Trang 1/2 1 2 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 12

Mặc định Bán acc Biện Kinh - Thái Sơn - HCM - Côn Lôn CL 294 Khiêng 11 đồ ngon, ngọc 5 nhìu

[IMG][/IMG]

Vũ Khí ngọc 5 Long Chiến Thiên nhé
    Nhẫn Hiếm (Mã Văn Soái 5, Mặc Ngô 5, Lâm Hướng Nho 4)
    Dây Chuyện hiếm (Cổ Thao 5, Mộ Dung Chỉ Phong 5, Đoạt Bảo tặc 4)
    set đồ hiếm (trừ nón + tay) nhìu ngọc 5
    set đồ 13 viên ngọc 5, trong rương còn 3 ngọc 5 và 1 số ngọc 4
    Phi Phong option ngon (Sức Mạnh, Ngoại Công, CHí Mạng, Sát thương chí mạng, trạng thái ngũ hành...)
    Phiên Vũ 6-4, đầy đủ trang bị
    Công Lực ko lên bằng Gia Viên nha
    VIP đến năm 2016

Giá ra đi là 5tr
    Sđt: 0123.345.5656
    Lần sửa cuối bởi ComeOnBaby; 10-11-2013 lúc 12:27 PM

Mặc định Re: Bán acc Biện Kinh - Thái Sơn - HCM - Côn Lôn CL 294 Khiêng 11 đồ ngon, ngọc 5 nhìu

Acc này 2 củ hết cỡ mới k11 còn lâu và dài lắm. Bên Châu Giang mới có acc cl 330 k14 mới ra đi có 4m.Giờ nhà nhà bán ac người người bán ac vì ko chịu nổi hút máu NPH tính sao đây

Mặc định Re: Bán acc Biện Kinh - Thái Sơn - HCM - Côn Lôn CL 294 Khiêng 11 đồ ngon, ngọc 5 nhìu

Dẹp mẹ cái game đi . Không sớm cũng muộn thôi . Như hồi đầu mở 3 sever. Chiến trường lúc nào cũng 180 190 mạng một bên pk đã thôi rồi. Còn giờ thì sao Mỗi bên vỏn vẹn được 40 người, đã vào được 40 người thì lại còn là 10 người clone đi lấy sôi nổi . Săn boss thì mẹ ơi 1 bang lớn nhất ăn cả 7 con boss 105, bang lớn nhì thì ăn cả 5 con boss 85, còn boss 55 thì cho 1 nga mi clone buff + vs acc chính của mình đứng solo cũng chả ai buồn ks . Vãi cả game

acc 2tr - 2tr5 pm mình nhá. 0979.767.902
    Lần sửa cuối bởi Xuân_Thành_47; 11-11-2013 lúc 02:10 PM
    ......
    Tộc : =Friend=
    Môn Phái: ........
    Sever: Biện Kinh - Thái Sơn

upppppppppppppppppppppppppppp upppppppppppppppp

Dis cụ chung mày..ko chơi game nữa hay thành phần phá hoại thì cút cụ chúng mày đi..Ngồi đây lảm nhảm ở 4rum làm cái loz gì thế..Chúng mày rảnh à..Đéo có thiện trí mua acc thì đừng spam hạ giá hay bớt giá trị của cái acc ng ta nữa..Trẻ trâu vcl ra..KO mua thì thôi biến giùm...Đéo hiểu mấy thằng nghỉ game hay chuyển game rồi vào đây bôi xấu game làm cc gì

Quote Nguyên văn bởi Sting Chanh Xem bài viết
    Dẹp mẹ cái game đi . Không sớm cũng muộn thôi . Như hồi đầu mở 3 sever. Chiến trường lúc nào cũng 180 190 mạng một bên pk đã thôi rồi. Còn giờ thì sao Mỗi bên vỏn vẹn được 40 người, đã vào được 40 người thì lại còn là 10 người clone đi lấy sôi nổi . Săn boss thì mẹ ơi 1 bang lớn nhất ăn cả 7 con boss 105, bang lớn nhì thì ăn cả 5 con boss 85, còn boss 55 thì cho 1 nga mi clone buff + vs acc chính của mình đứng solo cũng chả ai buồn ks . Vãi cả game
    Cái này một phần cũng do người chơi cứ thấy có sever mới là bỏ sever đang chơi ra đi nên nó mới vậy...

Quote Nguyên văn bởi Sting Chanh Xem bài viết
    TRẺ TRÂU là đây. xin lỗi bạn wa Thái Sơn xem có Bang nào ăn đc 7 boss 105 ko?
    ko bik j cứ vào sũa ẳng ẳng lên. bạn ko mua acc thì bạn đâu cần phải thế, nói chuyện có vẻ thiếu ăn học quá.

Quote Nguyên văn bởi ComeOnBaby Xem bài viết
    TRẺ TRÂU là đây. xin lỗi bạn wa Thái Sơn xem có Bang nào ăn đc 7 boss 105 ko?
    ko bik j cứ vào sũa ẳng ẳng lên. bạn ko mua acc thì bạn đâu cần phải thế, nói chuyện có vẻ thiếu ăn học quá.
    Đời có câu mình biết mình là ai chứ bạn? bạn nghĩ acc bạn và trình độ bạn khủng như mặt trời sao mà chê bai người khác, đây là TOPIC mua bán ai cũng có thế comment và mong sao tìm đc acc ưng ý nhé

Upppppppppppppppppp up upppppppppppppppppppuuuuuuuuuuup