Hiện kết quả từ 1 tới 4 của 4

Lightbulb cho hỏi cách để CL trở thành assasin 1 hit 1 kill. giết xg biến mất

mình thì đang thắc mắc là nên khảm trc hay là cường hóa trc? nên khảm kháng hay tập trung vào sức mạnh? nên cường hóa vk hay cường hóa về phòng cụ?

Mặc định Re: cho hỏi cách để CL trở thành assasin 1 hit 1 kill. giết xg biến mất

Phòng cụ bạn cường hóa ở mức trung bình thôi. Chủ yếu vũ khí và Khảm ngọc. Sự thật đau lòng là côn luân ko có tương lai. Đồ phòng chí mạng quá nhiều nên không thể One Hit như trước nữa. Vì lẽ đó mình đã sang Đào Hoa Đảo
    Nhân vật: PexXxLaxus
    Phái: Đào Hoa Đảo
    Bang: Tứ Hải

Mặc định Re: cho hỏi cách để CL trở thành assasin 1 hit 1 kill. giết xg biến mất

Quote Nguyên văn bởi Laxus Xem bài viết
    Phòng cụ bạn cường hóa ở mức trung bình thôi. Chủ yếu vũ khí và Khảm ngọc. Sự thật đau lòng là côn luân ko có tương lai. Đồ phòng chí mạng quá nhiều nên không thể One Hit như trước nữa. Vì lẽ đó mình đã sang Đào Hoa Đảo
    Tính NAM GIANG mở làm 1em côn luân, nhưng nghe bạn nói thế mất cả hứng rồi. Thôi chơi lên 100 sang tính típ

Đúng là CL trở thành "assasin 1 hit 1 kill. giết xg biến mất" mà là biến mất khỏi bản đồ, tuyệt chủng, ko biết lập ra phái côn lôn để làm gì ko biết, càng lên cao càng yếu, dươi 95 thi chỉ sợ kị hệ càng lên cao càng sợ nhiều thêm nhiều phái, TL đúng yên cho đánh cũng ko ăn, solo với VĐ nó phản dame cũng đi, đánh TV ko si nhê....chiêu 100 các phái đều mạnh, còn CL thi ko biết để làm gì, đã khó còn khó hơn, sử dụng chiêu thì khó mà chieu hồi phục thì lâu, đúng là chán