Trang 3/3 ĐầuĐầu 1 2 3
Hiện kết quả từ 21 tới 26 của 26

Mặc định Re: Tiêu dao bá đạo đúng ko mấy anh hehe

Quote Nguyên văn bởi SÁT Xem bài viết
    đúng là mình chưa lên 10x nhưng vs mức <<< 9x mình cảm thấy TD rất có tiếng nói từ hội đồng đến cá nhân nếu bạn + 1 ít vnd vào
    Vấn đề chính đã làm cho Tiêu Dao tuy ko yếu nhưng vẫn vào sổ đỏ chính là tính khả dụng trong các hoạt động game.

Quote Nguyên văn bởi ThiênĐịaxghf Xem bài viết
    Vấn đề chính đã làm cho Tiêu Dao tuy ko yếu nhưng vẫn vào sổ đỏ chính là tính khả dụng trong các hoạt động game.
    thà nói như bạn mình đồng ý chứ các bác cứ khẳng định là TD quá yếu thì mình không chấp nhận. nhân vật nào nếu bạn cảm thấy nó mạnh và muốn làm nó mạnh thì nó sẽ mạnh phái nào củng thế .. bác BốGìa có lạc vào đây thì cho ae biết cảm nhận khi test ở sv tam sơn đi nào

Quote Nguyên văn bởi SÁT Xem bài viết
    thà nói như bạn mình đồng ý chứ các bác cứ khẳng định là TD quá yếu thì mình không chấp nhận. nhân vật nào nếu bạn cảm thấy nó mạnh và muốn làm nó mạnh thì nó sẽ mạnh phái nào củng thế .. bác BốGìa có lạc vào đây thì cho ae biết cảm nhận khi test ở sv tam sơn đi nào
    Tiêu Dao trâu bò mà,tuy nhiên nhược điểm thì to không kém : CHẬM

đã chơi TD, và nhận thấy TD từ 75 đến 90 là môn phái mạnh nhất....... chẳng ngán ai kể cả kỵ hệ...

TD đánh skill thường thì chậm và yếu , nhưng công cơ bản cực to , skill môn phái thì quá tuyệt nếu biết Pk , Lực Phòng tăng 200%

bạn Pk phải biết kết hợp giữa auto và = tay thì mới ăn đc phái khác , dame it miss , tôi chơi dhd đánh phái khác toàn miss với hóa giải , chứ chuyển qua TD chơi thì ko có chuyện đó luôn , ỷ thiên với chí tôn vẫn cứ 2k - 4k máu bt , còn ngang ngang cơ , có khí 1 cái combo 3 skill die luôn

mình thì k ý kiến TD nhiều công nhận là mạnh nhưng lên 100 TD phế thật hiện tại đang chơi TD bên túy giang
    ai mún hỏi pk gì thì mình tiếp hết cho