Hiện kết quả từ 1 tới 8 của 8

Mặc định CL chẵng lẻ lại chết gầm chết mòn

mình thấy game CL íu ai cũng noi thế .. nhwg minh thi thấy ngược lại CL solo thấy rất imba khó có thể đah nó chết dù 2 hay 3 chọi 1 :3

Mặc định Re: CL chẵng lẻ lại chết gầm chết mòn

hãy tin vào cái mình thấy, mình cảm nhận được
    đã thấy như vậy thì còn xoắn gì mà cứ lăn tăn người ta nói sao

cứ theo đam mê muh chơi mới dài lâu được bạn ơi

Sv mình CL ỷ thiên cũng đc vài đứa đi bem cờ tranh đoạt hơi bị ghê đó

Tôi chơi CL đây. Khiên 9 cap104. Tình hình là vì không có vũ khí khác để song tu qua nên cầm chân chơi cho có, để tiền mua vủ khí khác mà chuyển qua Đường Môn.

Chủ thớt chớ có nghe mấy thằng không chơi CL hoặc đã chuyển đi mà nói bừa, thật sự CL chơi bằng mê chứ để pk thì cầm chắc chết đi. Solo thì còn đở chứ đi Chiến trường, tranh đoạt, cái gì mà PK hội đồng thì chỉ riêng TTL là CL khoẻ còn lại thì là dân ôm bom tự sát

HS tiềm long lao vào Ngao thế CL nhà ta thi CL nhà ta tỷ lệ chết như tỷ lệ chí mạng của skill tàng hình ấy. => Gặp HS gà vịt thì cũng nên bỏ chạy vì chỉ cần nó cấp trên 100 là mình lăn ra chết ngay.

Có vũ khí đủ thuỷ tinh là tui cũng song tu ngay.

p/s Phái Côn Luân server tui acc thì nhiều mà đi đâu cũng chẳng bao giờ gặp thằng CL thứ 2 ngàoi tui. Có lẻ toàn acc phụ vào chơi cho biết CL nó ngu thế nào thôi

Ai nói HS Tiềm Long lao vào mà phải chạy. Skill 100 CL để làm gì thế . Buff vào xong invi bổ xem nó có chết ko nhé.
    Chơi CL đi CT tinh tế và khéo léo thì liên trảm là bình thường chứ ko phải ăn 1 mạng rồi chết đâu. Bác nào ko tin cứ pm e thử cho coi. Trần Cận Nam - Thái Sơn .
    + CL bá ở TTL
    + Có tác dụng cắm cờ quân mình + phá cờ quân địch khi TĐLT
    + Làm thương hội
    + CT thì do các bạn đánh thôi, mình đi CT 13h ko bao giờ mất top ^^
    Đừng ai nói CL phế khi chưa từng chơi CL. Hùa theo ý kiến của đa phần người chưa từng chơi CL
    CLAN TEARS
    KHI BẠN CẦN LÀ CHÚNG TÔI CÓ MẶT

cứ theo đam mê muh chơi mới dài lâu được bạn ơi

từ 8x có bí kíp thì CL bắt đầu giết ng sướng tay , nhưng lên 100 ngựa éo nào cũng có phòng chí mạng lúc đó oen hit khó, phải chém bồi mấy nhát