Trang 6/8 ĐầuĐầu ... 4 5 6 7 8 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 51 tới 60 của 76

Mặc định Re: Game thủ Việt - Xấu xí từ suy nghĩ cho đến cách chơi!

game là thế,nhiều vấn đề lắm,này thì 30 ký tự

Like mạnh, mấy thằng chó đó nên về chơi với thú, sao vào chơi game chi nhỉ?

Bản thân tôi và nhiều người cũng không thích điều này. Nhưng chỉ bao nhiêu đây mà không thích nghi được thì... quá kém! Chức năng khóa PT để làm gì? Và não để làm gì

Cái xấu xí nhất của game thủ Việt là: Ko Fairplay, ức hiếp kẻ yếu, chửi bậy, lừa đảo, lợi dụng bug và cày vàng phá game )
    Lần sửa cuối bởi KiếnKụtCánh; 05-11-2013 lúc 07:24 AM

Quote Nguyên văn bởi KiếnKụtCánh Xem bài viết
    Bản thân tôi và nhiều người cũng không thích điều này. Nhưng chỉ bao nhiêu đây mà không thích nghi được thì... quá kém! Chức năng khóa PT để làm gì? Và não để làm gì
    Lại thêm 1 thành phần thích thể hiện
    Có vẻ như đọc từ đầu đến giờ bạn ko hiểu cái vấn đề tôi muốn nói là gì. Cái gì mà ko thích nghi được ??? Có điều cái xã hội trong game nó đã quá nhạt rồi, anh em chơi đêm đi xin pt train của nhau cũng khó, vì ai ai cũng phải đề phòng khóa pt, chơi game vậy chỉ tổ thêm chán. Và bạn hỏi cái não để làm gì ấy ạ ??? Bạn nghĩ chỉ mình bạn nghĩ ra được điều đó ạ ??? Và bạn vẫn hỏi sau từng đấy trang trong topic này ạ ??? Tôi xin hỏi ngược lại bạn câu đấy, bạn nhé !

Tính xây dựng thì chả có, chỉ hạ thấp ng khác và thích thể hiện là nhanh. Haizzz

Bạn tài ba quá nên chỉ mình bạn kêu ca, khóc lóc như một con đàn pà bị bỏ rơi

Còn bạn không có quyền phán xét ai đó nhá, dù bạn là ai? Nhất là khi hàng loạt câu nói và hành động kiểu như trên.

Quote Nguyên văn bởi KiếnKụtCánh Xem bài viết
    Bạn tài ba quá nên chỉ mình bạn kêu ca, khóc lóc như một con đàn pà bị bỏ rơi

Còn bạn không có quyền phán xét ai đó nhá, dù bạn là ai? Nhất là khi hàng loạt câu nói và hành động kiểu như trên.
    Bạn nói tôi ko có quyền phán xét ai đó, còn bạn thì có quyền phán xét tôi, rằng tôi quá kém, và hỏi tôi não để làm gì ???
    Nhảm nhí

Còn tôi ko kêu cho 1 mình tôi, cũng ko phải chỉ 1 mình tôi kêu. Và tôi ko kêu bạn, có hiểu điều này ko ???
    Mà tôi đã ko làm gì liên quan đến bạn, thì bạn có cái quyền gì mà động chạm đến tôi ???

Nực cười, người lớn đang nói chuyện vs nhau, vào nói leo, phán xét nhăng cuội, xong lại tự vả vào mồm mình : bạn ko có quyền phát xét về ng khác, cho dù bạn là ai .. blah blah...

Nhạt toẹt!

đời còn có người này người kia huống gì game

mình cắm đêm toàn bị cắn trộm haiz

Quote Nguyên văn bởi Thiên Lang Nha Xem bài viết
    Bạn nói tôi ko có quyền phán xét ai đó, còn bạn thì có quyền phán xét tôi, rằng tôi quá kém, và hỏi tôi não để làm gì ???
    Nhảm nhí

Còn tôi ko kêu cho 1 mình tôi, cũng ko phải chỉ 1 mình tôi kêu. Và tôi ko kêu bạn, có hiểu điều này ko ???
    Mà tôi đã ko làm gì liên quan đến bạn, thì bạn có cái quyền gì mà động chạm đến tôi ???

Nực cười, người lớn đang nói chuyện vs nhau, vào nói leo, phán xét nhăng cuội, xong lại tự vả vào mồm mình : bạn ko có quyền phát xét về ng khác, cho dù bạn là ai .. blah blah...

Nhạt toẹt!
    Bị ngộ chữ ah? Ai bảo bạn kém? Đó là bạn tự nhận rồi tự cho mình cái quyền "vô văn hóa" ở nơi công cộng. Ko thấy uổng công ba mẹ và thầy cô sao? Ko thấy đã làm xấu hổ gia đình, bạn bè người thân sao?

Còn đây là diễn đàn, không phải nhà riêng của bạn? Hiểu chứ? Còn có vấn đề về đọc hiểu thì đừng lăn tăn lên đây làm gì! OK?

Ý cuối cùng thì

Vấn đề muôn thủa, bàn làm chi cho mệt