Trang 7/8 ĐầuĐầu ... 5 6 7 8 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 61 tới 70 của 76

Mặc định Re: Game thủ Việt - Xấu xí từ suy nghĩ cho đến cách chơi!

Quote Nguyên văn bởi KiếnKụtCánh Xem bài viết
    Bị ngộ chữ ah? Ai bảo bạn kém? Đó là bạn tự nhận rồi tự cho mình cái quyền "vô văn hóa" ở nơi công cộng. Ko thấy uổng công ba mẹ và thầy cô sao? Ko thấy đã làm xấu hổ gia đình, bạn bè người thân sao?

Còn đây là diễn đàn, không phải nhà riêng của bạn? Hiểu chứ? Còn có vấn đề về đọc hiểu thì đừng lăn tăn lên đây làm gì! OK?

Ý cuối cùng thì
    Ồ, vâng bạn có văn hóa, vậy thì bạn bảo ai khóc lóc như con đàn bà bị bỏ rơi ??? Cái này tôi còn ko thèm nhắc đến, thưa bạn! Và chưa biết chừng, ng tự cho mình cái quyền vô văn hóa là bạn, chứ ko phải tôi

Đây là diễn đàn, nên mặc dù tôi ko động đến bạn, thì bạn đc quyền động đến tôi chắc ??? Bạn bị động kinh à ???
    Còn xấu hổ vs gia đình ng thân hay ko ấy, thì hãy xem ngoài đời đã làm đc cái gì, và làm đc đến đâu, thưa bạn có "văn hóa"

Ngoài đời ấy, khi người khác đang bàn chuyện ko liên quan đến mình, mà tự dưng nhảy vào dạy dỗ rồi hỏi rằng não để làm gì ấy mà, thì mấy người dám làm như bạn ở đây

Mình cũng chán cái cảnh phải vào đối đáp vs các thành phần abc xyz rồi. Mod cảm thấy fix được thì fix, ko thì thôi, cũng chả sao. Mình cũng biết đây là vấn đề muôn thuở rồi, cả 1 cộng đồng gamer chân chính kêu gọi thay đổi mà bao năm qua còn ko làm gì được, cá nhân mình thì thay đổi đc gì.

Xin mod Close topic! Thanks!
    Lần sửa cuối bởi Thiên Lang Nha; 05-11-2013 lúc 08:19 PM

Mod closed đi chứ thái độ này thì không ngửi đc! Tôi cũng chã muốn phải ghi thêm dòng nào với những người như thế này

cái này do ý thức mỗi người thôi, chứ game nào cũng vậy mà. hồi trc chơi game thoải mái, vui vẻ, giờ càng ngày càng nhức đầu

Quote Nguyên văn bởi KiếnKụtCánh Xem bài viết
    Mod closed đi chứ thái độ này thì không ngửi đc! Tôi cũng chã muốn phải ghi thêm dòng nào với những người như thế này
    Làm vậy từ đầu có phải khôn ngoan ko

Dừng "Vơ đủa cả nắm" ,cũng có rất nhiều người bi như bạn

Banned

vẫn đề này vẫn và đang diễn ra hàng ngày đấy bạn
    Thanh Niên Cứng
    Côn Lôn ngày xưa này đã là hoa sơn Châu Giang
    Đồng bọn của Nhà Quê , Vietnamese .
    Gia tộc :Trùng Phùng
    Bang : Khí Phách

topic dài quá chủ yếu cắn nhau éo thấy mang tính xây dựng hay góp ý , dù sao cũng ủng hộ thớt ( 1 thời chơi vs thớt )

Quote Nguyên văn bởi KhoáiVợThằngBạn Xem bài viết
    topic dài quá chủ yếu cắn nhau éo thấy mang tính xây dựng hay góp ý , dù sao cũng ủng hộ thớt ( 1 thời chơi vs thớt )
    Ủa ai thế này, 1 thời chơi cùng thì phải nói tên họ chứ

Ủng hộ chủ Topic. Ai cũng bảo khóa pt lại train. Vậy các Bạn có thấy cảnh cắm chuột đến sáng NM train 1 mình chưa?