Trang 4/6 ĐầuĐầu ... 2 3 4 5 6 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 31 tới 40 của 52

Mặc định Re: Thiếu lâm là môn phái bá đạo nhất NKVS

Tôi chơi TL khi mà pk hay chiến trường tôi ghét nhất là Đường Môn đó Cái Bang

Chơi HS gặp TV ko sợ , chỉ sợ nhất là mấy bác TL nhà mình . đánh mấy ổng nhiu mình hưởng hết

thiếu lâm gặp CB là tắt điện ngay
    vì áp sát hút nó lại càng + thêm sự nguy hiểm cho chính bản thân mình.
    ăn trọn hút + 4 kon rồng == bay về làng!

gặp CB là nó cho về làng
    càng áp sát càng ăn nhiều run

vừa bá đạo vừa trâu bò khi đánh hội đồng

TL quá chậm chạp, cộng với khả năng bắt dính đối thủ kém nên chỉ mạnh trong hội đồng thôi.... Trong khi công việc hàng ngày của game lại là săn boss, xi vưu .... TL ít khi được tuyển

TL tank tốt + phản dame vãi.................

E xin có chút ý nhận xét về Thiếu Lâm:
    Mặc dù chơi TL chưa lâu nhưng e thấy TL cũng là 1 phái kha hay.
    TL mang tính là tấm khiên cho PT thì tốt nhất. Lại có skilll hút lại nên nếu di pt thì gần như đối thủ khó chạy thoát đc.
    Ko kết thúc đc đối thủ nhất là khi PK nhưng cũng khó ai co thể giết mình đc.
    Gặp CB thì e khinh công rồi kéo lại dame sau đó lại khinh công.
    CB hút thì bơm máu liên tuc và chạy hết lửa thì quay lại.
    Đi cùng PT va phát huy tốt skill Sư Tử Hống + Thập Nhị Cầm Long Thủ thì nhũng người còn lại có thể kết thúc đối thủ ma ko cho chạy thoát.
    Con đi ăn bos thì bơm máu và bơm máu để cho pt ăn quái thôi mình thi chịu NV hút quái ^^
    E xin có 1 số ý kiến vậy có gì mọi người góp ý nhé ^^!

nhưng tank hay là máu trâu cũng thế thôi. ai biết cách pk hơn thì có hơn kém nhau hẳn 20-40cl thì người ta vẫn win

Nói là bá đạo nhất thì ko dám đồng ý.. Mình cũng là người chơi TL qua nhiều game như võ lâm 1 hay kiếm thế và rồi đến game này. Mói chung TL ko có j mạnh nhất nhưng cũng ko có j yếu như các bạn kia nói ( TL chỉ pk hội đồng còn đâu vứt )

Rút Kn từ rất nhiều game rồi.. khi phiên bản game ra đủ nhiều cách pk nhiều chiến trường.. đánh bang, có thể đánh liên sever hay nhiều thứ khác... ví dụ như đi Xi vưu nhé.. 2 bên oánh nhau 1 bên cho đủ phái có TL 1 bên cho hăn 2 CB hoặc 2 phái j đó.. thua rấ có thể là team 2 luôn..

Thế nên ko có phái nào là tuyệt đối yếu cũng chẳng có phái nào là bá đạo nhất.. mỗi phái nó có 1 cái phong cách riêng và 1 cái chỗ đứng riêng thôi. Đưa ra NX tuyệt đối ko bao giờ là đúng, vì chưa có cái j là tuyệt đối cả ^^.

Chỉ là đôi lời của bản thân ^^ ai có đồng quan điểm hay có cách nghĩ khác cũng có thể nêu để ae tham khảo. ( Đừng ném đá nhá ^^ )

NgạoKiếmLăngVân - Thiếu Lâm - Tiềm Long - Sv Định Hải.

Thân !

ngồi đó mà bá đạo, có ông TL nào rảnh CL 285 (khoảng đấy cách 5 CL cũng được) zô solo với mình 1 cái nè, ném thương 100 vỡ đầu k kịp phản đòn luôn chứ xạo, sever mình có TL tên HĐ Lão tướng gì gì đó, công khoảng 290 máu 18k, mình ném 100 1 hit 18k chết ngay tại chỗ chưa kịp phản đame
    Võ Đang KhươngVũ sever Ngân giang