Trang 6/9 ĐầuĐầu ... 4 5 6 7 8 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 51 tới 60 của 82

Mặc định Re: ĐM pk NM cùng khiên, NM ăn hành :v

Quote Nguyên văn bởi NamNguyen Xem bài viết
    Kị hệ thì nàm thao, cũng như HS ăn TL, TV vậy, ko phải NM này pk ngu mà tại mình quá pro
    Acc này nạp đúng 10k lúc tạo nhân vật rồi chơi tành tành đến h, vài ngày thôi mà mình cũng lên ỷ thiên cho = ae r lúc đầu nói chuyện còn thấy được,tới câu này là thấy láo lồn xạo lồn ưa hết nỗi
    Bạn ko làm được rồi bạn cho rằng ai cũng như bạn đều ko thể làm được, rồi bạn ngĩ rằng họ xạo loz láo loz, mà ko ngĩ họ đã làm như thể nào để học hỏi, chính vì vậy mà bạn ko phát triển lên được

Đúng ra không vào đây nói nhảm đâu. Nhưng thấy Bạn Đường Tam Đường Tứ gì đó coi thường NM quá chịu không được viết vài dòng
    Thứ 1: Nếu Bạn có dịp về Vũng Tàu gọi 01697620625 Mình đưa cho Bạn acc ĐM CL cao hơn NM mình tầm 15 CL (NM Mình CL 320) đánh thử vài ván. Nếu Bạn thắng mình sẽ lo cho Bạn trong những ngày ăn chơi tại Vt không tốn 1 cắc Bạc nào. Nếu thua xin đừng nói điên nữa là đc.
    Thứ 2: Nếu Bạn có quen ai ở Linh Giang mượn được acc ĐM đánh với mình (Top 1 CL mình chưa thử). Nếu thua mình xin hứa 1 lời danh dự. Xoá ngay acc Sorry-Baby từ nay không chơi NM nữa.
    Thứ 3: Tự tin 100% rằng ĐM cao hơn mình tầm 15-20CL tuyệt đối không thắng được mình dù chỉ 1 ván
    NgaMi: Sorry-Baby Linh Giang

Bác Đường Tam post bộ ngọc lên cho ae tham khảo coi nào

Có tí gọi là ... vote 1 phiếu cho bác

Quote Nguyên văn bởi Sorry Xem bài viết
    Đúng ra không vào đây nói nhảm đâu. Nhưng thấy Bạn Đường Tam Đường Tứ gì đó coi thường NM quá chịu không được viết vài dòng
    Thứ 1: Nếu Bạn có dịp về Vũng Tàu gọi 01697620625 Mình đưa cho Bạn acc ĐM CL cao hơn NM mình tầm 15 CL (NM Mình CL 320) đánh thử vài ván. Nếu Bạn thắng mình sẽ lo cho Bạn trong những ngày ăn chơi tại Vt không tốn 1 cắc Bạc nào. Nếu thua xin đừng nói điên nữa là đc.
    Thứ 2: Nếu Bạn có quen ai ở Linh Giang mượn được acc ĐM đánh với mình (Top 1 CL mình chưa thử). Nếu thua mình xin hứa 1 lời danh dự. Xoá ngay acc Sorry-Baby từ nay không chơi NM nữa.
    Thứ 3: Tự tin 100% rằng ĐM cao hơn mình tầm 15-20CL tuyệt đối không thắng được mình dù chỉ 1 ván
    NgaMi: Sorry-Baby Linh Giang
    úp cho phát, lời thách đấu tuyệt vời
    Đường Tam ghé qua và cho ý kiến phản hồi để anh em hóng cái

giải thick dễ hiểu nhất cho chiến thắng của bạn là NM pk quá gà ,đứng tank,ko né combo DM
    NM ngang đồ ko thua 1 phái nào cả ,nếu thua chỉ có thể là TV

T choi vd khac he ma fang ngamy con loi mat ra nua la duong mon.con pk phu thuoc vao nhieu yeu to nua ma wan trong mang va may ngon nua.t pk toan de don gian pk theo cam tinh.nh co dieu t thay neu de dc toan bo thi dm pk hs thi hs kho ma an dc that.con ngamy t pk thu thi hau nhu k combo chet dc.con neu cang len cao t nghi ngamy chak k ai an dc dau noi chi khac he duong mon lam j co cua.neu an dc chak nm no cui cap thap.chu cui cui bay gio nga my cung tam 15 20k mau lai khien mana mau buff thi co ma om.co dam no dc mot tram cai thi cung k bang no dap mot phat con cai dame tay cua duong tam chac la nhay buff kim va co buff cong het thi moi dc vay chu post het ca hinh toan bo cho a e xem.

Đọc mấy bài viết của Nghia CK và những bài Comment toàn loại vớ vẫn trẻ trâu kiếm số lượng bài viết đọc mà thấy muốn ói

Quote Nguyên văn bởi Nghia CK Xem bài viết
    Thường thôi mà, còn khối người khủng khoảng hơn mình

Buff kim ai chả có, còn lak ai chả ăn đc, tên Lò Thị Vi Sóng lúc trc có cmt cùng quan điểm vs LoveList nhưng sau khi pk vs ĐTam k còn giữ đc ý kiến đó, ko ai ngu đến mức đứng yên đánh đâu, còn việc có mù hay ko mù thì khi ĐTam combo thì muốn né cũng ko né đc, NM khiên 9 đánh bọn ĐM khiên 9 4,5 phát gần ngỏe là vì bọn ấy k khảm đá ngon, k bik pk, nói tóm lại là NM pk ngon k ngán VĐ cũng như ĐM ko ngán NM
    bạn hướng dẫn cách cày bừa cho ĐM đc ko, tiền ít nên ko đú nạp thẻ đc

NM chỉ được cái buff giáp và hoa sen ( khi gần hết máu là có hoa sen ) , chỉ cần ĐM gồng máu đánh cho nó hết giáp và 1 combo
    NM tự hiểu
    Giang Hồ Hiểm Ác
    Không Bằng Mạng Lag Chiến Trường