Hiện kết quả từ 1 tới 6 của 6

Exclamation Đặt mua Vật Phẩm trên TTGD sao không mua được????????????????????????

Tớ đã 2 lần đất Mua cây Kiếm hiếm trên TTGD đặt Vàng và Vàng khóa giá cao nhất đến giờ và ngày hạn cuối. Thế sao không mua được vật phẩm đặt. mà lại trả Vàng và Vàng khóa về. thế thì lên TTGD làm gì cho mất thời gian. ADMIN trả lời giúp tôi cái???????????????

NV : Orion
    Máy chủ Tương Dương,
    SV Trường Giang

Mặc định Re: Đặt mua Vật Phẩm trên TTGD sao không mua được????????????????????????

Chào bạn !
    VP bạn muốn mua trừ khi phải có người khác bán lên,nếu không có người bán VP đó lên TTGD thì cho dù bạn có đặt giá cao đến cỡ nào thì cũng k có VP đó đâu nhé.
    Chúc bạn may mắn.Thân !

Mặc định Re: Đặt mua Vật Phẩm trên TTGD sao không mua được????????????????????????

Còn tôi thì đặt mua cao nhất nhưng khi vp kia đc đẩy lên thì ko thấy đc sang tài khoản của mình

sao mấy Bạn xui thế .. tui lấy acc phụ đặt 3 ngày với giá 130v + vàng khóa mà được cây Nỏ hiếm 80 ^^!

Quote Nguyên văn bởi thuybenho92 Xem bài viết
    Còn tôi thì đặt mua cao nhất nhưng khi vp kia đc đẩy lên thì ko thấy đc sang tài khoản của mình
    ở mục đặt mua có mục làm mới...bạn phải luôn canh cái mục đó lỡ có người phỗng tay trên của bạn thì sao...

Toàn mấy chú ngây thơ , ở đó mà đợi nó bán item ngon free