Trang 3/3 ĐầuĐầu 1 2 3
Hiện kết quả từ 21 tới 26 của 26

Mặc định Re: các bác pro giúp e với!!! PK ĐM khó quá

ĐM là phái Đam Dồn- như yếu Sinh lý- nên Cứ bơm máu thần chưởng và chút ý cái lướt thoát thân đúng thời diem- đừng ham đánh quá là- DM tốt nhất là mang TP Né nhìu vào

Quote Nguyên văn bởi RemyNoire Xem bài viết
    ĐM là phái Đam Dồn- như yếu Sinh lý- nên Cứ bơm máu thần chưởng và chút ý cái lướt thoát thân đúng thời diem- đừng ham đánh quá là- DM tốt nhất là mang TP Né nhìu vào
    Trc giờ bạn chơi HS quen rồi nên mới ngĩ thế, ĐM ép TP né nhìu vào thật là tai họa, bạn muốn song tu qua ĐM thì ko còn cách nào là phải thay nguyên dàn TP né thành TP sức mạnh vs thân pháp nhé

Quote Nguyên văn bởi ĐườngTam Xem bài viết
    Trc giờ bạn chơi HS quen rồi nên mới ngĩ thế, ĐM ép TP né nhìu vào thật là tai họa, bạn muốn song tu qua ĐM thì ko còn cách nào là phải thay nguyên dàn TP né thành TP sức mạnh vs thân pháp nhé
    Tức là phải tăng song song sức mạnh và thân pháp hả bác?
    Tiềm năng của bác thì bác nâng ntn?

Quote Nguyên văn bởi Binkhamin Xem bài viết
    Tức là phải tăng song song sức mạnh và thân pháp hả bác?
    Tiềm năng của bác thì bác nâng ntn?
    Max sức mạnh rồi đến thân pháp, vì nếu làm ngược lại thì tỉ lệ bạo kích cao hơn nhưng ko đủ dmg nên ko thể combo kết thúc đối thủ

Lần sửa cuối bởi Nghia CK; 22-11-2013 lúc 02:21 PM

mình mới chơi thì cái bảng skill + điểm kiểu gì hay đợi max cấp mới + điểm

nói chung nhanh tay nhanh mắt, tránh combo vào HS vì dễ mis không ăn mạng mất thời gian

Quote Nguyên văn bởi Nghia CK Xem bài viết
    Max sức mạnh rồi đến thân pháp, vì nếu làm ngược lại thì tỉ lệ bạo kích cao hơn nhưng ko đủ dmg nên ko thể combo kết thúc đối thủ

tôi cấp 106 khiên 12 CL 311 mà lục tay kém ông 2k và thấy ông chưa hề cắn lax mà lực tay đã 7k2 - 7k4 tôi chỉ 5k2 - 5k4 là cùng, ông post bộ linh thạch với bí tịch tôi xem với thấy cách nhau xa quá
    Lần sửa cuối bởi CuồngPhongLoạnVũ; 11-12-2013 lúc 03:54 PM