Trang 1/2 1 2 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 16

Post DHD pk ngon khong so voi cac phai

Ae cho mình hỏi DHD pk ngon không, chiến trường thì khỏi nói r

Mặc định Re: DHD pk ngon khong so voi cac phai

đứng tank với khác hệ đi xem ngon không

Quote Nguyên văn bởi Kid Xem bài viết
    đứng tank với khác hệ đi xem ngon không
    là sao bạn. Ý mình hỏi là nó đi solo ngon ko đó. Nghe nói DHD gà lắm, chỉ ngon khi hội đồng th

Quote Nguyên văn bởi Lee Joon Xem bài viết
    là sao bạn. Ý mình hỏi là nó đi solo ngon ko đó. Nghe nói DHD gà lắm, chỉ ngon khi hội đồng th
    chính xác là ĐHD solo rất bị động, sock dame ko có, skill thoát thân cũng ko, skill 1x làm chậm và dí đuổi theo nhưng ko sock đc dame

DHD solo thì chán phèo,chỉ đc cái hỗn chiến là ngon

Quote Nguyên văn bởi Súperman Xem bài viết
    DHD solo thì chán phèo,chỉ đc cái hỗn chiến là ngon
    v khỏi chơi DHD :v solo chán thì chơi làm gì. Mà trong game này đâu cần solo đâu đúng ko, toàn đi tập thể

Toàn ếch ngồi đáy giếng . Mình chơi đào hoa đảo, solo chưa biết sợ bọn nào ngoại trừ võ đang khắc hệ. Hoa Sơn ư? Giữ khoảng cách vs nó là oke? Còn cứ 12s là mình được bất tử 6s ngại gì nữa, mình nhiều máu hơn địch thằng là điều chắc chắn. Vấn đề chỉ là cò cưa hơi lâu thôi. Tuy nhiên ae có thể để ý, skill 6x bắn khi mà địch bị đẩy lùi có xác suất lên dame và khiến đối phương lag 1s, vừa nổ dame 6x bắn tiếp 1x thì có thể kết thúc đối phương nhanh hơn. Nói thế thôi chứ mình thấy game này có phải solo vs ai bao giờ đâu, chiến trường, vs tranh đoạt lãnh thổ, vs đấu gia tộc thì ĐHĐ bá đạo rồi nhé? Còn trích tu lâu cũng 6 vs 6 cũng gọi là dame tốt thủ tốt nhé. Còn cái gì cần solo? Hay là mấy trẻ trâu ra hoàng sơn tự kỷ với nhau solo .

c mttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttt

Các bạn nói đúng có 1 phần đó là DHD sốc dame ko có và không có hóa giải skill.
    Nhưng mà DHD nếu đầu tư đúng thì solo ko phai yếu đâu. Cứ xem DHD solo như cầm AK47 mà quạt với tốc độ đánh cao và thời gian hoãn cao thì coi chịu nỗi ko. Mình nói sơ sơ thôi chứ ko đi sâu vào.

Quote Nguyên văn bởi Shihara Xem bài viết
    Các bạn nói đúng có 1 phần đó là DHD sốc dame ko có và không có hóa giải skill.
    Nhưng mà DHD nếu đầu tư đúng thì solo ko phai yếu đâu. Cứ xem DHD solo như cầm AK47 mà quạt với tốc độ đánh cao và thời gian hoãn cao thì coi chịu nỗi ko. Mình nói sơ sơ thôi chứ ko đi sâu vào.
    1 like cho ban chac len 90 chuyen sang DHD thoi