Trang 1/2 1 2 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 12

Angry Sự cẩu thả trong skill của CL

Nghe mấy bác than phiền skill 95 với 100 của CL nên khi ra ser mới quyết định chơi thử CL xem sao.
    Nói thật là bất mãn thật sự, mình ko biết skill 95 với 100 của CL nó ntn nhưng ở skill 20 Ngự Tuyết Ẩn đã thấy khó hiểu rồi. NTA có dòng cộng 90 điểm tốc độ đánh ko biết để làm j khi mà chỉ cần 1 hít sau khi đã tàng hình là mất buff này , chẳng thà nó thay dòng 90 điểm tốc độ đánh = % dame chí mạng thì hợp lý hơn.
    Với tình hình là CL bên tàu đã tuyệt chủng hi vọng bọn nó sẽ xem lại phái này và có điều chỉnh hợp lý hơn.

Mặc định Re: Sự cẩu thả trong skill của CL

Quote Nguyên văn bởi MIbu Xem bài viết
    Nghe mấy bác than phiền skill 95 với 100 của CL nên khi ra ser mới quyết định chơi thử CL xem sao.
    Nói thật là bất mãn thật sự, mình ko biết skill 95 với 100 của CL nó ntn nhưng ở skill 20 Ngự Tuyết Ẩn đã thấy khó hiểu rồi. NTA có dòng cộng 90 điểm tốc độ đánh ko biết để làm j khi mà chỉ cần 1 hít sau khi đã tàng hình là mất buff này , chẳng thà nó thay dòng 90 điểm tốc độ đánh = % dame chí mạng thì hợp lý hơn.
    Với tình hình là CL bên tàu đã tuyệt chủng hi vọng bọn nó sẽ xem lại phái này và có điều chỉnh hợp lý hơn.
    sao thấy mn khen CL lắm mà
    "Ta đem tất cả của ta ra cược, cược lấy yêu hận của ngươi."

Chắc bạn nhầm hay sao chứ. Sau khi mất tàng hình thì công tốc vẫn giữ nguyên trong khoảng 3-5s bổ như chém chả nhé. Còn kill 95 vs 100 CL thì đúng là chán thật nhưng cũng ko phải phế. Đi TTL giết người phè phè. CT nhỏ lúc 13h thì mình đi ko mất top bao giờ. ^^
    CLAN TEARS
    KHI BẠN CẦN LÀ CHÚNG TÔI CÓ MẶT

Chắc bạn nhầm hay sao chứ. Sau khi mất tàng hình thì công tốc vẫn giữ nguyên trong khoảng 3-5s bổ như chém chả nhé. Còn kill 95 vs 100 CL thì đúng là chán thật nhưng cũng ko phải phế. Đi TTL giết người phè phè. CT nhỏ lúc 13h thì mình đi ko mất top bao giờ. ^^
    Bạn invi xong bấm F1 mà xem ngay sau khi đánh phát đầu tiên thì công tốc xẻ bị giảm 90 điểm, còn cái công tốc mà bạn thấy là 50 điểm có từ skill hỗ trợ TAT mà thôi.

côn lôn đi trích tinh hay HSLK thỳ cũng khá hữu dụng mà, tuy là thiểu số nhưng nchung là hay....

CL h` đem vào HSLK hơi bị ngon

sao thấy moi nguoi khen CL lắm mà

các bác có ai biết pk Côn Luân tổng thể và chính xác nhất vui lòng bày cho em em thấy nhiều người chê quá cũng nản nhưng nó cứ tò mò thế nào ấy ai biết chỉ giáo cho em cách pk em thanks nhiều

cach don gian nhat' de pk....dung ngu tuyet an ----->.xai ngu loi chu'---->roi buzzz kill 100 neu co....dung chuot chem' doi' thu 1 phat dau`---> nhay dame tam` 6 cai'.....ty le chi mang rat cao....sau do hay xai auto F.....bao dam? neu ngang do` (tru hoa son ra nhe') bao dam? doi thu? se~ die 99% !!!! day la cach pk cua minh....!!! co ji chi giao them ><

côn luân phế là đúng rồi.chỉ đánh lẻ ròi chạy thôi.cachival sever tương dương trường giang anh chơi hoa sơn bá đạo thế nào.mà chuyển qua côn luân a phế luôn.ra ct thì gọi là mất tích để ý ct xem có cl nào top 1 mấy đâu trừ khi ( C ngáp phải ruồi)