phải trả phải xứng đáng 5000v không khóa cho 1 lev chẳng hạn Như vậy người chơi cũ mới cảm thấy giá trị mình dc bảo toàn và xừng đáng cày cuốc trong thới gian qua và người chơi mới cũng sẽ cảm thâý giá trị đầu tư của mình là xứng đáng khi bằng dc lev của người chơi cũ với giá trả là không nhỏ
    Lần sửa cuối bởi Não Siêu Mịn; 24-10-2013 lúc 03:25 PM

Họ thích vậy thì kệ họ, việc ra hay không do NPH, mong muốn của người ta cũng đâu có gì ghê tởm đâu mà mang ra đấu tố , diễn giải để tỏ vẻ thông thái, hiểu biết.Rẻ rúng !

Quote Nguyên văn bởi thangxaolonqua Xem bài viết
    Thằng xạo lồn.mày chơi từ đầu rùi thì mày nói thế. Cái con cặc gì mà 5000v khóa 1 lv con đỉ mẹ mày cũng là nông dân à.con dog .mày chơi lâu rùi mày nói cái gì cũng đc
    Chó cứ sủa và đoàn người cứ đi...!

Quote Nguyên văn bởi não siêu mịn Xem bài viết
    Theo mình thấy nếu tiếp tục ra server mới là 1 ngu kiến. Vì sao ?

1./đa số những người đòi ra server mới là những người không có tiền chơi game nhưng muốn có cảm giác ngang bằng kẻ giàu , bây giờ server cũ họ chơi không lại nên hối thúc ra server mới. Nếu họ có tiền khi chơi sever cũ họ vẫn có thể theo kịp người chơi cũ và điều quan trọng nhất là giá trị game và sự đầu tư của các gamer đc bảo toàn không xảy ra lạm phát. Vì sao ? đơn giản 1 hãng bán bia heineken tồn tại những trăm năm, người ta tích góp những kinh nghiệm, tiền bạc và cả chiến lược để đi đầu trong ngành của mình thì 1 anh việt nam bán bia hơi 200đ/1lít dọa kiện wto rằng :"các ông phải mở thị trường mới, thị trường cũ do heineken nắm hết rồi , chán quá chúng tôi không bán dc, nếu các ông không giải quyết chúng tôi sẽ nghĩ bán."

các bạn nghĩ sao về hệ thống não của những người này ? Có khuyết tật gì không ?

2./1 server có giá trị khi tập trung dc đông member, hàng hóa lưu thông trao đổi dễ dàng, giống 1 thành phố dân cư đông đúc và nhộn nhịp vậy, muốn trao đổi gì cũng nhanh gọn lẹ và có ngay, nay kêu mở sever mới khác gì làm thêm 1 vùng quê với vài anh nông dân nghèo lèo tèo ảo tưởng mình là nhất ở quê ? Ra nhiều server thì lượng member tập trung bị giảm =====> doanh số lợi nhuận sẽ sụt giảm nhanh chóng và các server mới những anh chơi free sẽ mọc lên như nấm ====> thất thu toàn diện.

1 người chăn cừu có trí là người chăn cừu luôn tập trung dc đàn cừu của mình, vô béo cho nó có lông dày rồi cạo, không có người chăn cừu nào ngu đến nỗi nuôi những con không có lông để cạo. Ra server mới tương đương với việc nuôi cừu không lông.
    3./bất kỳ nơi nào trên thế giới cũng có những kẻ luôn cảm thấy mình thiếu thôn nghèo khó mà không chịu phấn đấu đầu tư cho bản thân để phát triền, game cũng không tránh khỏi tình trạng thế, họ luôn kêu gào hút máu, bá đạo.... Nhưng bản thân không muốn bỏ ra 1 cắc =======> loại này bị khuyết tật não rất nặng nên thông cảm và làm lơ họ đi, không thể chữa trị dc nữa
    chào bạn,cho t hỏi
    1.nếu ng ta ko có tiền nạp game la ng ta ko có quyền chơi game hay xin nph qua sv mới để để đc chơi công bằng lại ak. Cái cảm giác ở sv cũ ăn hành.ko đc tôn trọng thì thử hỏi ai muốn (mà còn trưởng hợp sv cũ ng ta mới test nên ko nạp.giờ xín cái sv mới để nạp tiền rồi cạnh tranh công bằng thì sao)
    2 bạn nói hay wa, zậy t xin hỏi bạn. Còn máy ng mới biết đến game này. Mới đc bạn bè rủ chơi thì sao.ko lẻ kêu ng ta wa sv cũ test rồi đến khi ng ta biết chơi thì con theo kip ai nữa hả bạn. Sao bạn ko nghĩ đến chuyện mởi sv mới se có thêm gammer tâm huyết mà bạn lại nghĩ zậy ( có phải bạn cũng từng là 1 trong số các con cừu ko có lông mà bạn nói)
    bạn nói nph tạo ra game để lấy doanh thu lợi nhuận, bạn có chắc là ko còn đại gia nào chơi game này nữa chưa. Nếu như còn ng muốn đâu tư vào game nữa nhưng dag chờ 1 sv mới thì sao.
    3. Bạn nói chuyện nhìn sơ vào như la có kiến thức nhưng thật ra bạn wa it kỷ,nếu chưa biết hết mọi chuyên thì đừng nói chữ nghĩa.game chỉ là thế giới ảo. Ng ta muốn đầu tư vào game thì phải chờ lúc nào ngoài đời ng ta làm có tiền dư đã chứ bạn.bạn nói thế chỉ đúng với những kẻ ít kỷ như bạn thôi. Riêng bạn đừng nói ai hay phê bình ai khuyết não hết vì bạn không biết đc tất cả mọi chuyện đâu bạn ak
    lời cuối: Tôi cũng xin co ý kiến là nph nếu co ra sv mối thì ra thêm 1 sv nữa trong năm 2013 này thôi và hãy thông báo truoc khi ra sv mới khoảng 1-2 tuẩn là (đây là sv cuối cùng trong năm) đề mọi ng co thời gian rũ thêm bạn bè vào chơi,sắp xếp công việc hay quyết định lần cuối chuyển sv trong năm cũng như tránh tình trạng lên diễn đàn tạo topic ồ ạt như thế này nữa

giờ NPH đéo còn để ý đến chuyện này nửa đâu hỏi khj nào ra sv mới thì không thèm trả lời nói đợi ngày nào cũng cập nhật vào wed ma déo thấy cái gì bực mình đéo thèm đợi nửa qua game mới chơi còn hơn bị ức chế khi đợi chờ