Hiện kết quả từ 1 tới 7 của 7

Mặc định Cho hỏi về skill băng phong ẩn nguyên lv 60 của côn luân

Mình mới chơi côn luân server mới.
    Lên lv 60 có skill băng phong ẩn nguyên, mình biết skill này giúp tăng choáng, nhưng mình không hiểu cái thời gian duy trì, vì khi mình tăng lên cấp 4 thì được 8 giây, nhưng skill phan lưỡng chân khí chỉ có 3,5 giây thì cái 8 giây kia có tác dụng gì.
    Bạn nào trả lời giúp mình ý nghĩa của skill đó nhé. thanks

Mặc định Re: Cho hỏi về skill băng phong ẩn nguyên lv 60 của côn luân

cũng đang hóng giống bác ^^^^^^

Mình chơi côn luân thấy cũng khá mạnh ^^

cl 60 thì chưa khỏe đc đâu, nhưng mà càng lên cao thì càng trâu

Quote Nguyên văn bởi zOhMyGoDz Xem bài viết
    cl 60 thì chưa khỏe đc đâu, nhưng mà càng lên cao thì càng trâu
    chơi CL chưa mah phán như thánh thế. càng lên cao càng thọt nhé nếu đồ ko ngon khác là oải

giới thiệu với các bác chi tiết skill băng phong ẩn nguyên lv 60 CL:
    đầu tiên ko phải tăng choáng 8s! cái 8s đó là vô hiệu hoá skill hồi phục như của NM và ĐHĐ, cái này khắc chế để không cho nó hồi máu nếu phản lưỡng nghi trúng nó. Bác lưu ý là chỉ cần trúng nó thôi (mà skill này AOE rất dễ trúng)
    skill này ko tăng choáng mà khi dùng lưỡng nghi trận 3,5s mà thằng nào dính rồi còn chạy bộ ra ngoài thì choáng 2s (chắc chắn choáng) còn nếu nó khinh công ra ngoài thì thoát.
    xin đóng góp ý kiến! mọi người có thể test thoải mái!
    p/s: nếu khả năng pk tốt bạn căn thật chuẩn lúc địch chạy và skill lưỡng nghi trận sao cho địch ngay sát mép của lưỡng nghi trận là coi như ăn không của nó 2s choáng rồi, đòi hỏi biết rõ AOE của lưỡng nghi trận (đó là lý do mà lưỡng nghi trận dame bé hơn so với các skill nhập môn phái khác, trúng chiêu mà chạy bộ ra coi nhu chết)

Quote Nguyên văn bởi Santa Xem bài viết
    giới thiệu với các bác chi tiết skill băng phong ẩn nguyên lv 60 CL:
    đầu tiên ko phải tăng choáng 8s! cái 8s đó là vô hiệu hoá skill hồi phục như của NM và ĐHĐ, cái này khắc chế để không cho nó hồi máu nếu phản lưỡng nghi trúng nó. Bác lưu ý là chỉ cần trúng nó thôi (mà skill này AOE rất dễ trúng)
    skill này ko tăng choáng mà khi dùng lưỡng nghi trận 3,5s mà thằng nào dính rồi còn chạy bộ ra ngoài thì choáng 2s (chắc chắn choáng) còn nếu nó khinh công ra ngoài thì thoát.
    xin đóng góp ý kiến! mọi người có thể test thoải mái!
    p/s: nếu khả năng pk tốt bạn căn thật chuẩn lúc địch chạy và skill lưỡng nghi trận sao cho địch ngay sát mép của lưỡng nghi trận là coi như ăn không của nó 2s choáng rồi, đòi hỏi biết rõ AOE của lưỡng nghi trận (đó là lý do mà lưỡng nghi trận dame bé hơn so với các skill nhập môn phái khác, trúng chiêu mà chạy bộ ra coi nhu chết)
    Hay vãi mình cũng đang thắc mắc,tiện thể hỏi thêm skill đó có chặn được cái skill gì của võ đang mà dưới 25% máu nó tự hồi ko?