Trang 2/3 ĐầuĐầu 1 2 3 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 11 tới 20 của 22

Mặc định Re: Đề nghị mấy anh bán acc vào mà đọc nhé!!!

à ra là nó cũng mua acc mà bị người khác kêu biến "còn mở mồm ra là nói "đéo có tiền thì biến"". và đây nữa sự giàu có của 1 thằng già trâu U70 "căn hộ chung cư tiền tỷ ở HN còn phải đi nịnh nọt để người ta mua cho, cả ngân hàng cũng đến tận nhà để mời người ta vay tiền". "tao cũng có acc xịn và đéo thiếu tiền đến phải bán như bọn mày". tóm tắt mấy ý chính zậy thôi.

kết luận : thằng già mê game định mua acc bị bọn trẻ chê nhà nghèo ko có tiền đòi mua acc > ức chế > chém gió về sự giàu có của mình > sủa lung tung > bị ae ngạo kiếm tẩy chai > kết quả : thằng này U70 chắc bị tự kỷ, hoang tưởng, có khả năng cắn người khi ra đường.

lời khuyên : cẩn thận khi giao tiếp và chích ngừa ngay khi bị cắn.

thân ái & quyết thắng

A A A like cho bạn sxyken này 1 phát chuẩn ko cần thẩm mỹ

Anh ơi, anh ở ngoài đời giàu có thế nào e ko biêt. nhưng trong game anh chỉ là con tép đang vét máng con tôm thôi.

Nó vào đọc mấy cái comemt của a e chắc tự kỷ mà chết quá

Quote Nguyên văn bởi Adam Smith Xem bài viết
    Bọn mày nói tao trẻ trâu, tao 7x nên cũng đéo hiểu nghĩa là lồn gì. Nhưng đến mấy căn hộ chung cư tiền tỷ ở HN còn phải đi nịnh nọt để người ta mua cho, cả ngân hàng cũng đến tận nhà để mời người ta vay tiền, chứ đừng nói mấy cái acc tiền triệu của bọn mày, còn mở mồm ra là nói "đéo có tiền thì biến" thì chứng tỏ bọn mày cũng đéo đi làm ăn buôn bán bao giờ, toàn mấy thằng trẻ con
    chú gì ơi chú mà 7x thật thì sao chú lại chơi dc game ạ cháu nghĩ thiểu năng cỡ chú h ngồi nhìn trần nhà cơ

Bán được nick chưa mấy chú em, lại ra sever mới rồi kìa hôm trước anh đăng bài này để đâm nồi cơm mấy chú, chắc là các chú đéo bán được nick đúng không, hô hô Anh đéo chơi game này nữa rồi, nhưng anh thích nhất nhìn mấy thằng trẻ con các chú bỏ công ra chơi rồi đéo bán được

già trâu U70 zo cắn anh em kìa chích ngừa mau mau

Mục đích anh viết bài này để những người định mua acc đọc và họ sẽ thấy không nên mua, còn các chú vào chửi thì anh hiểu, các chú cay lắm đúng không , các chú chửi càng nhiều anh càng khẳng định mục đích của anh đã đạt được

Rõ khổ mấy thằng em đã đéo có tiền có cái acc đểu còn làm cao, giờ lại ra sever mới rồi nhé, chết mẹ chúng mày đi, bọn mày tuy đông và hung hãn nhưng toàn thằng ngu thôi, anh sợ đéo gì

Bọn mày đông và hung hãn nhưng ngu lắm anh viết bài này lẽ ra chúng mày nên giải thích là tại sao nên giữ giá acc của bọn mày, lý do như sever còn đông chẳng hạn.... nhưng không, bọn mày chỉ lên chửi thôi, làm người mua acc càng tin anh nói đúng, thế nên anh bảo bọn mày đông và hung hãn nhưng ngu lắm

Cái cách ăn nói của chúng mày còn nông nổi chứ đéo sâu được, còn ngu ... vẫn còn ngu...

Tất cả những thằng bán acc như th sxyken bơi hết vào đây, anh 1 mình cân tất cả các chú, dù các chú có đông và hung hãn đến mức nào , lời lẽ anh rõ ràng rành mạch, các chú như đàn chó con, bầu ra con đầu đàn rồi cho nó ra đây, anh đạp cho 1 phát

Từ lúc viết bài này có 9 con ... vào chửi, các chú nhìn xem, lời lẽ anh đàng hoàng, các câu nói có mục đích rõ ràng là đâm nồi cơm, túi áo các chú, 1 mình tự bảo vệ chân lý do mình nói ra, vì anh là con người, suy nghĩ sâu xa. Còn mấy thằng bán acc các chú, có khác gì đàn chó, mỗi thằng vào cắn 1 câu đéo ra đâu vào đâu, vào chửi do bị a chọc ngoáy đéo bán được acc , vì các chú làm đéo gì có não, chỉ biết tức là vào chửi , chứ không biết nghĩ ra cách mà thay đổi. Anh biết bài này như dùng 1 bàn chân mà đạp cả 1 bầy chó, bầy chó thi nhau sủa nhưng đéo biết làm j khác ngoài sủa
    Lần sửa cuối bởi Adam Smith; 14-11-2013 lúc 03:22 PM

U 70 éo gì..trẻ trâu vầy ..Có con cái gì chưa ??,,Về xem lại đi..biết đâu thằng con ông đang ngồi rao bán acc đấy..Sao lại có loại người ko ăn đc thì đạp đổ thế..Vì lí do gì mày ko chơi nữa..Bố éo quan tâm..Nhưng ko chơi nữa vào đây phá hoại làm loz gì vầy..Vừa bị đuổi việc..rảnh loz đéo có việc gì làm à...Ko chơi thì biến cho người khác chơi nhé...Còn xin cái tên nhân vật trc mày chơi..Để xem cái loại U70 ác xịn nó là ntn :

Ku này làm nhục thế hệ 7X đấy à?

Nói thật, với giọng văn này thì đừng có chém gió là làm này làm nọ! Dân quản trị, viết hay gõ văn bản đều ít khi bị những lỗi về văn phạm lắm. Trình bày cũng không tệ như vậy đâu!

Mình không bán acc (Vì chơi game chưa bao giờ bán acc dù không ít acc thuộc hàng top sever - các AE chơi chung đều biết) Hiện cũng không có ý định mua acc game này vì đã không còn hứng chơi. Nhưng rảnh rảnh vẫn lang thang xem mấy ku, mấy em trước đây mình dẫn dắt bây giờ chơi game có vui không thôi. Tuy nhiên đọc cái bài viết của cái ku chủ topic này thì "Ngứa Mắt" quá nên làm vài chữ...

Túm lại, với những thành phần này thì thay cho việc chửi nó; Tốt nhất các bạn hãy động viên các Mod làm công việc của họ hiệu quả hơn...