Hiện kết quả từ 1 tới 8 của 8

Mặc định Giới hạn sinh lực là gì??

Mình thấy mấy đồ có dòng giới hạn SL ko hiểu có tác dụng gì vậy??

Mặc định Re: Giới hạn sinh lực là gì??

nếu bạn có 1000 máu thì khi mang đồ có dòng tính năng là GHSL+120 thì sẽ là 1120 máu

giớ hạn sinh lực chính là sinh lực max trên thanh máu của bạn
    một số đồ có opt + điểm gioi hạn sinh lực
    ví dụ: máu bạn 10k, bạn có viên ngọc + 120 giới hạn sinh lực, máu bạn sẽ đc là 10120
    còn thuộc tính +10% giới hạn sinh lực chỉ là cộng thêm 10% của số điểm sinh lực có đc do điểm thể chất
    ví dụ bạn có 50 điểm thể chất= 250 máu ( 1 điểm thể chất đc 5 máu) phi phong của bạn + 10% giới hạn sinh lực thì số điểm sinh lực cộng thêm sẽ là (10% của 250)= 25 điểm thôi, chứ ko phải bạn có máu 10k đeo ff +10% sinh lực sẽ đc 11k đâu

Vâng cảm ơn, bây giờ e đã hiểu tác dụng cuả thuốc lak là phê .....

Theo mình giới hạn sinh lực là số máu max mà bạn đạt được trong tình trạng hiên tại ( chính là số máu trên thanh máu đó bạn)

Quote Nguyên văn bởi TầmKiệt Xem bài viết
    Theo mình giới hạn sinh lực là số máu max mà bạn đạt được trong tình trạng hiên tại ( chính là số máu trên thanh máu đó bạn)
    trả lời như bạn này đúng nè :

giớ hạn sinh lực chính là sinh lực max trên thanh máu của bạn
    một số đồ có opt + điểm gioi hạn sinh lực
    ví dụ: máu bạn 10k, bạn có viên ngọc + 120 giới hạn sinh lực, máu bạn sẽ đc là 10120
    còn thuộc tính +10% giới hạn sinh lực chỉ là cộng thêm 10% của số điểm sinh lực có đc do điểm thể chất
    ví dụ bạn có 50 điểm thể chất= 250 máu ( 1 điểm thể chất đc 5 máu) phi phong của bạn + 10% giới hạn sinh lực thì số điểm sinh lực cộng thêm sẽ là (10% của 250)= 25 điểm thôi, chứ ko phải bạn có máu 10k đeo ff +10% sinh lực sẽ đc 11k đâu

điểm sl bao nhiêu thì tăng sinh lực bấy nhiêu