Trang 2/2 ĐầuĐầu 1 2
Hiện kết quả từ 11 tới 19 của 19

Mặc định Re: Rất mong ThienLangNha và các ae tâm huyết với TL vào tư vấn

Quote Nguyên văn bởi Andreiy Xem bài viết
    skill la hán trận tăng 20% pd chỗ nào vậy bạn khoibomcp ?? ck kim 20% nhé tại sao mình và bạn TLN nói ko dùng ngọc pd là vì ggame này TL pd dựa trên dam cơ bản nên thay vì bạn ép 2 cuc pd 5% 1 cục vào nhẫn và 1 cục vào hộ phù thì bạn ép thử cuc diệplinh và kimthânlangnhân thế vào 2 chỗ đó thì bạn sẽ thấy nó ngon có ngon hơn khi bạn ép pd ko nhé.
    Mình nghĩ 2 Viên Phản dame = 10% vẫn ngon hơn là . Bất cứ viên khảm nào đối vs Thiếu Lâm Bạn à . Ép mấy viên khác vào Công Cơ Bản .. hay Giảm né. Chính xác thêm thì cũng thế thôi . Chẳng thà lấy 10% + thêm các skill mang tính đặc trưng của Thiếu Lâm thì có vẻ hay hơn .10% phản dame . 1000 Máu thì phản 100 máu. 10000 máu phản 1000 máu . Đây là một con số ko phải ít đặc biết khi Thiếu lâm khảm thêm Hiệu suất hồi sinh lực . Con Số này khá thú vị đấy . Mình còn gà góp ý vậy thôi hjhj

Quote Nguyên văn bởi Beer Xem bài viết
    Mình nghĩ 2 Viên Phản dame = 10% vẫn ngon hơn là . Bất cứ viên khảm nào đối vs Thiếu Lâm Bạn à . Ép mấy viên khác vào Công Cơ Bản .. hay Giảm né. Chính xác thêm thì cũng thế thôi . Chẳng thà lấy 10% + thêm các skill mang tính đặc trưng của Thiếu Lâm thì có vẻ hay hơn .10% phản dame . 1000 Máu thì phản 100 máu. 10000 máu phản 1000 máu . Đây là một con số ko phải ít đặc biết khi Thiếu lâm khảm thêm Hiệu suất hồi sinh lực . Con Số này khá thú vị đấy . Mình còn gà góp ý vậy thôi hjhj
    Beer thử và cho ý kiến về cảm giác xem, có thể cũng là 1 hướng đi khác. Mong tin của bạn!

sv Biet Kinh the nao chu o sv Truong Giang TL di chien truong ko thay ten tuoi gi ca va sv minh con co 1 anh superMan HS CaChiVa nua 1 minh anh ay toan lao vao phia sau doi hinh cu nhu con ho giua bay cuu ma ko lam gi` dc ( minh TL ky he ma danh nhu gai ngua buc ko chiu dc ), cu xong vao kill roi lao ra giua ca dong nguoi ma eo ai giet dc That dung la HS + Dolla = Supperman(Chac may ra chi co TL minh + Dolla thi may ra thanh supperman nhi? chu chac chan cac phai khac + dollar ko the la supperman dc kieu nhu lao vao giua doi hinh dich xong lai rut ra an toan )

Có Pro Thiếu Lâm nào vào chỉ giáo giúp em cái vụ build đồ và ép linh thạch cho TL được ko a.

TL dame yeu ,fan dame thi mo ho waa ,Beer bang chu vosong ben SVchaugiang ha
    ko bit khi TL up do le cao thi sao chu bi gio bi danh im hoac te liet thi lam sao TL ta xong vao tank duoc
    TL xong vao tank thi bi day lui ,te liet ... luc do chi bit dung nhin va chit thoi
    dinh than cua TL ko thay tac dung gi het
    AE pro nao co y kien gi xin chi giao ,dang nan TL rui ,CT lao vao chit nhu con thieu than

Quote Nguyên văn bởi Andreiy Xem bài viết
    Cứ ngọc công cb+giảm trạng thái xấu mà ép vào bạn,mình thì mình ko xài ngọc pd vì bên này TL pd theo công cb chứ ko phải theo % như game Kiếm Thế.Mình bên sv BK TháiSơn hôm wa CT vừa làm đc cái liên trảm 60 mạng.
    CHỈ CÁCH PK đỂ BỮA NÀO VÀO đẤU PHÁI GẶP LẠI BEM PHÁT COI Andreiy - NhậmNgãHành

nói chung phái nào cũng có ưu và khuyết điểm - TL vậy cũng ok rồi!

Chắc mình chuyển wa chơi TL wa... nghe mn nói thấy ham/\\\\\

Quote Nguyên văn bởi Thiên Lang Nha Xem bài viết
    Tên người ta đẹp vậy mà bạn gọi là Thiên La Nhang, hic hic

Dạo này mình cũng bận, ko có thời gian lên góp gió cùng anh em mấy. Bạn có thể lục lại các topic trước để tham khảo về mọi thứ, nếu có các câu hỏi ngoài lề bạn cứ post vào topic này, mình sẽ cố gắng trả lời cho bạn nếu có thể.

Mức chính xác theo mình hơn 2k là ok rồi, tăng thêm nữa cũng ko hiệu quả hơn là bao nhiêu cả. Đủ 2k cx rồi, bạn có thể nâng vào thể, còn nguyên khí luôn là max.
    Né tránh đối vs TL là ko cần thiết, vì nó làm giảm hiệu quả của La hán trận.
    Lực tay của mình thì vẫn cùi lắm, gần 4k chưa có lắc, vì mình cũng mới khiên 9 như bạn, ngọc cũng lởm nữa. Hướng đi của mình là ưu tiên lực tay ( nội công, công kích kim rồi mới đến công cơ bản ) nên bạn hãy làm mọi cách để tay bạn to nhất có thể

Còn vấn đề về loạn chiến, mình cũng rất đau đầu vs vấn đề của bạn, bởi NSX đã thiết kế khá là sida, khi TL là phái cận chiến duy nhất ko có skill áp sát ( TV, TD, HS, CL đều có skill để áp sát) quá phụ thuộc vào khinh công, mà còn bị giới hạn 3 lần. Chiến trường thì đầy rẫy NM, CB, ĐHĐ. 3 hệ phái tay dài lại còn thiết kế skill đẩy lùi, làm TL rất ức chế. Nhiều khi bay vào đám đông mà mình cứ như chơi FIFA online vậy, bị đá lên đá xuống, bực ko tả đc. Phải nói là năng lực thiết kế của TQ cũng chỉ đến vậy thôi, ko bao giờ đạt tới độ balance gọi là hợp lý được cả.

Tuy nhiên, đẩy lùi là 1 trạng thái xấu, ko phải là trạng thái ngũ hành, và xác suất xảy ra nó cố định, ko có dòng options nào tăng xác suất xảy ra trạng thái đó, mà chỉ có option giảm xác suất bị trạng thái xấu, và có khá nhiều ngọc mang lại tính năng này, đơn cử như Lam Thiên Thanh, Ngụy Tử Hào ... Mình chưa có điều kiện khảm max loại ngọc này, nên chưa biết được hiệu quả khi trang bị max dòng này đến đâu, nhưng mình nghĩ đó là 1 hướng đi đúng và cần thiết, anh em nào có đk nên theo.

Rất mong bạn tiếp tục gắn bó với Thiếu Lâm, vì thực sự đây là 1 hệ phái rất thú vị.
    Có gì thắc mắc, xin mời bạn hỏi tiếp, mình sẽ cố gắng hết sức giải đáp.

Thân!

có lẽ nghiên cứu vẩn là nghiên cứu
    Nghiên cứu quá thành Ngu Như kiến lun
    like Thiên Lang Nha vì có sự tìm hiểu khá là rõ ràng cho anh em thiếu lâm
    riêng tôi đang nghiên cứu theo 1 đường khá là Phát xít { chưa bít có thành công ko nên ko dám đăng lên để anh em tham khảo}
    Hẹn gặp lại thiên la Nhang trích lời bạn kia (((((((((((\