Hiện kết quả từ 1 tới 7 của 7

Mặc định vấn đề bảo vệ tài sản trong game

1-NPH nên thêm chức năng tạo pass rương
    2-Thêm chức năng khóa đồ trong người k thể tác dụng vào đc trong vòng 1 ngày 1 tuần ở một pnc nào đó

Mặc định Re: vấn đề bảo vệ tài sản trong game

chuẩn NPH nên tạo pass rương cho người choi

cần pass rương như KT :v .

aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa

Tại sao mình thấy mấy cái vấn đề này , Admin hình như không quan tâm lắm , Hôm qua đang chơi thì mình bị dis ra , khi vào lại thì bị mất 2 cái Linh Thạch , mình ngồi suy nghĩ là tại sao có người lại biết pass của mình, kiểm tra Keyloger củng không có , mình nghỉ là tài khoảng của mình bị rò rĩ khi Amind phát code , bảo up lên facebook , rồi điền thông tin tài khoảng nhân vật vào ... chả nhẻ có tay trong xuat hiện trong giới Admind

Quote Nguyên văn bởi Ông Địa Xem bài viết
    Tại sao mình thấy mấy cái vấn đề này , Admin hình như không quan tâm lắm , Hôm qua đang chơi thì mình bị dis ra , khi vào lại thì bị mất 2 cái Linh Thạch , mình ngồi suy nghĩ là tại sao có người lại biết pass của mình, kiểm tra Keyloger củng không có , mình nghỉ là tài khoảng của mình bị rò rĩ khi Amind phát code , bảo up lên facebook , rồi điền thông tin tài khoảng nhân vật vào ... chả nhẻ có tay trong xuat hiện trong giới Admind
    BQT lấy ID trong trường hợp trên chỉ để biết bạn chơi ở ID nào rồi nếu bạn trúng thưởng thì phát quà vào ID đó. Xin nhắc lại là BQT ko lấy ID của khách hàng để phục vụ vào mục đích cá nhân.
    Thân.

tom' lai. bao gio ra cai pass ruong vay admin?