Trang 2/3 ĐầuĐầu 1 2 3 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 11 tới 20 của 23

Mặc định Re: Môn Phái Hoa Sơn có phải là độc cô cầu bại ?????

nkvs quá ưu tiên hoa sơn độc cô nó mạnh wa!

HS va CB bay h bon no choi wa nhiu mat cang bang game r

có lẽ đây là mấy anh võ đang với côn luân lên diễn đàn góp ý ....HS nhiều = > chuyển hệ kim chơi...hệ kim nhiều => chuyển hệ hỏa chơi...vân vân và vân vân....thấy mấy bác chạy theo phong trào nhiều hơn là chơi game đó

Quote Nguyên văn bởi phanngocphi17 Xem bài viết
    có lẽ đây là mấy anh võ đang với côn luân lên diễn đàn góp ý ....HS nhiều = > chuyển hệ kim chơi...hệ kim nhiều => chuyển hệ hỏa chơi...vân vân và vân vân....thấy mấy bác chạy theo phong trào nhiều hơn là chơi game đó
    Bác này nói đúng nè- Bạn Thân Tui chơi HS---HS là môn phái tham gia Hoạt động rất kém--- pk thì gap hệ Kim thì xách dép mà chạy cho nhanh------ đi Chiến trường Lao vào đám đông trong đó có TL thì tỉ lệ die 90% -

Giờ HS đồ đạc ngon lành cành đào tý mới gọi là có tý số má. Còn đồ tạm đc đi HĐ khá vật vã nhất là đi CT xoay kiên k cẩn thận là ôm khố,trước mình cũng rất yêu thích HS và chơi NKVS acc đầu tiên cũng là HS. Nhưng chơi sever mới chơi ĐHĐ cũng khá ổn nhất là đi CT

Quote Nguyên văn bởi VoDangKiem Xem bài viết

game này thì hoa sơn mãi mãi vô đối nhé.
    Ông này nói như shit.
    Chơi võ lâm chưa.
    Biết 5độc là thằng nào ko.
    Giờ vào võ lâm kiếm 5độc xem.
    Chơi Kiếm Thế chưa.
    Trước vsbh2 có ai dám nói ty là phái toàn diện ko, giờ thì vào kiếm thế xem nhé.
    Phái nào cũng có 1 thời thôi.
    Ko có j là vô đối vs mãi mãi nhé

Vậy chứ ngoài HS luận kiếm ra thì HĐ PK nào solo vậy. Hay là lén lút trốn rào vào phái HS đấu phái để trả thù.

Sao cứ kêu này nọ mạnh nhỉ, Sao không ai lấy lại công bằng cho Võ Đang dùm mình đi. THấy Thọt đơn thọt kép kìa. Game này thấy VĐ sao sao ý đi CT thì bị cả 5 phái gặp VĐ như mèo tháy mỡ vậy ấn "F" là có mạng >.<. NPH nên sửa lại phần giới thiệu VĐ như này "Uyên bác hơn người, GÂN CỐT CŨNG KHÔNG DC CỨNG CÁP CHO LĂM" để Mem mới bik đường mà chọn
    Lần sửa cuối bởi LOCKE_Quach; 31-12-2013 lúc 08:10 AM

Quote Nguyên văn bởi ThiênHạKiêuHùng Xem bài viết
    Chào bạn!
    Hoa Sơn hay Thiếu Lâm chỉ thích hợp đánh quần chiến thôi, vì càng đông người, tỉ lệ né được chồng tầng lên càng cao. Còn về solo với trang bị ngang nhau thì HS không có gì là lợi hại đâu bạn.
    Thân.
    Cái này sai nè . HS solo ngang đồ hơi bị ngon à nha ( bỏ kỵ ra , còn lại phang láng ) .

t nói thật nếu hoa sơn mà đầu tư tiền mạnh thì t đảm bảo là khỏe vô đối đi ct.thiếu lâm thiên vương chưa chắc khậc được.vì rất khó đánh trúng luôn.như t chơi đường môn có tỷ lệ giảm né 60% lại bỏ qua né hơn 500 chính xác 3k3 mà vã hoa sơn còn mỏi cả tay k ăn thua

Hoa Sơn trò này quá lợi thế sau đây em xin phân tích:
    1> Skill tăng né đòn không kém gì kill né của Đoàn thị chỉ bên kiếm thế
    2> skil 6s né dame 0,5s + skill né dame 7% dồn 10 tầng ( 2 kill bá đạo của Võ đang kiếm bên kiếm thế nhất là kill né 7% dồn 10 tầng từng khiến VDK bât tử TK bên KT làm bao ae kêu gào và NPH phải sửa lại)
    1 phái mà lại đc cả 2 skill bá đạo của 2 phái đánh khó chịu nhất bên kt bảo sao ko khiến ae ức chế. Chưa nói đến cái hiệu ứng tàn phế và tầm đánh của kill khá xa so với các mác cận chiến