Hiện kết quả từ 1 tới 5 của 5

Chủ đề: đường Môn

Post đường Môn

Đường Môn thì ưu tiên dùng những loại ngọc gì để đập vào trang bị và vũ khí các thánh ơi ai bít thì mách em phát, đi oánh nhau với hoa sơn mà nó cứ cho vài phát là toi à
    em cảm ơn trước :3

Mặc định Re: đường Môn

chịu khó đầu tư vô là giết đc nó...cố lên..

Biết là muốn mạnh thì phải đầu tư nhưng người ta hỏi ĐM ep loại ngọc gì chứ như mình mới chơi nên cũng không rõ công dụng của các loại ngọc lắm

mục đích lập topic này là gì

Quote Nguyên văn bởi Bò Bía Chua Xem bài viết
    Đường Môn thì ưu tiên dùng những loại ngọc gì để đập vào trang bị và vũ khí các thánh ơi ai bít thì mách em phát, đi oánh nhau với hoa sơn mà nó cứ cho vài phát là toi à
    em cảm ơn trước :3
    ĐM vs HS thì ĐM có lợi thế hơn rõ rệt vì ĐM đánh xa còn HS cận chiến, còn ultimate( skill 100) của HS thì quá dễ né, chỉ cần giữ đc khoảng cách HS là HS ăn hành, nhưng trc tiên bạn phải xem đối phương là ai, có ngang tầm vs bạn hay ko, yếu mà ra dó thì đừng trách vì s nc biển lại mặn

P/s: dãy trang sức, vũ khí thì tập trung khảm sức mạnh vs 1 số dòng phụ như công kích hỏa, chính xác, thân pháp, dãy trang bị khảm kháng hỏa, giới hạn sinh lực, ko cần khiên cường hóa quá cao, ~ khiên 9, khiên 10 như mình còn lại đầu tư full set đá 5 là oánh nhau ok rồi
    Lần sửa cuối bởi Nghia CK; 06-11-2013 lúc 04:22 PM