Trang 2/2 ĐầuĐầu 1 2
Hiện kết quả từ 11 tới 17 của 17

Mặc định Re: đánh nga my có gì hay

Chào bạn Tử Di.
    Theo mình thì khi đã là NM chiến ko nên tăng Thể làm gì nữa chỉ nên tập trung tăng Dame va Thân thôi.
    Bạn nói ăn 1 combo của ĐM về ôm rương nghe hơi quá. Mình chơi acc RoyalBaoBao bên Tương Dương Trường Giang CL 339 top 11 có solo rất nhiều lần với bạn ĐM Vip PhiThiênVũ111 top 10 CL 341 cùng server và kết quả là chỉ 2 hit bạn ý về ôm rương. Cũng nhiều lần bạn ý chạy và đợi combo để mong mình chết shock nhưng dame to nhất của bạn ý đánh mình là 8k trong khi máu mình gần 14k. Ah nói thêm là đồ mình mặc max kháng Thổ nhé. Kháng Hoả tầm > 800 thôi. Bạn có thể qua server mình để check

kháng hỏa có trên 800 thôi sao!? nm như bạn được máy người
    Bạn cầm acc công lực tầm 240 máu tầm 12k và kháng hỏa tầm 600 bạn có đủ tự tin ko chết vì shok dame ko
    công lực tầm này thi nhiều vô số còn công lực như bạn đếm trên đầu ngón tay

Quote Nguyên văn bởi Tử Di Xem bài viết
    ko biết bạn cấp nhiêu đồ đạc thế nào mà đòi thắng TVB + TD +HS 60-70%
    CB + DM bạn tự tin quá đi! theo chiến + khoảng 150 thể ăn 1 combo của DM về ôm rương. + 300 thể trở lên thì khả năng win cao nhờ đối phương hết máu
    Mình cấp 101. Đồ đạc cũng bình thường như bao người. Mình đang nói là solo cùng đồ đạc. Bạn đọc cho kĩ nhé.
    Nếu cùng đồ mà Bạn solo thua CB + DM. Thua cả TVB HS TD thì bạn nên học lại cách chơi NM

ai cho mình cái thông số đầy đủ của skil Quan Âm Quyết đi ( skill đó tăng bao nhiu tốc độ tấn công vậy ) , với lại skill Diệp để tàng hoa là skil chủ động hay bị động vậy ( nếu chủ động thì cowndown bao nhiu giây ? )

Aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa aaaaaaaaaaaa

thấy đi tàng long cốc chẳng giết đc ai (

cho xin 1 bài để nhận code tân thủ ^_^