Trang 5/6 ĐầuĐầu ... 3 4 5 6 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 41 tới 50 của 54

Mặc định Re: [Hỏi] cách kiếm vàng khóa

Quote Nguyên văn bởi CuồngPhongLoạnVũ Xem bài viết
    Ai mà chẳng biết, log 6 acc thì ae có gắng lắp con ram 4GB trở lên chạy cho êm máy chứ không hơi lag, giờ ae nào đào bảo tầm 25acc thì trung bình tốn 2k - 3kv/5 ngày vì phải đặt giá đấu trên TTGD, chẳng có thời gian đâu đi HĐ kiếm bảo đồ được, thời gian ol ít mà có quá nhiều cái phải làm.
    nhiều clone bây giờ cũng khó hơn rùi vì bảo đồ trên TTGD đã hết phải đặt giá, ai cũng mún đào chả ai phi lên TTGD nữa
    Tộc mình nhiều bạn bán acc clone vì ko có bảo đồ đào, hoặc 10 ngày mới đào 1 lần vì mỗi ngày chỉ mở đc 1 quả HL 20 ra 1 bảo đồ

đi đào hay bị gặp mấy team mạnh ks bảo đồ, kêu đi ra để mình đào mà cứ ngồi lì ra đó. Có khi đang chạy nhiệm vụ, gần chỗ đào bảo đồ, cũng bật pk đồ sát

bao tàng kiếm đâu ra cho nhiều mà đào dc 5,6 cục @@

kiếm tàng bảo đồ thế nào mà nhiều thế a

lam độ sôi nổi như thế nào cho nhanh vay ban

Cày 1 acc muốn đuối mà các bác kêu lập 4 5 acc nhỏ thì chắc em bỏ làm chơi ngạo kiếm mới đủ time.

Đào bảo là con đường làm giàu nhanh nhất

Nhờ các bác hướng dẫn cách đổi vàng sang vàng khóa với tỉ lệ cao nhất, máy em cũng xịn chơi nhiều acc không vấn đề nhưng tốn thời gian quá, mỗi ngày chỉ chơi đc 2-3 tiếng thôi.

Neu co acc lv 95>> het di hay. di bat ngua phien vu hay u minh. vao cho acc chinh bat. 1 ngay co 2 TVP. don den 10 lan. rui di 1 lan vs cac acc chinh. neu thich lam su kien thi 1 ngay lam 1 cai, con 1 cai de gianh. vao pt cho acc chinh bat ngua. mk lam the. cu cuoi tuan mk cung kiem dk tam 5v den 10v vang khoa. neu hen. ngoai ra con dao tang bao do. thuy tinh bach luc lam shop het, tu de lai dap do. shop k dk nua thi kiem mon phong cu dap do + 8 9 rui tack ra ban'!

BOOFYOU bạn có thể nói rõ đc hơn k. Mình chưa hiểu ( cái vụ TVP gì gì đấy )

Quote Nguyên văn bởi TheBao Xem bài viết
    BOOFYOU bạn có thể nói rõ đc hơn k. Mình chưa hiểu ( cái vụ TVP gì gì đấy )
    nghĩa là đi TVP quay trúng Hoán Thú Phù rồi đổi 2 cái lấy hoán thú phù cấp cao hơn mở ra u minh và phiên vũ đó bạn