Trang 2/4 ĐầuĐầu 1 2 3 4 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 11 tới 20 của 40

Mặc định Re: Topid dành cho ae ai đang phân vân về chọn môn phải...(Thảo luận chung )

theo tớ nghĩ thì thích phái nào cứ chơi phái ấy thôi - mỗi game khác nhau thì hệ thống nhân vật và skill cũng khác nhau - mạnh hay yếu là ở đôi tay bạn à

Mặc định Re: Topid dành cho ae ai đang phân vân về chọn môn phải...(Thảo luận chung )

Game này phần lớn là pk hội đồng nên mình vote cho Đào Hoa Đảo, Thiếu Lâm, Nga Mi, Đường môn, Cái bang, Hoa Sơn.
    Nhân vật: PexXxLaxus
    Phái: Đào Hoa Đảo
    Bang: Tứ Hải

Hoa Sơn, Đào Hoa, Cái Bang....thấy đang hót nhất đấy bạn. Theo mình thì thích thằng nào chiến thằng nào. Không gì bằng phái mình thích
    Char: HồNhấtĐao
    Môn phái: Thiếu Lâm
    Sever: Nam Giang
    Giữa thời loạn lạc binh đao
    Ngạo Kiếm xuất hiện nôn nao lòng người

Vào Trường Giang mà xem, quá ít 4 phái đó luôn @@, Hoa Sơn thì top 10 CT thì bét cũng 4 thằng
    Thiên Vương cận chiến tuy dame to nhưng ko có skill bắt dính nên bọn nó chạy tốt.

Hoa sơn lao vào thì thiên vương chọt, thiên vương đang chọt thi` ăn tên lửa đường môn hoặc bị cb rút hầm cầu nuôi rồng. Nga mi tích cực giơ tay vả chan chát, đào hoa hí hửng nả súng nước thì bị sét đánh với tắm mưa kiếm, tiêu dao ôm boom tung tăng tự sát, lúc đó hoa sơn lao vào võ đang gơm kiếm bán ve chai thì thiếu lâm nhảy zô giải tán đám đông... cứ thế tạo thành 1 mớ hỗn độn sôi nổi thôi
    Nhân vật: PexXxLaxus
    Phái: Đào Hoa Đảo
    Bang: Tứ Hải

em định chơi phái võ đang anh em thấy thế nào cho em ý kiến cái nha

vote TL.... ngon, bổ, rẻ .........................

Mạnh nhất thì dát thẻ trang trí cho nick thì khỏe thôi .
    Còn bạn nào bảo Thiếu Lâm , côn lôn với một số phái tuyệt chủng thì tầm nhìn của bạn quá hạn hẹp nhé . Mỗi phái xây dựng đều có thế mạnh và điểm yếu , không phái nào toàn vẹn cả , nhưng cũng ko phái nào có thể thiếu trong những trận công thành hay pk bang cả , cái quan trọng là người chơi phái đó có thực sự tâm huyết, hiểu và chấp nhận cái mạnh cái yếu của môn phái mình đang chơi hay không thôi. Khi hiểu hết về phái mình chơi thì lúc ấy mới biết cách che lấp điểm yếu phát huy điểm mạnh , lúc ấy bạn mới thấy mình mạnh . Chứ đừng có thấy người khác đánh mạnh rồi nghĩ rằng phái mình yếu , chuyển sang phái mạnh chơi , cứ vậy thì chả mấy mà chán thôi

alooooooooooooooooo0000000000000000000000

Quote Nguyên văn bởi Laxus Xem bài viết
    Hoa sơn lao vào thì thiên vương chọt, thiên vương đang chọt thi` ăn tên lửa đường môn hoặc bị cb rút hầm cầu nuôi rồng. Nga mi tích cực giơ tay vả chan chát, đào hoa hí hửng nả súng nước thì bị sét đánh với tắm mưa kiếm, tiêu dao ôm boom tung tăng tự sát, lúc đó hoa sơn lao vào võ đang gơm kiếm bán ve chai thì thiếu lâm nhảy zô giải tán đám đông... cứ thế tạo thành 1 mớ hỗn độn sôi nổi thôi
    bác chỉ được cái nói chuẩn ko cần chỉnh