Trang 7/10 ĐầuĐầu ... 5 6 7 8 9 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 61 tới 70 của 94

Mặc định Re: Lời khuyên về cường hóa

Thẳng ra mà nói, sau khi đọc xong bài viết của ParkDang là tôi muốn xóa ngay cái bài viết của bạn. Không phải vì tính chính xác hay về khía cạnh đúng đắn mà là...không muốn nhiều người khác cùng đọc được. Một cảm giác rất nhỏ nhen :d

Cái trò đập mồi 1 món phụ rớt trước khi đập món chính ở game khác mình cũng thử vì game đấy k có ghi % lên chính xác mà chỉ có thêm đá may mắn thôi,còn ở game này mình đã từng đập 4x% 5 phát vẫn miss. Và cá biệt hôm xem kênh HH có Pro đập 6,7 phát VK+7 tỉ lệ 3x vẫn miss lòi, vào sv mới chơi thử miss cái áo +6>>96% 2 phát và thành công ép cai VK+8>48%. Nên CH game này ảo lắm

Quote Nguyên văn bởi HoắcKinh Xem bài viết
    Thẳng ra mà nói, sau khi đọc xong bài viết của ParkDang là tôi muốn xóa ngay cái bài viết của bạn. Không phải vì tính chính xác hay về khía cạnh đúng đắn mà là...không muốn nhiều người khác cùng đọc được. Một cảm giác rất nhỏ nhen :d
    Sợ nhiều người đọc đc thành công nhiều >NPH fix lại hả bạn
    Lần sửa cuối bởi Trada; 30-11-2013 lúc 11:34 AM

Xịt 5 phát trang sức 32% mồi
    Đem vũ khí đập 12 2 phát 40% xịt liên tiếp
    Tách cường hoá ra mua TT đập 1 phát 40% nữa => lại toạch
    8 phát liên tiếp

Mình nói chơi thôi, cách làm của bạn parkdang nhiều người biết từ lâu rồi thế cho nên NPH mới tạo ra một thuật toán mới để fix lại, hai là trừ điểm cường hóa và ba là trừ rất nhiều bạc khóa khi cường hóa, chưa kể vấn đề về thủy tinh. Nói chung, các bạn đừng nghe theo bất cứ lời khuyên bỏ bu nào, chơi game tự mày mò nó mới vui và quan trọng nữa là ta vẫn có đầy cơ hội làm lại.

Hiện tại mình chỉ nghĩ '' nếu AE nào xđ chơi lâu dài nên CH 100%'' chứ còn ép non sịt mang cục tức vào người rồi dẫn tới nghỉ game,cá nhân mình chơi sv mới nhất Miss 4x5x6x7x8 quá nhiều thậm chí mức 9x,thành ra cảm giác đập đồ k còn thú vị mà là tin tưởng mức 100% thôi,nhiều AE cũng chỉ vì xit quá mà nghỉ game,NPC có thể họ k quan tâm => Nhưng với gamer đó là sự tích góp nhặt nhặng từng tý 1 và cảm giác xót sa khi thất bại

"Hoan nghênh" dững bạn có suy nghĩ ép 100% và không được thì nghỉ hoặc tương tự... :d

Quote Nguyên văn bởi Trada Xem bài viết
    Hiện tại mình chỉ nghĩ '' nếu AE nào xđ chơi lâu dài nên CH 100%'' chứ còn ép non sịt mang cục tức vào người rồi dẫn tới nghỉ game,cá nhân mình chơi sv mới nhất Miss 4x5x6x7x8 quá nhiều thậm chí mức 9x,thành ra cảm giác đập đồ k còn thú vị mà là tin tưởng mức 100% thôi,nhiều AE cũng chỉ vì xit quá mà nghỉ game,NPC có thể họ k quan tâm => Nhưng với gamer đó là sự tích góp nhặt nhặng từng tý 1 và cảm giác xót sa khi thất bại

có vẻ như NPH nó fix tỷ lệ rồi bạn ah, mình đập 5 phát liền trong khoảng từ 45-81% mà toàn xịt và xịt. Chán off game luôn! Ngày xưa ép 34-37% lên ầm ầm. Trong khi bây giờ cường hóa lên 12-13 tốn kém mà nó còn fix kiểu này thì tiền đâu mà chơi nữa
    Ta là gì? Bạn hữu? Người yêu?
    Là say nắng thoảng qua hay suốt kiếp?
    Là bền vững hay gặp nhau vài dịp?
    Làm nhau vui hay chỉ thích tổn thương?

cường hóa game này đúng xàm... hôm qua cường hóa vk + 13 lần đầu 52% xịt ko nói gì lần 2 72% cũng xịt... hết đá đem cái áo CH lên 10 72% cũng xịt lun...haiz thế là nghĩ game

mình thấy vậy ( kinh nghiệm bản thân) :
    1/ các món mình tự ép ra đập cực chát siêu dễ xịt
    2/ không sửa độ > dễ xịt
    3/ khuya khuya có vễ dễ lên hơn
    4/ Mình thì thường làm như sau cho các món phòng cụ từ + 9 trở lên : thường là mình sẽ rất dễ kiếm lục và bạch, cứ thế có thí phang PC tầm 3x% ( mình thì 34,xx%) , đối với mình những con số chẵn toàn xịt vd: 32%, 33%, 36%, 64%. Lúc ép có tỉ lệ thập phân có vẽ dễ lên hơn là là ko có ( vd 34,12% lại đỡ hơn là 34%) rớt ko tiếc lắm
    5/ Lam thì mình ép trang sức
    6/ Mấy ngày minh quay dc chữ Mộc thì thôi lun 3x% lên +11 2 -3 món
    5/

Quote Nguyên văn bởi hippikuku Xem bài viết
    mình thấy vậy ( kinh nghiệm bản thân) :
    1/ các món mình tự ép ra đập cực chát siêu dễ xịt
    2/ không sửa độ > dễ xịt
    3/ khuya khuya có vễ dễ lên hơn
    4/ Mình thì thường làm như sau cho các món phòng cụ từ + 9 trở lên : thường là mình sẽ rất dễ kiếm lục và bạch, cứ thế có thí phang PC tầm 3x% ( mình thì 34,xx%) , đối với mình những con số chẵn toàn xịt vd: 32%, 33%, 36%, 64%. Lúc ép có tỉ lệ thập phân có vẽ dễ lên hơn là là ko có ( vd 34,12% lại đỡ hơn là 34%) rớt ko tiếc lắm
    5/ Lam thì mình ép trang sức
    6/ Mấy ngày minh quay dc chữ Mộc thì thôi lun 3x% lên +11 2 -3 món
    5/
    CH Game này ảo lắm bạn ơi,đặc biệt nếu xui thì xui tận mạng luôn trung bình số lần miss của mình khá nhiều. VD Sáng nay chào buổi sáng miss+9-2 lần,+7-1 lần. Còn những lần khác miss cũng kha khá, tính ra thì k nhiều nhưng với sever mới cũng xót xa lắm. Chả gì vì sao vẫn lẹt đẹt mãi vẫn chỉ gần 1k điểm CH chưa đc K6