Trang 1/2 1 2 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 17

Chủ đề: Lỗi đấu Tộc

Mặc định Ngày thứ 2 liên tiếp đứt kết nối đúng giờ đấu gia tộc.

Mình không biết đây là lỗi, hay đây là việc hạn chế thành viên cho phù hợp, nhưng hôm nay đã là lần thứ 2 mình bị như vậy. Báo danh đấu gia tộc đứng cả 15 phút không làm sao tới lúc còn 0s thì @#$@#$%!% đứt kết nối tới máy chủ. Dạ thưa rất là ức chế. Mong nph fix lại sau khi thoát ra ngoài có thể vào lại đấu như chiến trường. Vì đấu gia tộc phần thường rất cao bỏ lỡ 1 trận rất tiếc, đằng này lại bị không phải là chỉ có 1 lần. Thân! P/s. Mình dùng mạng gia đình riêng nhé, cắm train 24/24 cũng ko thấy dấu hiệu dis, lag nhé. Nhưng đã 2 lần vào đúng 9h tối lúc đồng hồ đếm ngược 0s của đấu gia tộc thì diss.

Mặc định Loi Dau Gia Tộc

DE NGHỊ GM XEM DÙM TẠI S VÀO QUAN HÙNG GIA TỘC TỚI H THI HK VÀO DC AE DUNG DOI WA TROI .mong gm sua loi dùm

Mặc định lỗi game tuyệt đỉnh kiếm hiệp

đi cái gia tọc quần hùng vô cùng ức chế.cứ xong 1 trận thằng treo game thằng thì đứt kết nối.thoát ra vào lại k được lại ở sân chờ.bực cả mình đã vậy hnay ngày 31/10 cả sever tương dương trường giang đến giờ vào đánh nhau 21h mà không 1 ai vào được.đứng ở sân chờ cả lũ.không hiểu game tuyệt đỉnh kiếm hiệp kiểu gì vậy.

Mặc định Re: Lỗi đấu Tộc

tình hình tối nay ae tt đi đấu gia tộc nhưng tất cả đều bị đứng ở ngoài sân chờ k ai đi đc hết.cả sever Châu Giang náo loạn luôn.đề nghị GM vào cho 1 lời giải thích.

hôm trước bị bỏ mất trận đấu phái đã ức cmn chế rồi.hôm nay bỏ cả GTTL để đi đấu GT mà lại bị vậy.buồn ghê gớm
    Lần sửa cuối bởi CaoPhong; 31-10-2013 lúc 10:00 PM

hum nay sv châu giang hem ai zô đấu gia tộc đc, hum thứ 3 còn zô dc trận 2 và 3 - trận 1 bị lỗi, hum nay thứ 5 hoàn toàn 3 trận đều hẻm đấu đc, mà hẻm đấu dc thì hẻm dc rương mở quà, làm mất mát rất nhiều cho gamer á. Bít là mở tính năg mới sẽ có lỗi nên mn tuy ức chế nhưg rât thông cảm cho NPH, zị NPH chịu khó đền bù cho mn mỗi ng 10 vạn vàng khóa ik, riêng LL đền thêm con phiên vũ huyết thống 7 kỹ năng 5 ik hé GM, cám ơn nh nh và đợi thư của GM nha

Hy vọg ság mai ngủ dậy thấy con phiên vũ 7-5 trong thư của TLL
    Lần sửa cuối bởi TiểuLạcLạc; 31-10-2013 lúc 11:30 PM

Sáng ra chưa thấy thư có con PV 7-5 nữa GM ui, thui ik học, trưa zìa có hé

vấn đề này có vẻ khó nên k thấy ADM vào trả lời

đúng rồi hôm qa bên trường giang cũng vậy ko đc đánh gia tộc trần đầu ~.~

Mất nguyên trận!

3 ngày đấu tổng cộng 9 trận, nhưng châu giang chỉ đấu dc có 5 trận, do thứ 3 mất 1 trận đầu, thứ 5 mất cả 3. vậy mà nph có vẻ ko có ý kiến gì về việc này hả ta.