Trang 5/10 ĐầuĐầu ... 3 4 5 6 7 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 41 tới 50 của 94

Mặc định Re: Lời khuyên về cường hóa

Ep hên xui ah.dù sao cũng tks chủ thớt

Mình để ý- ko bít phải ko-- thấy acc nào nạp càng nhìu tiền thì tỷ ép liều như 3x lên hoài----- còn mình ep 4x mà rot 5 lần-- nản- còn HH mình ep 3x lên +13 lên hết 3 lần- rui 36% lên VK 13 nua---

heeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee eeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee

Nói như không. Tự ép đồ mới có cảm giác thú vị chứ. Có hên có xui, có rớt mới zui chứ. Nói chung dưới 50% mà lên thì cười thôi. Hồi chơi kiếm thế, đồ 14% đập lên 14, cười

hjx có lần đập cái nón +10 96% nên hoàn toàn không nghĩ nó sẽ miss không ngờ nó miss thật =.='

Đêm qua đập cái nhẫn lên +9, 4 lần 5x xịt, ức chế muốn nghỉ luôn Sáng nay phi cái card vào, 100% thế là lên Tính ra đập cái nhẫn tốn TT gấp 3, bạc gấp 5 lần mới lên được Rút kinh nghiệm đợt 1, cứ 100% mà đập, chậm mà chắc cho nó tiết kiệm và không tổn hại sức khỏe

theo minh` cu 100% ma choi cho chac nhat la cai vu khi va` ao...nhieu ban dap 90% rot vu khi uc che quayden nghi game

Vấn đề ở đây là ko phải ai cũng đủ kiên nhẫn đợi gom đủ 100% đc, nhất là ae nghèo. Khi mà phải chạy đua vũ trang vừa phải up đồ mới vừa phải đập + cao mới mong có slot đi HĐ mà trong game tương đối phân biệt có khi đợi cả giờ k có slot để đi hoặc bị kich liên tục. Gặp mấy thằng key đồ khủng có khi bị chửi cả pt cũng k ai lên tiếng

Quote Nguyên văn bởi avatar Xem bài viết
    Vấn đề ở đây là ko phải ai cũng đủ kiên nhẫn đợi gom đủ 100% đc, nhất là ae nghèo. Khi mà phải chạy đua vũ trang vừa phải up đồ mới vừa phải đập + cao mới mong có slot đi HĐ mà trong game tương đối phân biệt có khi đợi cả giờ k có slot để đi hoặc bị kich liên tục. Gặp mấy thằng key đồ khủng có khi bị chửi cả pt cũng k ai lên tiếng
    đại đa số anh em là nghèo mà

Nếu chủ thớt là người điềm tĩnh thì nên dồn 100% còn nếu bạn thấy tỉ lệ <40 % hấp dẫn đối với bạn thì đừng ngại ngùng gì mà phang , suy nghĩ nhiều trước khi đập tỉ lệ thấp sẽ không lên đâu .