Trang 1/2 1 2 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 17

Chủ đề: Lỗi theo dấu....

Mặc định Lỗi theo dấu....

Ad coi fix lại lỗi theo dấu dùm ae đi, càng ngày càng chán, chả theo dấu được gì. Bị lâu lắm rồi mà chã thấy fix gì
    Char: HồNhấtĐao
    Môn phái: Thiếu Lâm
    Sever: Nam Giang
    Giữa thời loạn lạc binh đao
    Ngạo Kiếm xuất hiện nôn nao lòng người

Mặc định Re: Lỗi theo dấu....

Chào bạn , hiện tại qua kiểm tra thì mình thấy chức năng " theo đấu " vấn đang hoạt động bình thường , và cũng không có ai báo lổi " theo đấu " này cã . Bạn vui lòng xem lại chức năng , xem đã bình thường lại chưa . Nếu chưa vui lòng bạn vào http://hotro.duo.vn điền đầy đủ thông tin nhân vật cũng như thông tin muốn hỗ trợ . Phía BQT sẽ tiến hành kiểm tra và khắc phục cho bạn
    Nắng mưa là chuyện của trời, cày đêm là chuyện của đời gamer

Quote Nguyên văn bởi GoodLove Xem bài viết
    Chào bạn , hiện tại qua kiểm tra thì mình thấy chức năng " theo đấu " vấn đang hoạt động bình thường , và cũng không có ai báo lổi " theo đấu " này cã . Bạn vui lòng xem lại chức năng , xem đã bình thường lại chưa . Nếu chưa vui lòng bạn vào http://hotro.duo.vn điền đầy đủ thông tin nhân vật cũng như thông tin muốn hỗ trợ . Phía BQT sẽ tiến hành kiểm tra và khắc phục cho bạn
    xin lỗi nói 1 câu hơi bậy nhé, bạn làm mod mà đéo biết gi tình hình của game cả
    bạn nên vào game lập 1 pt và đi TVP+ BC giùm rồi hãy phán nhé.
    còn cái lỗi theo đấu này bị lâu lắm rồi đã fix dc đâu mà bảo ko ai báo???????ko lẽ ngày nào cũng phải lập Pic báo vậy mới dc gọi là có người báo lỗi à. VCL Mod cái diễn đàn này
    http://diendan.duo.vn/threads/150689...on-fix-loi-dum
    dẫn chứng Mod nọ đá đít Mod kia nhé ko lại bảo mình nói ko có bằng chứng
    Lần sửa cuối bởi SatThu76; 06-11-2013 lúc 06:01 PM

lỗi theo dấu thing thoảng vẫn xuất hiện, mình toàn phải điều khiển acc phụ 1 lát mới theo dấu được, mong AD fix sớm

Thêm 1 người nưa báo danh theo đấu nè. Thật sự là rất khó chịu với lỗi này. Nếu mod chơi game sẽ biết. nhiều lúc bận theo đấu tí là lại afk đứng phải gọi là toẹt cả L... 1 chỗ. Bực ko chịu được.ko biết bao h mới fix hoàn chỉnh. căn bản là cái 4rum này ko hút được người nên ít người vào thôi bạn. Tại post bài xong thì lại vui lòng gửi hỗ trợ nên người ta cũng chán.

Còn lỗi hay ko log vào game chơi dùm.
    Server LInh giag. nhân vật : [_AE_]KiếmCuồng

đù :@:@ sửa cả lỗi chat khi đổi map dùm. Săn boss chỉ đạo bang mà cấm nói hơn 200s ai mà chỉ đạo được. Bực mình quá đó

Chào các bạn !
    Hiện BQT đã ghi nhận các trường hợp xảy ra lỗi và sẽ tiến hành kiểm tra và tìm hướng khắc phục trong thời gian sớm nhất. Nếu còn xảy ra lỗi nào tương tự các bạn cứ phản hồi vào Topic này.
    Thân !

Min, Mod làm việc như cái máy nhỉ, "CHào...Vui long...xin hứa....thân ái..." Gamer chính là nguồn nuôi sống game và các vị. CHúng tôi chẳng cần phải đòi hỏi cao siêu, quá đáng. Chỉ mong các vị có cái thời hạn rõ ràng....đừng có ghi nhận với chả tiếp thu rồi vứt đấy. Bảo cái thằng chef các vị vào diễn đàn này mà lắng nghe ae góp ý rồi về điều quân ra mà xử lý. Thiếu người thì tuyển thêm...

Quote Nguyên văn bởi GoodLove Xem bài viết
    có lẽ mod ko để ý ji đến anh em rồi, ko nhầm thì đã có topic nói về cái này, và riêng đối vs bản thân mình cúng có đôi lần bị lỗi này

Tối nào cũng 3 người 6 acc đi dùm cho những ae phải đi ngũ từ lâu lắm rồi cứ mỗi lần vào thanh vân phong hay bí cảnh vừa vào là nó ko chịu theo dấu 1 lúc sau nó mới chịu theo dấu. Thông thường nó đi kèm với lỗi bị cấm chát ở kênh đang chát do chuyển map với tự động bơm máu. Tối nào cũng vậy chứ không phải là thi thoảng, cứ chuyển map là bị nhé