Trang 1/3 1 2 3 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 26

Unhappy các bác pro giúp e với!!! PK ĐM khó quá

e chơi ĐM lên 9x khiên 5. nhưng đi chiến trường không thể giết đc ai. liên chảm 0 suốt. ai chơi làm ơn bảo e cách pk với, e nản quá

Mặc định Re: các bác pro giúp e với!!! PK ĐM khó quá

DM bạn cứ nâng max sức -> thân, Nghèo thi mua ngọc sức mạnh ép dàn bên phải, giàu thi mua ngọc công kick hệ. VK cường hóa +8 ->+10 đối với 9x. thứ tự comboo : Hỏa liên -> Lạc nhật -> truy tâm tiễn. Full combo thì tìm mục tiêu xả, hết combo hoặc combo k đủ thì Mê Ảnh tung chạy. K đánh các phái khắc hệ, HS (khả năng miss comboo cao), đứng sau lưng tank để phóng tên lửa đừng có dại dột xông lên. Chơi DM phải nhanh tay lẹ mắt, đang bem thấy thằng nào có vẻ "sắp" đánh mình thi phải MAT chạy. DM rất yếu sinh lý nên tránh voi chẳng xấu mặt nào nhe.

pk thì bấm F lên chỉnh mục tiêu chỉ định ko chỉnh mục tiêu tự động , chỉnh máu bơm 100 đánh thì phải nhìn máu mình 1 xíu thấy tuột thì lướt ra đánh vậy và cứ lấy liên trảm ^^ mình đi lúc nào ngon thì lọt TOP

Phái này PK như nào zị bạn .. Ai chỉ giùm mình vs

9x là lên tới K9 r @@, tập pk = tay có vẽ lợi hơn

comboo : Hỏa liên -> Lạc nhật -> truy tâm tiễn. Full combo thì tìm mục tiêu xả, hết combo hoặc combo k đủ thì Mê Ảnh tung chạy. K đánh các phái khắc hệ, HS (khả năng miss comboo cao), đứng sau lưng tank để phóng tên lửa đừng có dại dột xông lên. Chơi DM phải nhanh tay lẹ mắt, đang bem thấy thằng nào có vẻ "sắp" đánh mình thi phải MAT chạ
    Bin

Đường Môn nếu đồ vừa vừa thì cứ Ctrl F ,chọn chế độ Kiểu Thi đấu , cứ thể mà nhấp chuột phang .

9x mà khiên 5 ak... zday thi đánh được ai... liên trảm ko là đúng rùi còn gì nữa...

bạn tạo nik dzô pm ĐườngTam kìa bạn solo vô đối đấy bạn hệ thủy còn chấp mah

ĐM là phái đánh linh động lắm, tùy mỗi người pk thôi