Trang 1/4 1 2 3 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 39

Unhappy Sever mới: Đi hay ở ???

Mình chơi sau, sever Vạn Sơn, mới được khoảng 1 tuần, cố gắng cày cuốc cũng đã lên được 81 và Lăng Trần. Dù chơi sau nhưng cũng dễ chịu vì có giới hạn lv và số lượng người chơi sau như mình cũng khá đông. Mấy hôm trước vô gia tộc toàn 6,7,8x chơi rất vui.

Đùng một cái NPH ra sever mới, những người chơi sau ào ạt nghỉ, nhiều người chơi trước rao bán acc. Secer thưa thớt dần, chẳng thấy acc nào 7x rao xin TC nữa

Sáng, log game, Gia tộc chẳng còn 1 ai online, Dương Châu lèo tèo vài mống. Thấy có người rao đi PB 8x, lon ton xin vô, key 89 quay ra nhìn lạ lùng: 81 ah? @@ rồi kích thẳng cánh. Buồn!

Vốn dĩ xác định chơi game giải trí cho vui. Thích NKVS cũng như KT hay VLTK trước đây ở nét có những chiến trường rực lửa, những hoạt động mang tính cộng đồng cao, những trận tranh boss đẫm máu. Nhưng cứ phải chạy theo thời cuộc thế này thật mệt mỏi.

Ở thì chẳng còn ai "cùng trang lứa" để mà chơi, để mà đi hoạt động, để mà ầm ĩ!
    Đi thì tiếc công sức đã bỏ ra, tiếc cái sever gắn bó (dù mới hơn 1 tuần), rồi lại lao vào cuộc chạy đua mới - quan trọng nhất - ai biết nó kéo dài bao lâu hay vài hôm lại ào ạt qua sever mới nữa ????

Đi hay ở đây hả mọi người ???

P/s: Thiết nghĩ NPH nên có những ưu đãi cho những người chơi sever cũ để giữ chân người chơi sever cũ và không xảy ra tình trạng ra sever mới - gộp sever cũ

Mặc định Re: Sever mới: Đi hay ở ???

Quote Nguyên văn bởi ThjenDao Xem bài viết
    Mình chơi sau, sever Vạn Sơn, mới được khoảng 1 tuần, cố gắng cày cuốc cũng đã lên được 81 và Lăng Trần. Dù chơi sau nhưng cũng dễ chịu vì có giới hạn lv và số lượng người chơi sau như mình cũng khá đông. Mấy hôm trước vô gia tộc toàn 6,7,8x chơi rất vui.

Đùng một cái NPH ra sever mới, những người chơi sau ào ạt nghỉ, nhiều người chơi trước rao bán acc. Secer thưa thớt dần, chẳng thấy acc nào 7x rao xin TC nữa

Sáng, log game, Gia tộc chẳng còn 1 ai online, Dương Châu lèo tèo vài mống. Thấy có người rao đi PB 8x, lon ton xin vô, key 89 quay ra nhìn lạ lùng: 81 ah? @@ rồi kích thẳng cánh. Buồn!

Vốn dĩ xác định chơi game giải trí cho vui. Thích NKVS cũng như KT hay VLTK trước đây ở nét có những chiến trường rực lửa, những hoạt động mang tính cộng đồng cao, những trận tranh boss đẫm máu. Nhưng cứ phải chạy theo thời cuộc thế này thật mệt mỏi.

Ở thì chẳng còn ai "cùng trang lứa" để mà chơi, để mà đi hoạt động, để mà ầm ĩ!
    Đi thì tiếc công sức đã bỏ ra, tiếc cái sever gắn bó (dù mới hơn 1 tuần), rồi lại lao vào cuộc chạy đua mới - quan trọng nhất - ai biết nó kéo dài bao lâu hay vài hôm lại ào ạt qua sever mới nữa ????

Đi hay ở đây hả mọi người ???

P/s: Thiết nghĩ NPH nên có những ưu đãi cho những người chơi sever cũ để giữ chân người chơi sever cũ và không xảy ra tình trạng ra sever mới - gộp sever cũ
    những acc cùng cấp zới bạn đa phần là những người test để chuẩn bị cho cuộc chới chình thức thôi, còn chơi chính thức ờ các sv cũ thì k lại đâu. mình cũng dậy nè. vấn đề lv thì úp nhanh nhưng về đồ thì thua. do pt đi phụ bảng k ai cho đi hết. nhất là đi TPV k có thằng nào mà k6 trở lên chịu pt đi chung hết. chỉ có những bạn test cùng là đi thôi( nhưng số đó rất ít). d8i phụ bảng đã khó rổi huốn chi đi pk boss thì chịu thua

Qua server mới chơi lại với tớ, luyện cùng 1 lúc thì ko kém ai đâu, đi phó bản khỏi lo bị kick nữa. Những server cũ thì chỉ còn tồn tại những acc mạnh, gắn bó lâu thôi chứ bạn cày để đua theo họ thì mệt lắm, cứ test cho rành các chức năng game rồi chuẩn bị chiến server mới.

Chơi lại chung nhóm bạn cho vui thôi, xác định là không đua Top. Server Vạn Sơn : ABC.XYZ

Mình nghĩ bạn nên ở lại cày cuốc để ... thống trị sever mà người đời gọi là tự kỉ
    Nhân vật: PexXxLaxus
    Phái: Đào Hoa Đảo
    Bang: Tứ Hải

Chơi lại đi. Có kinh nghiệm rồi sẽ mắc ít sai lầm hơn

Bạn 81 mà bị team 89 kích thì bạn có thể bảo do bạn chơi chậm mong mọi người giúp đỡ,họ sẽ ko kích bạn khỏi pt vì thường họ sợ clone 1 ai đó vào pt đánh ko chịu đánh mà auto cho xong nv. Còn nói mà họ vẫn kích thì là thái độ khing thường người khác, có sự phân cấp bậc trầm trọng, bạn ko nên chơi những sever như thế
    Cá nhân mình đi hoạt động TVP, TTL, XVM ko bao giờ phân biệt đẳng cấp,gặp acc yếu ko kích hay chê gì, chỉ hỏi xem acc clone hay acc chính.clone mà nhiệt tình mình vẫn cho đi. mình thích đi với pt lạ cho vui, đi với tộc hay bang nhàm lắm
    tuy nhiên cũng toàn gặp team clone ko chịu đánh nhiều nên hơi ức chế

Vấn đề nữa là bạn dù vào sau nhưng 1 tuần thì bạn hoàn toàn có thể theo kịp mọi người, quan trọng bạn có lực để theo hay ko, đầy người vào sau mà họ hơn khối người vào trước, nếu xác định ít tiền việc hơn nhau chỉ do time vào sớm hay muộn thì khi qua sever mới bạn cũng chỉ thuộc top tầm trung bình và lết sau mọi người thôi, trong trường hợp này khuyên bạn qua sv mới vì sv cũ bạn còn khó khăn hơn, còn nhìu tienf tất nhiên ở sv cũ đồ rẻ là một lợi thế hơn nhiều, game mới ra, gọi là sv cũ nhưng ko phải cũ vì còn nhiều cái game chưa ra hết

định ra sever nhiều như kiếm thế à theo mình thấy thì 1 năm cho ra 2 3 sv là quá lắm rồi chứ 1 tháng ra vài sv mới game nhanh tàn lắm

Nếu vắng quá thì chuyển đi. Tại ra sever nhanh quá nên bỏ đi hết đó mà.