Trang 6/10 ĐầuĐầu ... 4 5 6 7 8 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 51 tới 60 của 94

Mặc định Re: Lời khuyên về cường hóa

vừa chuyển qua sv mới và kết quả là đập đồ 3x% lên 11 VK và áo giờ đang bị treo giữa 2 sv

cứ 100% mà phang mấy món như vk hay áo. còn lại thì tùy theo điều kiện. nhiều khí đang gom góp để ép vk mà thấy ngứa tay đập % thấp là bt. lên thì khoe bạn bè. xui xịt thì chấp nhận gom tiếp

đập fiu cũng zui đi kiếm đc vài cục TT đủ 3x% là fang, hên lên xui thì chữi cái xong đi Q típ. cơ mà ép phiêu vậy bạc khóa k có để ép nũa cơ @@

thanks nhe! thử làm phát xem có linh không hehe

Hen xui thoi tot nhat la cu 100 ma dap

mình toàn đập 100% cho lành, sv mới chả biết lấy TT ở đâu ra, đập 1 lần áo lên + 2 75% còn xịt nên chẳng dại nữa

Tôi đã làm theo lời khuyên để TL 3x% và bây giờ màn hình đã nát

fapppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp ppppppppppppppp

Nhà giàu thì không nói làm gì chứ nhà nghèo rất cần biết cái này. Mong có cao thủ nào ra chỉ giúp.

Em là em cứ đập 100% cho nó an toàn

Sau Bao năm trời chơi game online, rút ra được 1 kinh nghiệm Xương Máu về đập đồ:
    Chuẩn bị 1 món đồ rác: đập món đồ đó trước, cứ để tỉ lệ khoãn 30-40% đập món đồ đó từ 0 lên khoãn +5
    Nếu nó miss 3 lần liên tiếp thì lôi món đồ Chính cần đập ra để khoãn 40-45% là lên cái vèo
    Còn nếu đập món đồ rác lên đến +5 mà nó vẫn chưa miss 3 lần liên tiếp thì tháo + ra bán vào trung tâm giao dịch => lời được Vàng Khóa.
    Ví Dụ: bạn muốn đập vũ khí từ +11 lên +12
    bạn chuẩn bị 1 cái ngọc bội chưa cường hóa
    bắt đầu để thủy tinh vào cường hóa ngọc bội, để ít ít thôi cho tỉ lệ rớt càng cao càng tốt( ví dụ 32%)
    canh lúc nó rớt 3,4 lần liên tiếp thì lấy nó ra để Vũ Khí Lên để tỉ lệ cao hơn 1 tí (khoãn 45%) đập là lên cái vèo.
    Tui đã làm thử rất nhiều lần, làm 10 lần thành công đến 9 lần, bây h vũ khí tui +15 rồi đó, ko tin các bác cứ làm thử
    Vì game nào cũng vậy cho dù để tỉ lệ ít cỡ nào cũng không bao h cường Hóa bị rớt 4,5 liên tiếp đc đâu
    Lần sửa cuối bởi ParkDang; 29-11-2013 lúc 05:04 AM