Trang 2/2 ĐầuĐầu 1 2
Hiện kết quả từ 11 tới 12 của 12

Mặc định Re: Sự cẩu thả trong skill của CL

Quote Nguyên văn bởi nguyen duc hau Xem bài viết
    côn luân phế là đúng rồi.chỉ đánh lẻ ròi chạy thôi.cachival sever tương dương trường giang anh chơi hoa sơn bá đạo thế nào.mà chuyển qua côn luân a phế luôn.ra ct thì gọi là mất tích để ý ct xem có cl nào top 1 mấy đâu trừ khi ( C ngáp phải ruồi)
    tên này dở người. mỗi phái có 1 cách pk đặc thù riêng, cứ pro ở hoa sơn khi pk phái khác là phải pro hả, đánh côn luân đòi hỏi tính kiên trì bình tĩnh, chớp thời cơ mới mong kết liễu đối thủ, chứ ko phải lao hùng hục như hoa sơn đâu mà pờ với rô

Mặc định Re: Sự cẩu thả trong skill của CL

Quote Nguyên văn bởi MIbu Xem bài viết
    Nghe mấy bác than phiền skill 95 với 100 của CL nên khi ra ser mới quyết định chơi thử CL xem sao.
    Nói thật là bất mãn thật sự, mình ko biết skill 95 với 100 của CL nó ntn nhưng ở skill 20 Ngự Tuyết Ẩn đã thấy khó hiểu rồi. NTA có dòng cộng 90 điểm tốc độ đánh ko biết để làm j khi mà chỉ cần 1 hít sau khi đã tàng hình là mất buff này , chẳng thà nó thay dòng 90 điểm tốc độ đánh = % dame chí mạng thì hợp lý hơn.
    Với tình hình là CL bên tàu đã tuyệt chủng hi vọng bọn nó sẽ xem lại phái này và có điều chỉnh hợp lý hơn.
    chú não vừa thôi 90 điểm đầu sau khi hiện thân là phát đánh chí tử, và sau đó là 50 điểm công tốc chứ cứ tàng hình dc 90 điểm rồi cứ thế 90 điểm thì bá đạo mẹ nó rồi mới len 2x rồi ko nghiên cứu rồi om sòm phắn qua phái khác mà chơi đi chú, Cl ko dành cho những người gà như chú