Trang 3/3 ĐầuĐầu 1 2 3
Hiện kết quả từ 21 tới 28 của 28

Mặc định Re: Lời khuyên về cường hóa

hên xui hết chả ai nói chắc đc

tôi thì hay ép 40=> 76% cung ít xịt...đồ lên dc 12 chỉ xịt 2 lần.....

Unhappy Re: Lời khuyên về cường hóa

99% thoi a e oi vay du roi vay moi the hien cach an o nhu the nao duoc

Quote Nguyên văn bởi Leynet Xem bài viết
    100% nguyên chất 100% ăn chắc mặc bền ít bị tai biến mạch máu não
    Ép kiểu như chú chắc chỉ dành cho đại gia
    Char: Mr•Gôn
    Hiện đang ẩn dật tại: Tương Dương - Túy Giang
    ------♥------
    Chiến Bào Xách Kiếm Bình Thiên Hạ
    Một Người Một Ngựa Ngạo Giang Hồ
    Nhất Kiếm Vung Lên Ngàn Lệ Đổ
    Ngàn Năm Vang DộiVõ Đang Môn

Nói chung là có phần cũng đúng ... mình toàn CH ở bản đồ dã ngoại ... VK 100% còn rớt tới tấp ý chứ.

Nói chung là game nào cũng thế cả thôi , chủ yếu là hên xui chứ chẳng có phương pháp thần thánh nào đâu , mọi thứ mình đều thử qua hết rồi , nào thì giờ đẹp , nào thì lúc lag , nào thì lúc đi chiến trường .v.v.v. nói chung là hên xui cả thôi . Có hôm ngẫu hứng không biết làm gì có 6 viên TTT mà đập 3 phát nên cả 3 món mũ , đai , giày nên 12 luôn ^_^ , thấy hên quá mua TTT đập nốt cái hộ oản thì 4 lần vẫn xịt >.<
    Theo ý kiến cá nhân của mình thì mấy cái như VK với Áo nên ăn chắc mặc bền một tí tầm CH nên 11 trở nên thì nên để 100 % cho nó chắc ăn( Mình 9 viên HTT nên 12 90% mà xịt nè , off game mất mấy ngày vì chán >.< ) , còn trang sức với phòng cụ thì cứ 3x% mà phang.
    Tất nhiên là bạn nào máu liều thì cứ chơi thôi , nhưng theo mình thấy chỉ nên chơi 2 cách : 100% hoặc 3x% vì 3x% lỡ có xịt thì bạn cũng k mất quá nhiều TT ,chứ đứng chơi kiểu trên 50% xịt quá 2 lần thì chán lắm >.<
    Mình có anh bạn chơi cũng SV Thái Sơn toàn đập 3x% mà nên được khiên 11 rồi đó , hôm qua cha ấy làm phát 34% 1 lần nên VK 14 làm cả tộc choáng luôn .

100% thôi chứ chả có lời Khuyên nào cho Cường Hoá là Hiệu quả 100% cả Hên Xui Hết

cái toic từ năm ngoái @@ giờ vẫn moi xác lên........... dạo này boss Nga my nhà ta vắng quá ta