Trang 4/6 ĐầuĐầu ... 2 3 4 5 6 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 31 tới 40 của 54

Mặc định Re: [Hỏi] cách kiếm vàng khóa

Quote Nguyên văn bởi Boom Huỳnh Xem bài viết
    bro nào còn cách nào tốt hơn nữa k..
    dola thần chưởng tiện lợi nhất không tốn nhiều công sức

mà hôm nay caid sandboxie rồi chạy thử game ngạo kiếm mà không được xong thử kiếm thế lại được có mỗi NKVS k chạy được
    Lần sửa cuối bởi CuồngPhongLoạnVũ; 11-11-2013 lúc 09:49 PM

hjx 3 acc lag tung chảo

Láo. 1 ngày cho có 2 lần đào bảo + 10 lần hỗ trợ. 5 acc Clone + 1 acc chính nữa là đào dc tổng số có 10 lần. Ăn hành chứ ở đó mà kiếm 15k vàng khóa.

Có 1 cách không cần cày có ngay 8v vàng khóa nhé , quất cái Vip năm

Quote Nguyên văn bởi Ngô Minh Xem bài viết
    Mình hiện dang co 5 acc gà lv100 de? Minh hổ trợ lẫn nhau di đào bảo 100 tổng cộng dc 50 lần, làm hết 50 lần là mình kiếm dc vàng khoá cho acc chính của mình cũng dc 15k vàng khoá...lần nào cũng zậy ^^, chưa tình acc chính đào chính thức
    cho minh hoi 1 may co the log dc 5 acc ko.. sao minh chi log dc co 2 acc phu 1 acc chinh thoi

Quote Nguyên văn bởi Kenny Phú Xem bài viết
    cho minh hoi 1 may co the log dc 5 acc ko.. sao minh chi log dc co 2 acc phu 1 acc chinh thoi
    Ku Phú tộc Royal.p1 của ta đây hả??
    log nhiều acc thì tạo thêm 1 user trên máy tính ấy, mỗi user log 3 acc là được, khỏi phải cài đặt chạy máy ảo làm chi.
    B1: vào control panel>> user accounts>>> Mannage another account>> creat a new account>> đặt tên account và ok là xong
    ko rõ thì lên google tìm cách lập 2 account trên 1 máy nhé
    B2: làm theo bước sau để sử dụng từng tài khoản trên máy tính, khi kích vào Swith user sẽ cho danh sách các user, chọn 1 user vào, rồi đang nhập 3 nick, xong lại làm như hình dưới lại chọn Swith user và chọn user khác, vào đó và đăng nhập 3 nick nữa, như vậy mi có 6 nick online trên 1 máy đó

uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp ppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

Quote Nguyên văn bởi Tiros Xem bài viết
    Láo. 1 ngày cho có 2 lần đào bảo + 10 lần hỗ trợ. 5 acc Clone + 1 acc chính nữa là đào dc tổng số có 10 lần. Ăn hành chứ ở đó mà kiếm 15k vàng khóa.
    ah, bạn để ý nha. acc chính có cần vô pt acc nhỏ để đào đâu, chỉ cần đứng đánh, thì làm gì có hạn chế lần đào. ăn thua đủ quỡn ko thôi

Sau đây mình xin chia sẽ cách cày vàng khóa của mình cho mọi người nhé
    Cách 1:
    Cách này là áp dụng cho ai có 2 máy or chơi nét
    Tạo 5 acc clone dùng vàng khóa mua tàng bản đồ càng nhiều càng tốt để đó + 1 acc 9 nữa là 6 5 ngày đào 1 lần
    Cách 2:
    Cách này cho ai chỉ chơi đc 2 acc
    Tạo 1 acc clone mua tàng bản đồ lên map kiếm pt nào đang train thiếu 1 - 2 người nhào zô pt lại đào cho acc chính ăn
    Các bạn nhớ lúc mỡ rương thứ 3 or kill đoạt bảo tặc k nên cho acc clone đứng gần acc 9 vì TT nó sẽ tự rơi vào rương acc clone
    Đây là cách của mình ai có cách hay hơn thì bày tỏa với
    Riêng mình thì 1 đêm mình đào 1 lần, 1 lần hơn 2v vàng khóa là chuyện bt
    Còn nếu bận việc thì dồn mấy ngày đào 1 lần mà dồn mấy ngày đào 1 lần rất thích có khi vào hầm or hầm TT thì phiêu
    Thực hiện việc này vào tầm 2h - 5h sáng là chuẩn nhất :K

Quote Nguyên văn bởi Còi Vô Cảm Xem bài viết
    Sau đây mình xin chia sẽ cách cày vàng khóa của mình cho mọi người nhé
    Cách 1:
    Cách này là áp dụng cho ai có 2 máy or chơi nét
    Tạo 5 acc clone dùng vàng khóa mua tàng bản đồ càng nhiều càng tốt để đó + 1 acc 9 nữa là 6 5 ngày đào 1 lần
    Cách 2:
    Cách này cho ai chỉ chơi đc 2 acc
    Tạo 1 acc clone mua tàng bản đồ lên map kiếm pt nào đang train thiếu 1 - 2 người nhào zô pt lại đào cho acc chính ăn
    Các bạn nhớ lúc mỡ rương thứ 3 or kill đoạt bảo tặc k nên cho acc clone đứng gần acc 9 vì TT nó sẽ tự rơi vào rương acc clone
    Đây là cách của mình ai có cách hay hơn thì bày tỏa với
    Riêng mình thì 1 đêm mình đào 1 lần, 1 lần hơn 2v vàng khóa là chuyện bt
    Còn nếu bận việc thì dồn mấy ngày đào 1 lần mà dồn mấy ngày đào 1 lần rất thích có khi vào hầm or hầm TT thì phiêu
    Thực hiện việc này vào tầm 2h - 5h sáng là chuẩn nhất :K
    Ai mà chẳng biết, log 6 acc thì ae có gắng lắp con ram 4GB trở lên chạy cho êm máy chứ không hơi lag, giờ ae nào đào bảo tầm 25acc thì trung bình tốn 2k - 3kv/5 ngày vì phải đặt giá đấu trên TTGD, chẳng có thời gian đâu đi HĐ kiếm bảo đồ được, thời gian ol ít mà có quá nhiều cái phải làm.